Em từ bỏ VietComBank CCCM ạ, tự ái

gauhd1986

Xe tăng
EM lại ưng nhất BIDV vì thái độ phục vụ, mặc dù phí đắt lòi :D
Tín dụng của em bên BIDV cả tăm tiệu mà chả yêu cầu giề, chỉ yêu cầu uỷ quyền thanh toán từ tk cty em đứng tên thôi
BIDV phí đắt vãi. Đã thế ATM lại éo có chức năng chuyển khoản mới nhục chứ. E cầm thẻ bidv định chuyển sang vpb rút cho nhanh, mà éo có chức năng ck liên ngân hàng, trời thì nắng rút những 40 củ, mỗi lần chỉ nhả 3.5 củ, toàn thấy nhả 50kvs 100k để ra 3tr5, éo đc 5 củ. E cạch thằng thẻ bidv từ ấy.

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Cụ thế mie nào chứ e có mất cái ảnh nào đâu. Chắc nó thấy cụ đẹp zai lên xin ảnh đăng face chăng?@-)
Ơ em thật mà, chả có lẽ :D
Cả chỗ em làm thẻ cũng như ở các CN, PGD khác của Agribank đều yêu cầu ảnh mà :P

gauhd1986

Xe tăng
Ơ em thật mà, chả có lẽ :D
Cả chỗ em làm thẻ cũng như ở các CN, PGD khác của Agribank đều yêu cầu ảnh mà :P
Cụ đen rồi, đỏ quên đê. E làm thẻ ở số 2 láng hạ có thấy nó đòi ảnh đâu.

quyenxo84

Xe điện
Website
anygard.vn
BIDV phí đắt vãi. Đã thế ATM lại éo có chức năng chuyển khoản mới nhục chứ. E cầm thẻ bidv định chuyển sang vpb rút cho nhanh, mà éo có chức năng ck liên ngân hàng, trời thì nắng rút những 40 củ, mỗi lần chỉ nhả 3.5 củ, toàn thấy nhả 50kvs 100k để ra 3tr5, éo đc 5 củ. E cạch thằng thẻ bidv từ ấy.
Em dính nhiều tech nhất. Củ chuối chấm muối
Còn BIDV em ít khi GD qua atm, chỉ dùng quẹt thôi nên chưa thấy bất tiện gì ngoài phí đắt nhất W. Đổi lại thì nhân viên nhiệt tình, vui vẻ và tận tâm

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Thế à, mà thôi em cũng éo cần làm nữa, coi như tiền trong TK Agribank là tiền tiết kiệm cho nó nhanh, đỡ phải ngõm ngọ :))

gauhd1986

Xe tăng
ngân hàng cp nhà nước mà cụ
cụ làm mấy cái ngân hàng chi nhánh nước ngoài ở VN nó khác ngay :D
E cạch bọn hsbc vs citibank vs anz, mời chào mở thẻ rõ ngon ngọt, quẹt cái gd 500k, quên k trả nợ, mấy tháng sau lên 1tr2, éo nhắc nhở gì. Hỏi thì bảo bên e thu phí thường niên vs lãi phí chậm trả. E close hợp đồng ngay và luôn.

quyenxo84

Xe điện
Website
anygard.vn
E cạch bọn hsbc vs citibank vs anz, mời chào mở thẻ rõ ngon ngọt, quẹt cái gd 500k, quên k trả nợ, mấy tháng sau lên 1tr2, éo nhắc nhở gì. Hỏi thì bảo bên e thu phí thường niên vs lãi phí chậm trả. E close hợp đồng ngay và luôn.
Em chả biết ai sai ai đúng :D
Nhưng mợ là khách hàng, mợ có quyền CẠCH MẶT chúng nó ra, cho chừa
Phải không mợ :D
Mình thích thì mình cạch thôi =))
Kệ sai đúng làm giề, Gangnam nhể

Hachi6

Xe hơi
Mỗi ngân hàng có quy định riêng, e không nói cái đấy.
Chỉ là mấy em giao dịch viên hay bố đời, láo toét. Khá nhiều em của nhiều ngân hàng bị e chửi cho ngệt mặt ra xong quay ra xin lỗi với giải thích rồi.
Với bọn này e thường tỏ ra nó chỉ là cỏ rác, như vậy rất hiệu quả, ngược lại mình cứ nhẹ nhàng nó tưởng nó là mẹ mình.

Xe thùng

Xe hơi
Đã là thay đổi cái đó ko cần
Còn dịch vụ em cũng nói thế này, chắc éo gì mấy lão kd chuyên nghiệp trên này bán hàng đã tốt nhất mà muốn ăn lãi cao nhất.
Nhà e thay đổi xong nó vẫn bắt ký giống hoặc cố tình hành e.
E bực mình bảo cho mở thẻ mới. Nếu ko cho dùng điểm chỉ lúc đó mới làm cho. Chán vô đich

Hachi6

Xe hơi
Nông nghiệp yêu cầu ảnh lâu rồi mà cụ.
Cái thằng nông nghiệp này cũng hãm, mở tk ở đâu lúc có vấn đề phải quay về đúng cái chỗ mở đấy để giải quyết.

quyenxo84

Xe điện
Website
anygard.vn
Mỗi ngân hàng có quy định riêng, e không nói cái đấy.
Chỉ là mấy em giao dịch viên hay bố đời, láo toét. Khá nhiều em của nhiều ngân hàng bị e chửi cho ngệt mặt ra xong quay ra xin lỗi với giải thích rồi.
Với bọn này e thường tỏ ra nó chỉ là cỏ rác, như vậy rất hiệu quả, ngược lại mình cứ nhẹ nhàng nó tưởng nó là mẹ mình.
Cụ dạy phải, Em kệ thôi, được việc mình là ổn :D, mặc dù vui vẻ thì vẫn hơn

