[Funland] em trai lô đề lần đầu

xukthal

Xe lăn
Chơi quen rồi khó cai lắm, cai dần bằng cách đánh bé hẳn đi, thắng/thua trong tầm kiểm soát đc, đen thì nghỉ :D

xukthal

Xe lăn
e già rồi còn chưa bỏ dc đây, nhưng mình hơn bọn trẻ là ko báo nợ lung tung, đỏ đánh đen nghỉ, quay cả năm mà :)))
em thì chỉ chơi bằng quỹ đen dấu vk, hết thì thôi :))

chievo

Xe điện
Em cám ơn các cụ nhiều ạ

Alexandre Ciskob

Xe điện
Dàn xếp với chủ nợ lớn nhất là sẽ trả, nhưng cho đàn em tẩn cho 1 trận đòn đau nhớ đời đi cụ ko là ko bỏ đc đâu. Bên vợ nhà e có thằng nó thề các kiểu nhưng thề 3 lần rồi. Gioè ông bà già nó hết sạch tiền, vẫn âm hơn tỏi, đấy là ae trong họ phải từ thiện góp hỗ trợ nữa đấy, để tránh mất nhà.
Mấy thằng kiểu này ngâu lắm, trước do dc chiều quá, muốn cái gì là được cái đó, trăm thằng thì mới có 1 thằng dừng được ở lần đầu thôi.
P/ án này ko ổn đâu cụ

Mấy thằng xã hội cho vay nó khôn lắm, cụ làm như vậy nó sẽ hiểu: ok nhà mày còn tiền, thương con :D rồi chúng nó sẽ "tìm cách" cho vay tiếp

Nếu thương con, thì kệ nó, xhđ sẽ dạy nó thì mới tỉnh. Báo lần 1 được thì tiếp theo sẽ là lần thứ 11

Grey Wolf

Xe tải
Nhà thớt đã xử lý chưa thì cập nhật tình hình cho các cụ tư vấn ở đây hiến kế tiếp nào

chievo

Xe điện
Nhà thớt đã xử lý chưa thì cập nhật tình hình cho các cụ tư vấn ở đây hiến kế tiếp nào
Nhà em mới trả 31 triệu tiền nó ôm của công ty...nợ 80 triệu em đang làm việc với bên vay để giảm thêm tiền lãi...bc đầu họ đồng ý khoanh lãi ko tính tăng thêm rùi các cụ ah

DocCoCauBai89

Xe đạp
Lô đề e nghĩ bỏ dễ hơn cờ bạc. Ít nhất e quen 2 đồng chí đã từng đánh lô báo nhà nhưng h nghỉ hẳn

nala000

Xe hơi
Tẩn cho nó 1 trận và không trả nợ thay đến lần thứ 2, càng trả nợ cho thì sẽ càng chơi. Thằng em nhà cô em rất ngoan, hồi đầu đi làm đc đồng nào về nuôi mẹ đồng đó, sau dính vào món lô đề rồi ôm bóng hay gì đó e ko rõ, sơ sơ cũng hơn tỉ rồi. Ông bố ốm bệnh rồi nghĩ nhiều, ông chú em bị ung thư phổi rồi đi, nó hứa hẹn và sau đâu lại vào đấy. Thằng này thì quanh quẩn ở nhà không đi làm nữa, em nghĩ do công việc và môi trường cũng ảnh hưởng đó. Mấy tháng trước lại vừa báo nhà vài trăm. Chắc nó nghĩ nhà có cơ trả nên nó chơi (gần nghìn m đất, mới xây thu được 1 tháng khoảng gần trăm triệu cho thuê). Đợt năm ngoái bà cô em bán mảnh đất đi để vừa trả nợ vừa xây thêm nhà cho thuê.
Nhất định là không trả nợ cho nó nhé.

Huricane.GL

Xe tải
Thưa các cụ. Hôm qua thằng em trai em báo nhà 80 triệu tiền nợ lô đề. Lần đầu nó bị như vậy. nó khóc lóc xin chừa ko dám có lần 2. Mong nhà cứu. Em xin hỏi các cụ, cái nghiện này có khó cai ko ạ? em sợ nhất là lại báo tiếp lần 2 và hơn thế nữa nếu lần này trả giúp nó ạ.
Voka các cụ .
Tốt nhất là nhà cụ cứ kcmn. Tự chơi tự chịu. Có thế may ra, chứ tin nó mà trả cho nó xong lần này em đảm bảo 100% là lần tới ko xa con số tối thiểu nó phải là x2, x3 trở lên chứ ko có trở xuống. Mà đấy là nhẹ nhàng nhất đấy, còn đen hơn thì bội số ko biết là bao nhiêu.

Chembao

Xe container
E thấy thiên hạ có câu "Không nghe cave kể chuyện, không nghe nghiện trình bày, không nghe say chém gió đặc biệt là không nghe chó sủa linh tinh" ko chệch tí nào :D

Taihoatu

Xe lăn
Món này phải bản thân quyết tâm mới bỏ đc, nhưng báo nhà chắc bễ quá rồi. Cái này e mê từ năm 96 khó bỏ lắm, nhưng rồi cũng qua.

AXEGA

Xe tăng
{Salon Chợ xe}
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Tẩn cho nó 1 trận và không trả nợ thay đến lần thứ 2, càng trả nợ cho thì sẽ càng chơi. Thằng em nhà cô em rất ngoan, hồi đầu đi làm đc đồng nào về nuôi mẹ đồng đó, sau dính vào món lô đề rồi ôm bóng hay gì đó e ko rõ, sơ sơ cũng hơn tỉ rồi. Ông bố ốm bệnh rồi nghĩ nhiều, ông chú em bị ung thư phổi rồi đi, nó hứa hẹn và sau đâu lại vào đấy. Thằng này thì quanh quẩn ở nhà không đi làm nữa, em nghĩ do công việc và môi trường cũng ảnh hưởng đó. Mấy tháng trước lại vừa báo nhà vài trăm. Chắc nó nghĩ nhà có cơ trả nên nó chơi (gần nghìn m đất, mới xây thu được 1 tháng khoảng gần trăm triệu cho thuê). Đợt năm ngoái bà cô em bán mảnh đất đi để vừa trả nợ vừa xây thêm nhà cho thuê.
Nhất định là không trả nợ cho nó nhé.
Tẩn hoặc mặc kệ không giúp họ từ bỏ tận gốc đâu Cụ. Có bao nhiêu ông bị đánh xong từ bỏ được cờ bạc đâu Cụ ?

buidinhphuoc

Xe điện
Bác chủ mở thớt này ra, dí ĐT vào bảo cậu em dại: Đọc đi.

xukthal

Xe lăn