EM vừa xuống cọc GLK an du

danmexe

Xe điện
dạ bẩm các cụ, thông tin thì ngày nào em cũng hỏi, có gì mới và được ưu đãi là em làm hết, các cụ chưa gặp, chưa làm việc với em thì các cụ cứ hoài nghi...Cứ có cơ hội phục vụ các cụ thì các cụ sẽ thấy em làm như thế nào. Em không vì lợi nhuận bán hàng mà đánh mất mình đâu các cụ ạ. Mua chữ Tín mới Khó chứ Bán chữ Tín thì ai cũng làm được các cụ ạ.
Thế cụ đã dự tính thêm quà tặng gì cho chủ thớt chưa vậy?Theo đề xuất của em ở trên có lẽ là hợp lý đấy.Vì phụ kiện lắp thêm hãng chiều theo ý của Sale cơ mà...Chúc chủ thớt và nvviet sẽ có duyên với nhau:-bd

Golden_way

Xe buýt
Báo cáo các cụ tình hình là xe của bác Cường chủ topic về khoảng 9h tối hôm thứ 4 ( vị chi là chậm mất của bác ấy 2 ngày) mong bác thông cảm vì thời tiết mưa gió thế này chẳng xe contener nào dám chạy nhanh cả. Sáng em có a lô cho bác Cường báo cáo xe của bác đã về đến kho An DU mà chả thấy bác ấy nghe máy. Bác Cường lên trên này mà thấy coment của em thì ới em 1 cái bác nhá. Các cụ nào mà thấy bác Cường đang "mải mê" ở đâu thì ới bác ấy về nhận xe cho em cái nha. Nhà em đội ơn các cụ.

Tiện thể các cụ tham khảo luôn các cụ nhé: Kho An Du hiện đang có sẵn xe GLK
+ Màu Bạc - nội thất Ghi
+ Màu Bạc - nội thất Đen ( đang trên đường về - On the Way)
+ Giá 74.900 khuyến mãi 5% còn 71.160 USD
Cảm ơn cụ ndviet đã báo xe về, tiếc là em đang đi ct chưa về kip,chắc phải cuối tuần này mời về dc,
xe để sang tuần em lấy nhé,
nghe mấy anh em OF thông tin xe GLK mới trông nuột quá, thế mà cụ ko tư vấn em sớm tý,
cu xem có khuyến mãi thêm cho cái bệ bước chân và đuôi gió dc ko, nếu dc em thề từ nay đổi xe em chỉ lấy ANDU thôi :)

ndviet

Xe tải
Mercedes Benz An Du - 11 Phạm Hùng, Từ Liêm, Hà Nộ
Website
www.andu.vn
Dạ bẩm các cụ, đến em còn chưa có rõ thông tin của xe mới, chưa được nắm rõ bao giờ xe đó sẽ được công bố giá bán và bao giờ model đó được bán thì làm sao em dám tư vấn. Nói bậy thì chỉ làm các cụ mất lòng tin với em thôi. Em thề là em chưa có thông tin gì về xe GLK mới cả. Chỉ có thông tin duy nhất lem vùa nhận đựoc sáng thứ 7 là : Xe GLK vẫn có hỗ trợ 5 % trước bạ và 6.75 lãi suất năm đầu tiên thôi các cụ ạ. ( tháng trước là 5 % lãi suất năm đầu tiên). Còn cụ Cường mà muốn em khuyến mãi mấy cái đó thì em khuyến mãi xong rồi em bán khoảng 45 cái xe GLK nữa cũng không có lương cụ ạ. Các cụ thương cho nhà em với. Em chỉ có thể mang đến cho các cụ cái giá tốt nhất tại thời điểm các cụ mua xe và chăm sóc các cụ sau khi mua xe mà thôi. Hoàn cảnh nhà em như thế đó các cụ ợ !:( Nhà em đội ơn các cụ khi được các chiếu cố...!!!!

Phạm Anh Khôi

Xe buýt
Tại sao GLK lại xuống giá so với giá trước là 77k9 thế nhỉ? Op vẫn như lúc đầu ko thay đổi gì.100% sắp ra moden mới nên tống nốt số hàng tồn đi đây mà, kiểu như bán hàng thanh lý nên giảm giá khuyến mại đó các cụ. Nếu khéo trả giá thì chắc là chỉ con 69k như cụ A Bus nói thật.
Còn về cụ sale bán xe thì e cũng thông cảm cho cụ, nếu nhà máy có ra kế hoạch gì mới thì các cụ cũng ko thể biết được hoặc biết nhưng ko đc phép nói ra:-bd. Em nhớ cái khuyến mại 5% và giảm giá xuống 74k là khuyến mại theo đợt và có sự khống chế của thời gian khuyến mại, nhưng mà bây giờ lúc nào cũng khuyến mại thì chắc chắn là đang bán thanh lý nốt hàng tồn để ra moden mới rồi.
@@ CỤ A Bus poss lại 3 cái ảnh đi, link chết rồi e ko xem được, có phải GLK mới thay đổi bộ mâm 5 cánh 20 inch, đền xương mù trước thay bằng đền trắng giống xe này phải ko cụ :

Chỉnh sửa cuối:

danmexe

Xe điện
Thông số vành em ko rõ lắm, nhưng có cải tiến 1 chút cái đèn gầm là như trong ảnh đới..Hy vọng nó không làm mấy cái bóng Led như E class là được - xấu kinh hồn, mấy cái bóng to tướng cho ra thể thống gì cả, đi trên đường cứ sáng chói chang luôn.

danmexe

Xe điện
Cũng không thay đổi nhiều về body - chỉ khác mỗi cái đền Led sương mù thì cũng chả vấn đề gì lớn lắm...