Nhà e thay đổi xong nó vẫn bắt ký giống hoặc cố tình hành e.
E bực mình bảo cho mở thẻ mới. Nếu ko cho dùng điểm chỉ lúc đó mới làm cho. Chán vô đich
:D Đấy thế nên em biết có quy định thế, nhưng cứ bất tiện là em khó chịu
Trong khi các N.H khác người ta chuyển mình hết rồi

Thế à, mà thôi em cũng éo cần làm nữa, coi như tiền trong TK Agribank là tiền tiết kiệm cho nó nhanh, đỡ phải ngõm ngọ :))
Cụ rút ngay ra làm ít đô hoặc ít con lô :D

AN_VU

Xe tải
Thằng VCB nó đông khách nên nó trảnh vãi, vào thì đông GDV thì ko thân thiện, e chuyển mates sang VIB thấy ổn áp. ck nhiều khi thấy nhanh hơn thằng VCB

quyenxo84

Xe điện
Website
anygard.vn
Thằng VCB nó đông khách nên nó trảnh vãi, vào thì đông GDV thì ko thân thiện, e chuyển mates sang VIB thấy ổn áp. ck nhiều khi thấy nhanh hơn thằng VCB
Em thấy nhiều người khen VIB, chắc em chuyển sang VIB thử
Em dùng VCB, TECH, ACB, BIDV... thấy lởm vưỡn khối TMCP Nhà nước
ACB cực ngon, mỗi tội xa không tiện em giao dịch

hid169

Xe hơi
Chữ ký đương nhiên phải chuẩn đó là đảm bảo quyền lợi cho cụ, nếu cụ ko nhớ cụ có thể trình CMT và yêu cầu xem lại chữ ký cũ để ký cho giống, nếu thích cụ có thể xin mẫu thay đổi chữ ký mới.
Em không phải bênh cụ chủ, nhưng theo em hiểu là cái cách GDV tiếp khách cũng như thái độ của GDV lmf cụ chủ khó chịu. Còn đâu dĩ nhiên cụ chủ không phải dân NH nên không phải cái gì cũng biết. Thấy bị thu tiền thì điều đương nhiên là HỎI, sao phải thu, phí nó quy định như thế à, bla bla...
Còn vụ chữ ký, thì GDV nên hướng dẫn KH tìm giải pháp nhanh nhất chứ để KH tự tìm cách thì KH lm GDV được rồi phải không cụ?
Còn đâu lm nghề dịch vụ mà cứ coi mình là trung tâm của vũ trụ thì chỉ có ** thôi ạ.

quyenxo84

Xe điện
Website
anygard.vn
Em không phải bênh cụ chủ, nhưng theo em hiểu là cái cách GDV tiếp khách cũng như thái độ của GDV lmf cụ chủ khó chịu. Còn đâu dĩ nhiên cụ chủ không phải dân NH nên không phải cái gì cũng biết. Thấy bị thu tiền thì điều đương nhiên là HỎI, sao phải thu, phí nó quy định như thế à, bla bla...
Còn vụ chữ ký, thì GDV nên hướng dẫn KH tìm giải pháp nhanh nhất chứ để KH tự tìm cách thì KH lm GDV được rồi phải không cụ?
Còn đâu lm nghề dịch vụ mà cứ coi mình là trung tâm của vũ trụ thì chỉ có ** thôi ạ.
Em khó chịu mỗi cái cách quản lý và cách hành em thôi chứ quy định thì em rõ cả. Cụ làm bên Sacombank ạ
Em có thẻ Sacom nhưng chưa bao giờ dùng, sorry cụ

hid169

Xe hơi
Em khó chịu mỗi cái cách quản lý và cách hành em thôi chứ quy định thì em rõ cả. Cụ làm bên Sacombank ạ
Em có thẻ Sacom nhưng chưa bao giờ dùng, sorry cụ
Vâng cụ, em làm Sacombank. Sao lại sr em. Sr NH em thôi, em cũng chỉ là đứa làm công ăn lương thôi ạ. Em nghĩ thẻ thì đâu cũng như nhau, trả đúng hạn thì thỏa mái. Hơn nhau chỗ khuyến mãi thôi cụ ạ. Bên em có trả góp ls 0% đấy. Cụ cần mua gi thì xài thẻ bên em. :D:D:D:D:)):)):)):)):x:x:x:x

quyenxo84

Xe điện
Website
anygard.vn
Vâng cụ, em làm Sacombank. Sao lại sr em. Sr NH em thôi, em cũng chỉ là đứa làm công ăn lương thôi ạ. Em nghĩ thẻ thì đâu cũng như nhau, trả đúng hạn thì thỏa mái. Hơn nhau chỗ khuyến mãi thôi cụ ạ. Bên em có trả góp ls 0% đấy. Cụ cần mua gi thì xài thẻ bên em. :D:D:D:D:)):)):)):)):x:x:x:x
:D Cụ ném em cái thủ tục qua IB với được không ạ? Cụ có làm mảng đó ko

lebabe

Xe máy
e đang dùng bidv, thân thiện, ổn, mỗi tội thu phí các kiểu hơi nhiều

lebabe

Xe máy
vk em dùng teckcombank thấy cũng ok, chuyển tiền ko mất phí, cụ tham khảo xem sao