Focus tháng 10 đã bác nào nhận được xe chưa?

Porsche#1

Đi bộ
"Mấy thằng bố láo bố toét" này là khách hàng của Ford, chính là những "thằng" trả lương cho nhà chú mày đấy. Có "mấy thằng bố láo bố toét" này nhà chú máy mới có công ăn việc làm, mới có cơ hội để chú mày xúc 2,000$ đấy. Nên tử tế chút đi
Mình cũng làm Sales ( không phải làm sales về oto ) nên mình nghĩ cái chú 29U_9667 chưa chắc đã là sales của FORD đâu các bác ạ. Có thể chú đấy cũng muốn mọi người thù oán với FORD thôi.

Còn việc hiện tại Sales của FORD cũng như của các hãng xe khác như TOY lấy tiền thêm của khách hàng là mình không ủng hộ, nhưng cái này nó do cơ chế của mình sinh ra thôi.

Nếu các bác định mua xe nhập thì cũng đừng nghĩ là các chú đấy tử tế với mình. Hay nói chính xác là các bác bán xe nhập khi bán xe cho các bác, thì mức giá cũng đã là khá cao, ngoài ra tỷ giá thanh toán USD theo thị trường chợ đen và giá ghi trên Hóa đơn cho các bác chỉ là 60% so với giá họ báo & mình phải trả tiền. Ở đây có nghĩa là khi các bác mua xe nhập, các bác đã bị những người nhập khẩu oto lấy mấy không ít tiền thuế ( họ không đóng thuế cho nhà nước nhưng vẫn bắt những người mua xe như chúng ta phải trả tiền cho họ ).:102::102::102:

Nói chung là người tiêu dùng cuối cùng là người bị thiệt nhất, để giải quyết được vấn đề này thì phải thay đổi cả 1 cơ chế quản lý và làm việc của cái gọi là "NỀN CÔNG NGHIỆP OTO VIỆT NAM" cơ các bác ạ.

Em có vài ngu ý, có gì các bác bỏ qua. Chúc mọi người luôn vui vẻ và ai cũng sớm có 4 bánh như là 1 phương tiện đi lại chứ không phải như là 1 khối tài sản.

30U-8872

Đi bộ
Em hôm nay mới có thời gian gửi mấy bác vài tấm ảnh con xe của em. Nó màu bạc. nhưng em chụp ban đêm nên có vẻ như màu ghi vậy, hi. Nhưng quả thật về ngoại thất và màu sắc thì chưa có ai không khen con xe này, hi. Thậm chí nhiều người cứ xuýt xoa: Xe xịn nhập khẩu có khác, hehehe. Người đứng cạnh xe của em chính là...con gái em. 2 tuổi 4 tháng, 20kg. Hehe. Các bác cho em khoe con và xe tí nhá. Mong được làm bố vợ của một anh cu cũng sở hữu Focus:21:

PHU CUONG

Xe tải
Bác tamagochi chỉ em cách pót hình lê đi. Vote bác(b)

30U-8872

Đi bộ
Cảm ơn bác Tamagochi. Bác dậy cách em post ảnh với. Em chỉ làm được đến có đường link đấy rồi chẳng biết làm thế nào nữa. Hic. Em ngu mấy khoản công nghệ xì tin này lắm. Hic. Nhờ có bác mà xe và con của em mới có dịp khoe dáng một tí. Cảm ơn bác nhiều nhiều.

mrfangfap

Xe hơi
Có 2 cách post hình các cụ ạ - các cụ làm như hình bên dưới nhé,em xin hướng dẫn các cách như sau

CÁCH 1 :
bấm vào nút "Thêm ảnh vào"

Nó hiện ra cái ô,các cụ để link ảnh xe các cụ vào đấy :

Post lên là xong :69:

CÁCH 2 :
Các cụ để link ảnh vào giữa 2 thẻ
là OK,như hình ví dụ của em bên dưới.

