[Thảo luận] em và gấu và F1 tý nũa thì về với các cụ

khoavq

Xe điện
Cụ Jolie đấy mà có văn hóa chút xíu thì phải phóng thật nhanh lên trên rồi chặn đầu xe của cụ chủ thớt, xong xuống xe xin lỗi nhể :))

lookati

Xe tải
Cái xe Jolie nó còn to to chứ em sợ nhất là mấy bác nhà ven đường, thỉnh thoảng vạch bụi cây, bước xuống lòng đường, tự nhiên như đi trong rừng :77:
...hãi còn hơn các chiến sỹ quân đội nhân dân bị phục kích thời chiến tranh :77:

appco

Xe buýt
Hôm đó cháu cũng trên đường 5 định quay đầu đi ĐS thấy nguy hiểm quá đành đi thẳng về HN:21:. thấy cụ kể hàng họ nhiều tiếc quá:P

thanhlt1979

Xe tải
Thanks, hôm trứoc định alo để xem cụ có đi cùng không, nhưng lại ngại, vì bây giờ là cuối mùa hè rồi, đi nốt biển lần này trong năm. Năm sau bố trí đi biển đi, xa xa một tý cũng đựoc, tớ thấy đi biển hay hơn đi núi.

Hôm trước ở ĐS, hàng họ nhiều quá mà không làm gì đựoc, mùa này ế khách mà, các em lượn đầy đường, chủ quán dứng vẫy ầm ầm.(b)
thế này mà các mợ túm đ][cj thì ....

Digicams

Xe máy
Website
www.facebook.com
Mừng cụ tai qua nạn khỏi. Cụ cho em hỏi phát:

- Cái chổ quay đầu đó có biển báo không vậy ?
-Lúc đó phía trong cụ có xe nào chạy cùng chiều khiến cụ phải chạy sát vào giải phân cách không ?

Chỉnh sửa cuối:

Okane

Xe container
Thôi, thế là may rồi, có khi lão già kia uống nhiều wa, hoặc đang chán đời nên làm quả như thế....

BlankMan

Xe hơi
Em kể lại với các cụ quả em và gia đình tý toi ở Hải Dưong hôm thứ sáu tuần trứoc.

Em đang chạy khoảng 80, chiều HN- HP để đi Đồ Sơn đổi gió, tự nhiên có 1 thằng chạy Joly chiều HP- Hn tự nhiên vòng quay đầu lại hứong HP, nó vòng luôn, không dừng lại quan sát. Xe em lúc ấy chỉ cách chỗ vòng sang khoảng 20m, em phanh dúi dụi. DKM thàng đi Joly ấy, cũng may là nó vòng xong, liền chạy thẳng vào làn bên trong dành cho xe đạp, chứ nếu quả ấy, nó lại khong chạy thẳng vào trong mà lại loàng ngoằng ở đừong bên ngoài thì chắc em đâm thẳng vào nó, chắc chắn cả nhà nhẹ thì đi viện, nặng thì lên nóc tủ. Lúc ấy em và nó đi xong xong, em làn ngoài cho oto, xe máy, nó làn trong cho xe đạp, em nhìn sang thì thấy nó nhìn lại, thằng ấy khoảng 50 tuổi. Nói thật với các cụ chứ, hôm ấy em mà đi với anh em nào đó dứt khoát phải chặn đầu nó lại, đập cho nó một trận cho đỡ tức, hôm ấy em đi vơi gấu và 2 F1 nên tức quá mà không dám chặn đầu nó lại.

Qua vụ này em có kinh nghiệm nhỏ cho các cụ là đi đừong 5 phải rất cẩn thận, vì một số chỗ vòng sang rất khuất, bị hàng trúc đào ở giữa đừong che khuất, ý thức dân qua dừong rất kém, toàn đục, xẻ hàng rào giữa 2 làn đừong để đi qua. Từ lúc bị phanh gấp xong, em toàn chạy 60, không dám chạy nhanh nữa. Đên hôm nay, typing vẫn còn run.

Chúc các cụ đi đường an toàn.
Có thể nó chưa có bằng, cũng có thể chưa đủ giờ bay...
Mừng cụ thoát nạn

MinhHang0410

Xe buýt
Chúc mừng cụ tai qua nạn khỏi(b)
Xuống Đồ Sơn đổi gió thì quên hết chuyện bực mình đi cụ ạh! :69:

Pilot4W

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Những chuyện vui như này cụ chủ thớt lên pót cả lịch và địa điểm quán nhậu nữa thì chuẩn. E thề
Em ở nhà khách 295 của quân đội, đựoc 1 cụ trên OF cho số, 250k/ngày. Tắm phải đánh xe xuống bãi 2, nhậu thì em ăn ở Thanh Hương bãi 1.

