Focus 1.8AT màu nào đẹp ?

luklak

Xe điện
Tình hình thế này các bác ạ:

Ko còn chút băn khoăn nào và quyết định xuống mực ký đặt cọc em màu đen (hợp nhưng không thích) đúng chiều 1/6 và được hẹn 3 tuần thì lấy. Sáng hôm sau sale ĐT thông báo tình hình là cực kỳ tình hình vì giá xe tăng 1.000$ x-(mà xe đặt và SX theo đơn hàng T6 nên phải chịu số phận tăng giá:-??
Sau một hồi thảo luận để giá không bị tăng thì giải quyết bằng cách lấy xe có sẵn ở Showroom và kết quả là : Em nó trắng muốt các bác ạ. (không biết cười hay mếu đây???)
Mợ xinh dán ít đề can xanh nước biển hình lượn sóng nước vào sườn cho nó phá bớt kim đi nhá, nhiều bạch kim quá nà mất xinh đi đới :D

bcad

Xe buýt
Tình hình thế này các bác ạ:

Ko còn chút băn khoăn nào và quyết định xuống mực ký đặt cọc em màu đen (hợp nhưng không thích) đúng chiều 1/6 và được hẹn 3 tuần thì lấy. Sáng hôm sau sale ĐT thông báo tình hình là cực kỳ tình hình vì giá xe tăng 1.000$ x-(mà xe đặt và SX theo đơn hàng T6 nên phải chịu số phận tăng giá:-??
Sau một hồi thảo luận để giá không bị tăng thì giải quyết bằng cách lấy xe có sẵn ở Showroom và kết quả là : Em nó trắng muốt các bác ạ. (không biết cười hay mếu đây???)
Hà Nội Ford chính ra có chiến lược tốt thật! sếp luôn hỏi nhân viên nên nhập xe màu gì có nên hay ko? chính vì thế trước khi Focus tăng giá thì Ford HN đã có 1 phi đội xe Focus gồm: 2 đen, 3 trắng, 1 vàng ánh kim, 1 bạc, 1 xám! giá cả cũng không phải nghĩ! đương nhiên là tốt rùi vì HN Ford luôn vì khách hàng mà!

Bexinh

Xe đạp
Nhân tiện hỏi các bác tư vấn giúp xem bọc ghế da ở đâu và giá rổ thế nào thì ok hả các bác???

bcad

Xe buýt
Nhân tiện hỏi các bác tư vấn giúp xem bọc ghế da ở đâu và giá rổ thế nào thì ok hả các bác???
bjo thì cứ tìm cái nội thất ô tô nào mà bọc thôi! có thể ra dọc phố Trần Nhật Duật hoặc ngã trên phố Nguyễn Công Trứ chỗ ngã 3 rẽ vào chùa HBT. còn nhiều hàng nữa! thật ra tùy thích chọn cửa hàng nào và chất liệu thôi! chứ còn ở đâu cũng như vậy ý mà!

Sonbh

Xe tăng
Hà Nội Ford chính ra có chiến lược tốt thật! sếp luôn hỏi nhân viên nên nhập xe màu gì có nên hay ko? chính vì thế trước khi Focus tăng giá thì Ford HN đã có 1 phi đội xe Focus gồm: 2 đen, 3 trắng, 1 vàng ánh kim, 1 bạc, 1 xám! giá cả cũng không phải nghĩ! đương nhiên là tốt rùi vì HN Ford luôn vì khách hàng mà!
Thôi lậy cụ, PR vừa thôi, HN Ford làm dịch vụ còn kém lắm, cứ cải thiện việc dịch vụ đi rồi hãy nói hay được, trước sơn xe ở đó các cụ sơn hỏng hết một phần xe của tôi đó .

bcad

Xe buýt
Thôi lậy cụ, PR vừa thôi, HN Ford làm dịch vụ còn kém lắm, cứ cải thiện việc dịch vụ đi rồi hãy nói hay được, trước sơn xe ở đó các cụ sơn hỏng hết một phần xe của tôi đó .
Về phần dịch vụ nói chung là sai sót cũng chỉ là 1 phần vì ko đâu là hoàn hảo mà ! nhưng về bán hàng thì bác yên tâm thì cơ chế và quy định là chung rồi nên ko phải nghĩ! em đâu có PR cho việc dịch vụ bên em đâu mà bác

SJC_9999

Xe hơi
xin quay lại chủ đề, em thấy đỏ đun là đẹp nhất

bcad

Xe buýt
hxhxhx! có lẽ hợp mệnh của bác! chứ còn em thía màu đó chẳng đẹp lắm!

RuaBeo

Xe đạp
Hay nhỉ, Hóa ra HN Ford biết trước là FVN tăng giá nên tranh thủ tậu về 1 lô xe ah. Có phi đội gà bay cài vào FVN chăng8-} hay là ... Nói thiệt, kiểu comment này giống tự sướng quá.

bcad

Xe buýt
Tưe sướng gì đâu bác không tin qua tham HN Ford xem! bjo đang phải đi kiếm thêm bãi xe để gửi xe đây mà!

Need_4_Speed

Xe tải
Không những nhiều, mà màu trắng trước là độc nay đụng hàng liên tục, chán quá ạ. Em đến phải đi mạ vàng thôi các bác ạ.

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Trong tất cả màu của em fò cụt E thích nhất màu ghi xám và vì yêu cái kiểu dáng và màu của em này mà E đành phải cưới nguyên cả E nó đấy... :-bd

bcad

Xe buýt
các bác đi đì zai nờ rùi up ảnh cho anh em xem đi các bác!

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Đúng là Focus lên ngôi các cụ ah... E vừa làm chuyến xuyên Việt về, e thấy Focus trên đường cũng nhiều, vào TPHCM cũng thấy kha khá... VUi vì có nhiều người không bị TO hớp hồn...

HamLong3.0V

Xe điện
Nhà cháu thíck màu này nhứt ! Khổ nỗi ở Vịt mình các hãng xe đều giống nhau một điểm chung là Màu Sắc rất nghèo nàn ! Tính thêm nữa là chất lượng sơn rất lởm. Bà chị trước có con Camry màu đen, sau một năm bạc thành màu nòng súng !!!... đem đánh bóng cũng chẳng khá hơn mấy, nay chuyển sang Mec E sơn chất hơn hẳn !
MÀu đẹp vãi lái bác nhỉ. Có bác nào biết giá bộ vó như con này không ah, em kết nổ đĩa.

HamLong3.0V

Xe điện
Em thấy hình như chỉ có màu Trắng Kim Cương thôi hay sao ấy. Chưa thấy màu trắng sứ bao giờ
Em nghĩ để xe ngoài trời qua 2 mùa chắc nó cũng sẽ thành trắng sứ Bát Tràng ngay mừ. Một điểm cực chất của sơn nội :))

bcad

Xe buýt
Em nghĩ để xe ngoài trời qua 2 mùa chắc nó cũng sẽ thành trắng sứ Bát Tràng ngay mừ. Một điểm cực chất của sơn nội :))
bác mua màu trăng về rùi đì zai nờ cho em nó hoành tráng vào!