[Thảo luận] Em hay xxx Thanh Hóa sụp bẫy?

thtvuf

Xe điện
chuyện cũ,văn cũ và người mới... chả có gì thay đổi.

tonibui

Xe hơi
Là con xxx lợ n thì cũng phải ăn nhề. Xxx ăn hơn mênh thì nó uống bia

vihali

Xe container
Em làm văn xong rồi, mai sẽ gửi cho Đội CSGT đường Hồ Chí Minh, phòng CSGT đường bộ, đường sắt, công an tỉnh Thanh Hóa.

Lovestory1008

Xe tăng
Em làm văn xong rồi, mai sẽ gửi cho Đội CSGT đường Hồ Chí Minh, phòng CSGT đường bộ, đường sắt, công an tỉnh Thanh Hóa.
Kính cụ 1 chai Vodka .
Đề nghị cho thêm báo điện tử : dân trí , tuoitre .....

czechonline

Xe điện
Cụ kê kích khí hơi thô, em miễn nhiễm rồi.

Thôi, để các cụ đợi lâu quá cũng là lỗi của em bận kiếm cháo. Giờ mong các cụ bớt chút thời gian chém xem chỗ này liền hay đứt.

Vạch vàng liền cấm vượt mà cụ còn kêu à ? Tuy rằng nó bị mờ đứt quãng nhưng ai cũng hiểu nó là vạch vàng cấm vượt mà .

Porsche 911

Xe container
Trên đường HCM thì toàn bộ là vạch vàng mà!

vihali

Xe container
Vạch vàng liền cấm vượt mà cụ còn kêu à ? Tuy rằng nó bị mờ đứt quãng nhưng ai cũng hiểu nó là vạch vàng cấm vượt mà .
Hehe, em chịu cụ rồi đấy, luật ở VN với ở Séc có lẽ khác nhau quá.

thangbillcut

Xe hơi
Cảnh sát điều tra vào cuộc
Chiều 6-9, đại tá Lê Đình Nhường - phó cục trưởng văn phòng Cơ quan cảnh sát điều tra Bộ Công an (C44) - đã đến báo Tuổi Trẻ tìm hiểu, trao đổi thông tin liên quan đến loạt bài điều tra "Nhức nhối nạn mãi lộ". Theo đại tá Nhường, do những hành vi của các cán bộ chiến sĩ CSGT mà Tuổi Trẻ phản ánh có dấu hiệu vi phạm pháp luật nên lãnh đạo Bộ Công an chỉ đạo C44 vào cuộc giải quyết theo quy định của pháp luật.

KỤ cư gửi thẳng cho Ô Nhường này Đ/chỉ 40 Hàng bài Hà nội hoặc 258 Nguyễn trãi Q1 Tp HCM đảm bảo là ăn ngay! còn không kụ cần em gửi tận tay cho kụ.

PHÓNG

Xe tải
Đã là vạch liền thì trắng hay vàng đều cấm các phương tiện vượt qua (đè vạch)! Còn nếu vạch sơn mờ, không rõ ràng (như trong ảnh) thì xxx không được phép bắt!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Hơ hơ... Cứ đường sá chỗ nào cụ chủ đi qua là y như rằng chỗ đó sốt xình xịch :D

Cơ mà, đã sốt là cụ phải làm luôn cho nóng. Tránh đầu voi đuôi chuột nhé, em tiếp tục theo dõi sát sao diễn biến sự việc từ cụ chủ!

DiepMiu

Đi bộ
Thôi bạn tha cho họ, để họ nghiêm túc tự kiểm điểm là được rồi.

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Cảnh sát điều tra vào cuộc
Chiều 6-9, đại tá Lê Đình Nhường - phó cục trưởng văn phòng Cơ quan cảnh sát điều tra Bộ Công an (C44) - đã đến báo Tuổi Trẻ tìm hiểu, trao đổi thông tin liên quan đến loạt bài điều tra "Nhức nhối nạn mãi lộ". Theo đại tá Nhường, do những hành vi của các cán bộ chiến sĩ CSGT mà Tuổi Trẻ phản ánh có dấu hiệu vi phạm pháp luật nên lãnh đạo Bộ Công an chỉ đạo C44 vào cuộc giải quyết theo quy định của pháp luật.

KỤ cư gửi thẳng cho Ô Nhường này Đ/chỉ 40 Hàng bài Hà nội hoặc 258 Nguyễn trãi Q1 Tp HCM đảm bảo là ăn ngay! còn không kụ cần em gửi tận tay cho kụ.
Có một số cái khác, nhờ cụ gửi tận tay cho những người khác, có được không? Cụ có biết những đơn vị nào của Bộ Công an đang có trụ sở trong 40, Hàng Bài (sau khi tách các Cục, Tổng cục) và đơn vị nào ở Cơ quan Bộ 2, Nguyễn Trãi - TP.HCM không?..

Nghe cụ nói "ăn ngay", nhà cháu thấy buồn cười quá. Cụ chắc quê Tân Thanh, Lạng Sơn phải không ợ?..

Ngoc Phan XLS

Xe container
Có một số cái khác, nhờ cụ gửi tận tay cho những người khác, có được không? Cụ có biết những đơn vị nào của Bộ Công an đang có trụ sở trong 40, Hàng Bài (sau khi tách các Cục, Tổng cục) và đơn vị nào ở Cơ quan Bộ 2, Nguyễn Trãi - TP.HCM không?..

Nghe cụ nói "ăn ngay", nhà cháu thấy buồn cười quá. Cụ chắc quê Tân Thanh, Lạng Sơn phải không ợ?..
Đưa em gưởi cho anh!:D

Ngoc Phan XLS

Xe container
Điếu Văn có đủ độ thê lương không cụ? Cụ quẳng trước lên đây để anh em biên tập cho nào!:D