Phạm Anh Khôi

Xe buýt

Đây các bác ạ. Em copy từ OS

Em muốn xe em thay đổi các thứ sau, các cụ xem ở hãng họ có làm và giá cả thế nào giúp em với nhé :
1/ Thay đèn led sương mù ánh sáng trắng giống GLK như ảnh trên
2/ Thay một bóng vàng thành xenon cho nó cả 2 bóng đều ánh sáng trắng ( 1 bên bóng vàng 1 bên bóng trắng nhìn ko dc đẹp)
3/ Thay như vậy thì hệ thống ác quy và điện có cần phải thay đổi gì ko ạ?

Chỉnh sửa cuối:

vinhnam0999

Xe tải
@ Bác Khôi: xe của bác ổn chứ ? đi bao nhiêu km rồi ?
Ở trong TPHCM em có thay cho 2 chiếc GLK từ bóng đèn tròn sang bóng LED ( và tính toán lại công suất đèn cũ là 55W sang đèn LED 11W để xe khỏi báo lỗi) chi phí hết khoảng 26tr đồng. Riêng mục số 2 theo em là không nên can thiệp vì khá phức tạp

Hôm qua công ty MBV đã ra mắt xe GLK300 4Matic mới tại Thảo Điền - Quận 2

Tên gọi xe GLK chính thức được thay bằng GLK300 4Matic

Phạm Anh Khôi

Xe buýt
@ Bác Khôi: xe của bác ổn chứ ? đi bao nhiêu km rồi ?
Ở trong TPHCM em có thay cho 2 chiếc GLK từ bóng đèn tròn sang bóng LED ( và tính toán lại công suất đèn cũ là 55W sang đèn LED 11W để xe khỏi báo lỗi) chi phí hết khoảng 26tr đồng. Riêng mục số 2 theo em là không nên can thiệp vì khá phức tạp

Hôm qua công ty MBV đã ra mắt xe GLK300 4Matic mới tại Thảo Điền - Quận 2

Tên gọi xe GLK chính thức được thay bằng GLK300 4Matic

Thank bác, xe em đi được gần 3 vạn Km rùi ạ, chưa hỏng hóc gì ngoài bi sước ít sơn do va chạm và lõm 1 chút ko đáng kể. Hãng báo giá sửa chỗ lõm và sơn lại hết 1 triệu 700k ạ. 26 triệu den led + mâm AMG 5 cánh 20 inch 100 triệu+ bộ lốp 50 triệu. Nâng đời xe tốn kém quá bác à

Chỉnh sửa cuối:

danmexe

Xe điện
Bộ đèn Led của hãng đúng là đắt kinh hồn nhỉ?Khéo lại ra ngoài chỉ hết tầm 5 chiệu thôi???

BambooCar

Xe đạp
Cụ nào biết giá cái bệ để chân cho GLK cho em biết với.

Phạm Anh Khôi

Xe buýt
12 hay 16 triệu bệ bước ý, em mua lâu rồi ko nhớ rõ, mà bác điện cho hãng hỏi ý

BambooCar

Xe đạp
@ Phạm Anh Khôi : Cảm ơn bác nhiều

Golden_way

Xe buýt
Cuối cùng thì em GLK cũng đã được em rước về rồi cụ ah,
Em cảm ơn cụ @ndviet đã rất nhiệt tình với anh em OF.
ah cụ ơi cho em hỏi, thảm trải nó phí sau chỉ dc 2 tấm ah cụ, không có tấm nối o giữa ah, bên cụ có thảm đầy đủ cho GLK nay ko
chứ thiếu 1 tấm giữa trông bẩn lắm
một lần nữa thank cụ ndviet nhé, hen hôm nào off cái nhé

Phạm Anh Khôi

Xe buýt
Cuối cùng thì em GLK cũng đã được em rước về rồi cụ ah,
Em cảm ơn cụ @ndviet đã rất nhiệt tình với anh em OF.
ah cụ ơi cho em hỏi, thảm trải nó phí sau chỉ dc 2 tấm ah cụ, không có tấm nối o giữa ah, bên cụ có thảm đầy đủ cho GLK nay ko
chứ thiếu 1 tấm giữa trông bẩn lắm
một lần nữa thank cụ ndviet nhé, hen hôm nào off cái nhé
Mua thảm hàng ngoài bán cả trọn bộ có cả tấm giữa mà cụ. Cụ mua kiểu gì mà chỉ co 4 tấm vậy?
Mà nhân tiện đây em nhân xét luôn về mẫu GLK mới ra:
Sự thay đổi GLK lần này của hãng là quá ít. Chắc vì hãng ko muốn bán giá cao nên sự thay đổi chỉ ở bộ đền led và có thêm bậc lên xuống.Nếu như nhà máy Mec mà thêm các op sau cho xe thì sẽ rất chiếm được tình cảm người mua :
+ cửa sổ trời
+ tự động đóng mở cốp sau bằng nút bấm
+ đèn led sương mù mới ( op này có rồi )
+ Bệ bước ( op này có rồi )
+ thêm bộ body kit cẳn trước cẳn sau

Em nghĩ 5 sự thay đổi này sẽ mang lại sự khác biết lớn cho xe so với mẫu phiên bản mới vửa ra mà giá cả cũng chỉ 80k USD là cùng so với 74k hiện tại là mức chênh nhẹ, người mua có thể chấp nhận được

Chỉnh sửa cuối:

dongnat

Xe điện
Bạn em mua GLK được tặng bộ thảm ngon
Lúc đi thay dầu lần đầu lại được tặng bộ nữa
...
ngoài ra còn rất nhiều đồ tặng kèm theo
em đi ké ăn theo cái bút mec và cái túi da