[Funland] Em hỏi thông tin về học viện Minh Trí Thành?

Thương lắm

Xe máy
E và bx có tham gia nghe thử 1 buổi giảng online thì thấy toàn là những kiến thức cóp nhặt mỗi nơi 1 tí, chuyên gia tâm lý mang về xào xáo lại thành 1 bài giảng kết hợp với vài mảng miếng thao túng tâm lý thành ra 1 số người ngồi nghe thấy cũng rất chi là hợp lý…. E đánh giá chỉ là chiêu trò vớ vẩn có hơi hướng lừa đảo nhưng ngc lại thì bx e mê mẩn vô cùng…. Thế mới lạ ..hiiii
Bác ơi giúp Bx bác dừng tàu ngay kẻo lại bỏ nhà ra đi theo tiếng gọi tình yêu đấy .

Chỉnh sửa cuối:

Thương lắm

Xe máy
ở 1 xứ sở nào đó tên là XyZ , ở đó họ tự cấp cho 1 cái bằng chiên gia. Thế là các chiên gia ngày đêm tư vấn đề có học viên vào tiền tiếp theo và nối gót các chiên gia. Càng có nhiều chiên gia càng có nhiều khoai . Vậy cả nước toàn chiên gia thì thằng nào nai lưng ra kiếm tiền nuôi chiên gia đây . Lĩnh vực nào cũng phải trồng khoai được chứ.

Chỉnh sửa cuối:

Thương lắm

Xe máy
Điên rồ thật, khóa học đell gì nửa tỷ bạc thay đổi cuộc đời, em nghe thử thằng trợ giảng của con L nó nói nó vết dự án chả biết dự án gì, trình bày cho chuyên gia Nhật bản đúng 30p Nhật nó chốt mua luôn 50 tỷ bản Dự án đó, nghe không ngửi được.
Đã mất công bốc phét thì lên ý tưởng thực tế tý bác nhỉ. Bốc phét lố quá 🤣🤣🤣
Chưa kể có người bị suy tim lọc máu các kiểu vẫn leo được fan đấy bác ạ . Em chẳng bị suy gì mà đi 2 tầng cầu thang đã thở ra khói rồi

• Vodka
Reactions: EPL

bmw198x

Xe buýt
Chỗ đó họ tự cấp cho 1 cái bằng . Thế là các coach ngày đêm tư vấn đề có học viên vào tiền tiếp theo và nối gót các coach. Càng có nhiều coach càng có nhiều tiền . Vậy cả nước toàn coach thì thằng nào nai lưng ra kiếm tiền nuôi coach đây . Dạy làm giàu hút tiền thành công cơ mà . Lĩnh vực nào cũng phải hút được chứ.
Bằng phải có 1 bên có chức năng của chính quyền kiểm định và phê duyệt chứ nhỉ? mong bọn lừa đảo này sớm ra đảo thôi để không nhiều gia đình bị ly tán bởi chúng nó

Thương lắm

Xe máy
thì các bằng đó chỉ trong xứ sở thần tiên thôi . Gì chứ có được tấm bằng mà đang yên đang lành bán cả cơ ngơi gây dựng , chịu xa con mấy năm để lấy . Thật nếu không thương bé con chắc cho đi cùng luôn để hưởng trái thơm cuộc đời .

Chỉnh sửa cuối:

Thương lắm

Xe máy
ở 1 xứ sở thần tiên nào đó , nếu không đủ giống khoai sẽ được ứng cho khoai giống , miễn sao mỗi tháng , chỉ việc gửi lại mấy củ khoai là được .

Chỉnh sửa cuối:

dungsocola

Xe tải
hicccc khổ thật khóa học ji tận vài trăm củ. ko biết học xong giúp ích dc ji cho mình và gia đinh xã hội ko? em thì thường chỉ nghe mỗi Sư Minh Niệm thôi. Do một khoảng thòi gian em bị stress. những bài giảng của Sư giúp ích dc cho nhiều người.

Linh Béo

Xe tải
Híc, sao những hình thức thu tiền học viên với giá trên trời như này sao nhà nước không quản lý chặt vào nhỉ?

otothanglong

Xe điện
nói thì bảo này nọ, giờ em thấy Dân mình ngu quá thể.

KA:18-78

Xe tăng
Cái bọn học viên là bọn vừa tham vừa ngu
Mụ Lanh thì tham và gian manh, lừa đảo..đúng bản chất đa cấp.

KA:18-78

Xe tăng
Em không có người thân học bọn này nhưng em cực ghét bọn đa cấp lừa đảo như bọn này.
Nếu ai làm đơn đưa em ký để tố cáo em sẵn sàng ký...
Phải cho những bọn như này ra ánh sáng các cụ, mợ ạ.
Học hết 400 triệu thì ngang với học làm tiến sỹ, thế mà chúng nó cũng dám đi lừa người ta, mà cũng có đứa bị nó lừa mới hay
Em vẫn hóng cái kết của bọn này.

Lã Phá Luân

Xe máy
Em không có người thân học bọn này nhưng em cực ghét bọn đa cấp lừa đảo như bọn này.
Học hết 400 triệu thì ngang với học làm tiến sỹ, thế mà chúng nó cũng dám đi lừa người ta, mà cũng có đứa bị nó lừa mới hay
Full học phí là hơn 700triêu ngang ăn cướp ý

bmw198x

Xe buýt
Full hơn 700tr Và học trong thời gian ngắn thôi cụ nhé, học trên zoom thôi cụ ah... toàn khóa học vũ trụ các kiểu nghe mỹ miều lắm cụ ah... Mong pháp luật sớm lấy lại công lý cho những gia đình bị học việc của Mụ lanh này lợi dụng và làm cho kiệt quệ cả về vật chất lẫn tinh thần

Chỉnh sửa cuối:

biển xanh06

Xe điện
Đúng là đa cấp lừa đảo, nhưng để lừa được người khác em lanh đã đưa những bài giảng đánh đúng tâm lý một số ông bố bà mẹ hay áp đặt và dạy con chưa đúng cách.
Mới đầu là miễn phí rồi nâng tầm biết thêm tý nữa cứ như thế cái quan trọng nhất vẫn nằm phía sau muốn biết đăng ký nâng tầm tiếp ...