[Funland] Em hỏi thông tin về học viện Minh Trí Thành?

traiHNcodon

Xe tăng
mấy cái thứ dạy cho trẻ con thì phải kiểm duyệt chứ nhỉ

Bang lang

Xe điện
Bà chị thế bào
Rồi cụ ơi !
Tui có bà chị bỏ lên trên đó làm rồi . Giờ ko lấy lại được bà chị rồi . Huhu . Gia đình tôi bức xúc mà ko làm được gì . Xác định mất tiền cũng được . Lấy ngừoi về . Cơ mà giờ người cũng cảm giác mất đến 99% rồi
Học cái j mà có vẻ tà ma thế cụ?

KA:18-78

Xe tăng
Lanh là con ông Liệu nhà ở Tiêu Viềng, trình độ Lanh 9 điểm ba môn, hai vợ chồng này lừa rất nhiều người học cái lớp dạy con này rồi, chắc cũng rất nhiều, bọn này cùng một ruộc với thằng Phạm Thành Long...em hóng bao giờ bị sờ gáy...

phuongmit

Xe cút kít
Lanh là con ông Liệu nhà ở Tiêu Viềng, trình độ Lanh 9 điểm ba môn, hai vợ chồng này lừa rất nhiều người học cái lớp dạy con này rồi, chắc cũng rất nhiều, bọn này cùng một ruộc với thằng Phạm Thành Long...em hóng bao giờ bị sờ gáy...
Thằng Long mặt chuột nhìn cũng khốn nạn thật :))

Thương lắm

Xe máy
mấy cái thứ dạy cho trẻ con thì phải kiểm duyệt chứ nhỉ
Giờ thành dậy bố mẹ trẻ con và dạy phụ nữ rồi bác ạ. Có lần mình vô thử cái zoom nghe các học viên chia sử niềm hạnh phúc khi cùng con chạy dưới mưa. Ợ. Thiết nghĩ trẻ con nó dập khuôn máy móc , trời mưa bố mẹ khuyến khích con chạy dưới mưa tiếp . Rồi ốm lại dạy con nói tôi khoẻ ư?????

Thương lắm

Xe máy
Cũng khó bị sờ gáy đấy . Vì đây là sự tự nguyện mua bán sản phẩm tinh thần . Ko ai định giá được . Học viên tự nguyện nôn tiền cơ mà. Chưa kể sống chết bảo vệ lý tưởng . Nếu ko thành tài thì tự cho mình dốt phải học tiếp . Thành ra biết mười mươi công cốc vẫn phải lý tưởng tới cùng vì chót rót tiền vào rồi . Chót leo lên tàu rồi xuống sao được đây?

Thương lắm

Xe máy
Học cái j mà có vẻ tà ma thế cụ?
Ban đầu nghe nói là học để dạy con, chữa lành các mối quan hệ bằng cách sửa chính mình . Tôi nghe cũng gật gù vì thấy hợp lý. Cơ mà cái đoạn quan trọng nhất thì giấu xừ đi: nộp 200 củ , thu hút tiền , phát triển bản thân không giới hạn theo kiểu ám thị muốn gì được nấy ....
trung tâm họ liên tục tuyển nhân viên và hứa hẹn mức lương tầm 20 đến 50 củ khoai .... lên đó vừa học vừa làm , cơ mà học thì cứ 200 củ với 400 củ nộp vào mới được học nhá . Sau khoá 400 củ sẽ được làm coach và hứa hẹn lương 50 củ khoai . Kiếm tiền bây giờ dễ dàng thật 😅

butchikim

Xe ba gác
Vừa nghe gấu kể em này, search ra thớt này, em Lanh ĐHSP Toán đấy, nói trình độ 3 môn hơi quá 🤣

Thương lắm

Xe máy
Mới đây bà chị tôi có gửi cho 1 link video của Tivi nghe chừng tự tin lắm. Nhưng Tivi đâu phải là nơi kiểm định lừa hay không lừa.

