Em muốn tái hôn V2 là Vịt

Cuonghadhxd

Xe buýt
Chào các bác.

Tình hình là mấy hôm cuối tuần em có nhận được alô và SMS của mấy bác.
Từ khi nhận được tin em cứ ngẩn nga ngẩn ngơ, bùn cười lắm.
Gấu thấy thương quá nên bảo tạm thời cứ giữ vịt lại để đi vụ đưa đón F1 tính sau. (Gấu muôn năm :D).
Em rất xin lỗi bác bác vụ tung tin vịt này. Hôm nào off em xin chịu phát các bác.
Cụ giữ lại là chuẩn ! Nhưng vụ tin VIT thì phải xử lý ! b-(

Cuonghadhxd

Xe buýt
Dạo này có nhiều cụ rao bán VIT xong rồi lại nghĩ lại nhi !?

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Chào các bác.

Tình hình là mấy hôm cuối tuần em có nhận được alô và SMS của mấy bác.
Từ khi nhận được tin em cứ ngẩn nga ngẩn ngơ, bùn cười lắm.
Gấu thấy thương quá nên bảo tạm thời cứ giữ vịt lại để đi vụ đưa đón F1 tính sau. (Gấu muôn năm :D).
Em rất xin lỗi bác bác vụ tung tin vịt này. Hôm nào off em xin chịu phát các bác.
Ngon rồi, kể ra sớm 1 tý bác cho Gấu đi 1 chuyến Tây Yên Tử thì chắc là ổn luôn.

hungvan

Xe tải
E xin chia sẻ tin vui vùng các Bác.

Được sự đồng tình của hai bên gia đình và sự cố tình của Bác Cuonghadhxd.
Cuối cùng sau bao ngày chờ đợi và mong mỏi e đã cưới đc V2 là Vit của Bác Hải Nguyễn (đã bán cho Bác Cuonghadhxd).

Niêm vui này tả không thể xiết, Các Bác cho e gia nhập hội Vịt để hôm nào off e diễn tả nốt ạ.

Có gì nhờ các Bác giúp đỡ chỉ giáo thêm.

Chúc bác Bác cả thùng voka

Chỉnh sửa cuối:

Hai Nguyen

Xe điện
Oái, nhanh thế, chúc mừng bác hungvan nhé, Hôm nào em nhổ trộm mấy cái cầu chì, hjihi, đố bác biết nó nằm ở đâu, ihihi

Chỉnh sửa cuối:

raotro

Xe container
Oái, nhanh thế, chúc mừng bác hungvan nhé, Hôm nào em nhổ trộm mấy cái cầu chì, hjihi, đố bác biết nó nằm ở đâu, ihihi
Kể ra nhổ trộm được cái ống thở thì tốt! ke ke:D

itvp

Xe hơi
E xin chia sẻ tin vui vùng các Bác.

Được sự đồng tình của hai bên gia đình và sự cố tình của Bác Cuonghadhxd.
Cuối cùng sau bao ngày chờ đợi và mong mỏi e đã cưới đc V2 là Vit của Bác Hải Nguyễn (đã bán cho Bác Cuonghadhxd).

Niêm vui này tả không thể xiết, Các Bác cho e gia nhập hội Vịt để hôm nào off e diễn tả nốt ạ.

Có gì nhờ các Bác giúp đỡ chỉ giáo thêm.

Chúc bác Bác cả thùng voka
(Dòng chữ đo đỏ) Ơ ơ, cụ cường hào dhxd, cụ nhanh thế, cụ hẹn... cơ mà

hungvan

Xe tải

Cảm ơn Bác, nhờ Bác tư vấn và 2 bên Nội Ngoại ủng hộ và hỗ trợ, e bán đc ít Trứng Vịt Lộn nên mới tạm đủ cưới Vịt

Hôm nào nhờ Bác tư vấn độ lại âm thanh để nghe cho đỡ đau tai. (đấy là chưa kể còi của Vịt nghe như ... Vịt khàn)

Hôm nào e có xiền Bác chỉ cho e để trang bị cho Vịt.

Tiện thể cái màu đỏ, Các Bác tư vấn cho e chỗ nào lắp bảo vệ chống trộm đèn xi nhan và gạt mưa

Chỉnh sửa cuối:

Hai Nguyen

Xe điện
Còi : bác mua đôi còi denso 300k, rồi làm bữa ra mắt, 10p sau thay xong cho bác, hihi, mà còi nguyên bản của nó cũng khá phết đấy, hay thay xong cho em xin về lắp cho xe máy cho bỗ, hihi

http://duylinh.vn/v3/sanpham/23/Coi-sen--Coi-dia--Coi-hoi

hay

http://namvu.com.vn/products.asp?menu_id=horn&action=viewgroup&group_id=78

hay

http://namvu.com.vn/products.asp?menu_id=horn&action=viewgroup&group_id=79

Bác nâng cấp âm thanh thì cho em đăng ký 2 đôi loa nguyên bản nhé, hihi

Chống trộm

- Đèn xi nhan thì cắt miếng inox rồi khoan bắt đinh rút
- Gạt mưa thì bác cắt 1 mầu ống nhựa tiền phong phi 21, khoảng 2cm, đặt lên, đổ cát (rồi rót keo 502) hoặc chét xi măng hoặc silicon vô đó