Giá cả thì như sau : Mực khô nướng trên bãi biển 100k/con, nứoc dừa 20k, cua 250k/con, bia HN 20k

Em đi lượn thấy ở bãi 2 đông vui, nhưng lộn xộn, đi tụ tập anh em thì ok, nhưng đi với gia đình thì nên ở bãi 1, yên tĩnh, có KS Công đoàn em thấy ok, ở nhà khách 295 thì quá yên tĩnh luôn, hôm em xuống mỗi mình nhà em ở đấy, khuôn viên rộng mênh mông.
Ý nhà Bắp là cụ thoát vụ nài phải về có quả riệu mừng to to vào cơ... :21:

Chúc mùng cụ thoát nạn nhé. Em chạy đường này cứ bánh bên phụ chạm vạch cách cái rào đến gần 1 chiều ngang xe, chạy 80 đúng biển cho chắc ăn.

Biahoi

Xe hơi
Mừng bác chủ thớt không sao (b).

Đi đường 5 các bác chịu khó mất lịch sự tí là bấm còi nhiều để dân họ biết mà tránh

CADIVI

[Tịch thu bằng lái]
Đúng. Jolie bác ah, em vẫn khôg hiểu sao thằng đấy nó lại đi như thế, em nghĩ, hôm ấy mà nó gặp phải mấy chú lái xe Container thì:77::77::77:, em dám chác thàng Jolie ấy tan xác pháo
Tài non cụ ạ,chắc cụ gặp lần đầu nên mới nóng máy thế chứ nhà cháu gặp trường hợp này thường xuyên.Vì vậy khi đi trên đường có giải phân cách,khi đến đoạn thông 2 bên phải chú ý quan sát.
Nhà cháu ở mặt tiền 1 con đường gần giống như đường 5,chỉ dài 5 km nhưng mỗi năm có khoảng 5 mạng lên nóc tủ vì cái kiểu đi như cụ mô tả.
Chúc mừng gia đình cụ tai qua nạn khỏi.

dungcarnival

Xe tăng
Ý nhà Bắp là cụ thoát vụ nài phải về có quả riệu mừng to to vào cơ... :21:

Chúc mùng cụ thoát nạn nhé. Em chạy đường này cứ bánh bên phụ chạm vạch cách cái rào đến gần 1 chiều ngang xe, chạy 80 đúng biển cho chắc ăn.
Cám ơn các cụ nhiều.

Cái chỗ mà thằng Jolie nó quành lại không có biển báo gì, chỉ là 1 khe nhỏ lọt vừa cái xe bác ạ, lại bị che khuất bởi hàng trúc đào cao. Lúc nó rẽ sang là rẽ luôn, không ngó nghiêng gì cả, thế mới bực bác ạ.

ratmitdac

Xe tải
Em ở nhà khách 295 của quân đội, đựoc 1 cụ trên OF cho số, 250k/ngày. Tắm phải đánh xe xuống bãi 2, nhậu thì em ăn ở Thanh Hương bãi 1.

Giá cả thì như sau : Mực khô nướng trên bãi biển 100k/con, nứoc dừa 20k, cua 250k/con, bia HN 20k

Em đi lượn thấy ở bãi 2 đông vui, nhưng lộn xộn, đi tụ tập anh em thì ok, nhưng đi với gia đình thì nên ở bãi 1, yên tĩnh, có KS Công đoàn em thấy ok, ở nhà khách 295 thì quá yên tĩnh luôn, hôm em xuống mỗi mình nhà em ở đấy, khuôn viên rộng mênh mông.
Cụ chủ thớt hiểu nhầm rồi. Lịch và địa điểm cơ mờ

thichchoi

Xe buýt
thôi mừng bác đã thoát nạn, lái xe ở VN luôn luôn bị như thế bác ạ, em cũng đã từng. Mời bác 1 ly cho nó tỉnh người nào (b)

quangxe

Xe tải
Chúc mừng gia đình cụ thoát nạn. Em :77::77::77::77::77:con đường đó.

Matizcoi

Xe cút kít
Em kể lại với các cụ quả em và gia đình tý toi ở Hải Dưong hôm thứ sáu tuần trứoc.

Qua vụ này em có kinh nghiệm nhỏ cho các cụ là đi đừong 5 phải rất cẩn thận, vì một số chỗ vòng sang rất khuất, bị hàng trúc đào ở giữa đừong che khuất, ý thức dân qua dừong rất kém, toàn đục, xẻ hàng rào giữa 2 làn đừong để đi qua. Từ lúc bị phanh gấp xong, em toàn chạy 60, không dám chạy nhanh nữa. Đên hôm nay, typing vẫn còn run.

Chúc các cụ đi đường an toàn.
Cụ ơi, quê hắn ở đó mờ :D

songu908

Xe máy
Mừng cho cụ tai qua nan khỏi nhá !