Chỉnh sửa cuối:

Lã Phá Luân

Xe máy
Các cụ có thông tin gì về hậu quả của các học viên ở đây không ?
Nhà e cũng có người mới bắt đầu theo học thấy lo lo

Lã Phá Luân

Xe máy
Các cụ có thông tin gì về học viện này ko
Nhà e có người theo học, e nghe qua thấy như đa cấp ý cảm thấy lo lo

butchikim

Xe ba gác
Có thớt rồi, cô Lanh - Bắc Ninh à cụ

KA:18-78

Xe tăng
Cụ của đa cấp cụ nhá
Khoá học 500 tr thì bán nhà nhanh hơn đa cấp

Thương lắm

Xe máy
Nhà tôi thì lo từ bên ngoại đến nội . Người nhà đang học chưa xong nhưng luôn Nghĩ mình có năng lực siêu nhiên kết nối được vũ trụ. Ốm vẫn ra suối nước lạnh lặn ngụp trong đó . Khi người nhà đăng ký được những khoá như leo treo là bạn biết 200 khoai đã xuống giống nhé . Đặc điểm điển hình là nói dối ngọt ngào lắm . Và họ tin là họ không nói dối ấy . Cách họ đưa thông tin toàn theo hướng tự bảo vệ họ thôi nên cái cần biết bạn mãi mãi ko biết . Quản lý tiền tốt nhé .

Chỉnh sửa cuối:

Thương lắm

Xe máy
hữu xạ tự nhiên hương , cái gì càng quảng cáo mạnh thì bạn biết giá trị của nó ở đâu rồi đấy , càng chứng tỏ càng rỗng tuếch.

Chỉnh sửa cuối:
Có cụ mợ nào biết thông tin gì về học viện Minh Trí Thành ko ạ? Mấy hôm này bà chị em cứ rủ em vào zoom nghe bài giảng của học viện này, rồi khen tuyệt vời lắm, giúp mình sống tích cực hơn. Có miễn phí 3 buổi. Em thì ko tin những thứ kiểu thế này lắm nên ko vào mà bà chị em cứ nói đến như được khai sáng ý. Ai có thông tin gì giúp em với ạ 🙏🙏🙏
Mẹ mình bị lừa mất 500tr rồi mẹ giờ cứ mê muội bỏ cả gia đình để nghe bọn chó này lừa đảo
Mong mọi người tỉnh táo

Bà chị thế bào
Rồi cụ ơi !
Tui có bà chị bỏ lên trên đó làm rồi . Giờ ko lấy lại được bà chị rồi . Huhu . Gia đình tôi bức xúc mà ko làm được gì . Xác định mất tiền cũng được . Lấy ngừoi về . Cơ mà giờ người cũng cảm giác mất đến 99% rồi
Mẹ mình cũng vậy, giờ thu điện thoại người như tự kỉ, mất hồn, mất 500tr rồi khó quá

Thương lắm

Xe máy
Mẹ mình cũng vậy, giờ thu điện thoại người như tự kỉ, mất hồn, mất 500tr rồi khó quá
Bác chia sẻ bí kíp gì mà lôi được mẹ ra khỏi chỗ đó giúp em với. Vậy mẹ của bác có ra Bắc ninh làm việc không hay là cộng tác viên ? Chị của em đã xuống tay hơn 200 triệu cái khoá nâng tầm rồi , giờ đang làm sale ở đó . Và khát khao cháy bỏng học tiếp khoá lên coach 440triệu .
theo như mẹ bác nếu xuống tay 500tr rồi là lên coach rồi đấy. Trung tâm sẽ hứa hẹn trả cho coach 50 triệu/ tháng . Thực hư ra sao mong bác chia sẺ. Gia đình em cảm ơn bác rất nhiêut

Thương lắm

Xe máy
Tố cáo nó lên báo đài đi cụ
Tự nguyện mua bán tố cáo thế nào được cụ. Thành ra những ai có người thân mới chớm vào cái này thì gia đình phải can ngăn ngay. Hồi đầu mà có cái thớt này thì gia đình tôi đã khác rồi. Tiếc là giờ thành nạn nhân thì mới đi bảo mọi người . 1 loạt những gia đình có người thân tham gia từ cuối năm 2022 trở lại chắc cũng lấn sâu tầm 10 củ -500 củ rồi.