Chỉnh sửa cuối:

Cuonghadhxd

Xe buýt
Còi : bác mua đôi còi denso 300k, rồi làm bữa ra mắt, 10p sau thay xong cho bác, hihi, mà còi nguyên bản của nó cũng khá phết đấy, hay thay xong cho em xin về lắp cho xe máy cho bỗ, hihi

http://duylinh.vn/v3/sanpham/23/Coi-sen--Coi-dia--Coi-hoi

hay

http://namvu.com.vn/products.asp?menu_id=horn&action=viewgroup&group_id=78

hay

http://namvu.com.vn/products.asp?menu_id=horn&action=viewgroup&group_id=79

Bác nâng cấp âm thanh thì cho em đăng ký 2 đôi loa nguyên bản nhé, hihi

Chống trộm

- Đèn xi nhan thì cắt miếng inox rồi khoan bắt đinh rút
- Gạt mưa thì bác cắt 1 mầu ống nhựa tiền phong phi 21, khoảng 2cm, đặt lên, đổ cát (rồi rót keo 502) hoặc chét xi măng hoặc silicon vô đó

Mấy hôm nay bận quá nên giờ mới thông báo cụ HN là em đã gả VIT cho cụ HungVan, cụ ấy gạ gẫm mãi nên em đành phải chiều lòng, mà cụ ấy chỉ mê con xe này ! Có vấn đề gid về kỹ thuật nhờ cụ HN giúp cụ ấy nhé ! E có xiền nữa em lại cưới VIT !

Cuonghadhxd

Xe buýt
(Dòng chữ đo đỏ) Ơ ơ, cụ cường hào dhxd, cụ nhanh thế, cụ hẹn... cơ mà
Mong cụ thông cảm, cụ hungvan đã đến xem xe em từ khi em chưa có ý định, nhân tiện em cưới vợ mới nên em nó đi với cụ ấy luôn !

Cuonghadhxd

Xe buýt
Cảm ơn Bác, nhờ Bác tư vấn và 2 bên Nội Ngoại ủng hộ và hỗ trợ, e bán đc ít Trứng Vịt Lộn nên mới tạm đủ cưới Vịt

Hôm nào nhờ Bác tư vấn độ lại âm thanh để nghe cho đỡ đau tai. (đấy là chưa kể còi của Vịt nghe như ... Vịt khàn)

Tiện thể cái màu đỏ, Các Bác tư vấn cho e chỗ nào lắp bảo vệ chống trộm đèn xi nhan và gạt mưa
Còi đó mới chuẩn là còi VIT bác ạ, theo em không nên thay làm gì cả, vừa cưới em nó về bác đã định mổ xẻ ah !

Cuonghadhxd

Xe buýt

Tiện thể cái màu đỏ, Các Bác tư vấn cho e chỗ nào lắp bảo vệ chống trộm đèn xi nhan và gạt mưa[/QUOTE

Cụ Hungvan em lưu ý cụ là có cái chốt cửa hàng ghế sau bên lái thi thoảng nó cụ bị kẹt (từ lúc cụ HN bàn giao) nên em đã tháo xừ tự động ra và vận hành bằng cơm ! cụ lưu ý lúc chốt cửa xe không thôi trộm xâm nhập nhổ hết cầu chì ! :-s

hungvan

Xe tải

Tiện thể cái màu đỏ, Các Bác tư vấn cho e chỗ nào lắp bảo vệ chống trộm đèn xi nhan và gạt mưa[/QUOTE

Cụ Hungvan em lưu ý cụ là có cái chốt cửa hàng ghế sau bên lái thi thoảng nó cụ bị kẹt (từ lúc cụ HN bàn giao) nên em đã tháo xừ tự động ra và vận hành bằng cơm ! cụ lưu ý lúc chốt cửa xe không thôi trộm xâm nhập nhổ hết cầu chì ! :-s
Cảm ơn Bác Cuong. May nhờ bác nhắc mình sẽ chú ý (tất cả tự động trừ thằng sau lưng)

Màu đỏ: có khi cụ HN đã biết từ trc khi bào giao để đến lấy cầu chì rồi cũng nên, cồn mấy cái chưa lấy kịp thì ... sẽ đến lấy sau

Chỉnh sửa cuối:

hungvan

Xe tải
Còi đó mới chuẩn là còi VIT bác ạ, theo em không nên thay làm gì cả, vừa cưới em nó về bác đã định mổ xẻ ah !
Cảm ơn Bác, Em mà có thời gian, có tay nghề và có nhiều ....tiền thì e còn làm nhiều nữa. Luôn mong e nó đẹp hơn, tốt hơn,... trong khả năng của mềnh.

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Em đang cần mua 1 chú Vịt nữa cho ông anh, bác nào định đổi hay có thông tin gì thì alô em nhé. Đời càng cao càng ngon ạ.