Cụ nào làm được vote em phát (k)

CAR5

Xe tải
nhân tiện đây cho em hỏi, nút đèn pha có phải kéo ra đến nấc thứ 2 ko ạ? gạt mưa sau có phun nước được ko ạ? ở đâu?(b)

Tamagochi

Xe tải
Cảm ơn bác Tamagochi. Bác dậy cách em post ảnh với. Em chỉ làm được đến có đường link đấy rồi chẳng biết làm thế nào nữa. Hic. Em ngu mấy khoản công nghệ xì tin này lắm. Hic. Nhờ có bác mà xe và con của em mới có dịp khoe dáng một tí. Cảm ơn bác nhiều nhiều.
Cơ bản là như bác Phang Phập đã hướng dẫn, em chỉ bổ sung cách lấy đường link trực tiếp của hình như sau:
- Nếu bác post hình trên Photobucket thì mỗi lần bác kéo con chuột đến một cái hình nào đó nó sẽ hiện lên 1 cái pop-up menu, trên đó có dòng "Direct link". Bác bấm chuột vào đó để chọn nó rồi bấm chuột phải, chọn copy.
- Nếu bác muốn copy hình từ một trang web nào đó thì bấm chuột phải vào cái hình đấy rồi chọn "Property". Sẽ có cái cửa sổ nhỏ nhỏ hiện lên và mục Address chính là link trực tiếp của cái hình đó, bác bôi đen, bấm chuột phải rồi chọn copy là xong.

Xe Tap Lai

Xe tăng
nhân tiện đây cho em hỏi, nút đèn pha có phải kéo ra đến nấc thứ 2 ko ạ? gạt mưa sau có phun nước được ko ạ? ở đâu?(b)
bác rút 2 nấc ra là đèn cốt+sương mù trước+sau. đèn pha bác phải kéo cần xi nhan về phía mình ngồi giữ 1 lúc nó mới lên pha, chuyển lại chế độ cốt làm tương tự. gạt mưa sau phun nước bác kéo cần gạt mưa về phía mình ngồi là nước nó phun tung tóe ra ngay đấy...(b)

PHU CUONG

Xe tải
bác rút 2 nấc ra là đèn cốt+sương mù trước+sau. đèn pha bác phải kéo cần xi nhan về phía mình ngồi giữ 1 lúc nó mới lên pha, chuyển lại chế độ cốt làm tương tự. gạt mưa sau phun nước bác kéo cần gạt mưa về phía mình ngồi là nước nó phun tung tóe ra ngay đấy...(b)
Thêm vào một chút: Kéo về phía mình một nấc thì gạt quay, kéo mạnh thêm phát nữa nước nó mới phun ạ.

tuanna0409i

Xe máy
Con này mới dc trang bị thêm phanh ABS/EBD phải ko các kụ

CAR5

Xe tải
đúng như bác NANU nói, cám ơn hai bác, em nợ voka bác NANU vì hôm nay hết rồi, ko hiểu sao mới voka có mấy người mà đã hết sạch rượu là thế nào nhỉ, hihi.

bob07

Xe tải
Cụ nào đã nhận FC 5D tháng 10, vào cho tí cảm nhận ! Thanks !

binharch

Xe hơi
Mình lấy xe 31/10 đây, 1.8AT. Nói chung con xe rất vừa ý, chạy khá êm, đánh lái nhẹ, máy nổ êm, ngồi trong xe không nghe tiếng máy, chủ yếu mình đồng hồ vòng tua. Nhấn ga là vọt rất nhanh, cỡ mấy em I30, Altis không là gì đâu ! Âm thanh tạm được, do cách âm khá nên toải mái nghe nhạc. Có thêm đầu thổi hơi lạnh ghế sau, khá hay ! Gạt nước êm, tự động gạt sau nếu lùi.

Khuyết điểm: Đi đường gồ ghề hơi ồn một tí, hệ thống đèn hơi yếu, đồng hồ báo xăng và nhiệt độ máy quá nhỏ, dàm âm thanh ko kết nối USB, kính hậu gập tay ko sưởi .

hbthang

Xe tăng
Thôi, đi mua xe nhập khẩu vừa chất, vừa đỡ bực mình các bác ơi

blue sea

Xe đạp
Mới rước em nó về sáng nay, tối nay xxx em nó suốt đêm he...he...gửi vài tấm chụp bằng Iphone, a/e xem qua ! Ra đường gặp em thì tin tin vài cái để biết nhé !

http://www.flickr.com/photos/happyholiday/4060487617/
http://www.flickr.com/photos/happyholiday/4060486691/
http://www.flickr.com/photos/happyholiday/4060488135/
http://www.flickr.com/photos/happyholiday/4061231804/
http://www.flickr.com/photos/happyholiday/4061228440/
Bác cho xin ít ảnh nội thất em xem với, em đang lăn tăn giữa màu bạc và vàng ánh kim không biết nội thất thế nào...

Thank kiu bác

Xe Tap Lai

Xe tăng
Nội thất nó y hệt nhau, ko khac j đâu bác ơi. (b)(b)(b)