ford Fiestar đã có mặt ở VN

Ngoc Phan XLS

Xe container
Hay, em ngắm nghía cho vợ cả phát. Hai vợ chồng 2 Fò cho nó mấu! Để thiên hạ dèm pha luôn thể, em chạy Ếch mừ!:D

Ducwagon

Xe tăng
Hôm nọ đi lấy Escape cùng ông anh ở Ford, mấy sâu bẩu là cuối năm nay Ford cũng ra dòng Fiestar, 1.6, 1.8 gì gì đấy, giá dự kiến từ 22 đến 25K full VAT. Em dự nó mà ra dòng này thì Focus S bán đi đâu và bán cho ai các cụ nhỉ - tuy rằng 2 phân khúc khác nhau cũng nhiều !!! 8->

Sonbh

Xe tăng
Hôm nọ đi lấy Escape cùng ông anh ở Ford, mấy sâu bẩu là cuối năm nay Ford cũng ra dòng Fiestar, 1.6, 1.8 gì gì đấy, giá dự kiến từ 22 đến 25K full VAT. Em dự nó mà ra dòng này thì Focus S bán đi đâu và bán cho ai các cụ nhỉ - tuy rằng 2 phân khúc khác nhau cũng nhiều !!! 8->
Nhầm hàng rồi cụ ơi, Fiesta bé hơn Focus kha khá đó, giá cách xa nhau một đoạn mà, Fiesta để cạnh tranh với yaris và vios thôi. Còn Focus vẫn sống khỏe, sống có ích cụ ah :D.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Nhầm hàng rồi cụ ơi, Fiesta bé hơn Focus kha khá đó, giá cách xa nhau một đoạn mà, Fiesta để cạnh tranh với yaris và vios thôi. Còn Focus vẫn sống khỏe, sống có ích cụ ah :D.
Đúng rồi cụ ợ!
Fiesta bé tí như Morning ý nhỉ!
Cái loại to xác như em bi giờ mà bắt ngồi xe nhỏ là không chịu được! Đi Nam Định với ông anh cùng cơ quan = C230 về em thấy bị mệt hơn đi Ếch của em nên em chê xe ông ý! Ông ý bảo thế lần sau đi đâu mày mang Ếch ra mà chở anh đi nhé, không thèm đôi co với mình luôn!:P

luklak

Xe điện
Fiestar dòng super mini còn FF dòng compact , nếu 500 thì chơi FF hay hơn nếu là Nam đi . Còn phụ nữ dùng và đi trong tp là chính thì mua cũng được. Đợt này I20 của Hindai và Yaris của toy vất vả đây :P

Piesta

Xe tải
Fiestar dòng super mini còn FF dòng compact , nếu 500 thì chơi FF hay hơn nếu là Nam đi . Còn phụ nữ dùng và đi trong tp là chính thì mua cũng được. Đợt này I20 của Hindai và Yaris của toy vất vả đây :P
Ẹc , cũng chả nhỏ đâu bác ạ, thực ra nó là dòng Sub-compact. chỉ ngắn hơn thôi. kích cỡ thì tương đương với i-20.
VN mình cứ phân biệt xe nhỏ cho nữ xe to cho nam chứ như em thì chả quan trọng, xe nhỏ gọn dễ đi lại trong tp, giá hợp lý, phù hợp với nhu cầu cá nhân thôi !

Các bác ai qua bên Kylin thì cho em biết giá Fiesta với. Nhìn nó kết lắm rồi đấy. Tầm <25k thì quá tuyệt các bác nhỉ?

Hepac

Xe tải
nhìn em này cũng đẹp ko bết trong tương lai Fort VN có kế hoạch lắp ráp ko và giá cả thế nào, xe thấy thiếu cái đồng hồ nhiệt độ máy thì phải.

ford.haiphong

Xe tải
chào các anh em otofun....Theo thông tin chính xác của em, Xe Fiesta tại otothegioi.vn đã có mặt tại Hải Phòng với 2 chiếc màu xanh da trời và màu trắng sứ. Nhìn em nó thật là dễ thưong và đáng yêu...Hy vọng rằng khi lắp ráp trong nước, em nó sẽ xuất hiện đầy đường như bên trời Tây.
2 chiếc xe này đều đc nhập khẩu từ Đức và hiện tại đang làm thủ tục thông quan, chưa công bố giá chính thức nhưng các bác ah, ở đời ko ai học được hết chữ ngờ...Giá xe em nó lên tới ~ 40k Mẽo các bác ah !Nghe thật mà choáng hết cả váng...Hic, bao giờ xe hãng sẽ công bố?????

VietWagen

Xe buýt
"Bạch tuộc Paul" gia cát dự đây: Fiesta lắp ráp ở VN chỉ có bản 1.4 và 1.6, ko có bản 1.8, dùng động cơ Ecoboost đời mới, hộp số dùng lại loại MT 5 số và AT 4 số của Focus đời cũ, giá khoảng 24k-25k, option cũng bị cắt bớt kha khá, ko đủ túi khí, ko ESP, ghế nỉ, đài CD thường, sang năm 2011 sẽ bán ra trên thị trường, khả năng sẽ thay thế vị trí của Everest hiện nay, đóng vai trò là sản phẩm chủ lực của Ford tại VN trong thời gian tới \:D/.

trau keo

Xe tăng
chào các anh em otofun....Theo thông tin chính xác của em, Xe Fiesta tại otothegioi.vn đã có mặt tại Hải Phòng với 2 chiếc màu xanh da trời và màu trắng sứ. Nhìn em nó thật là dễ thưong và đáng yêu...Hy vọng rằng khi lắp ráp trong nước, em nó sẽ xuất hiện đầy đường như bên trời Tây.
2 chiếc xe này đều đc nhập khẩu từ Đức và hiện tại đang làm thủ tục thông quan, chưa công bố giá chính thức nhưng các bác ah, ở đời ko ai học được hết chữ ngờ...Giá xe em nó lên tới ~ 40k Mẽo các bác ah !Nghe thật mà choáng hết cả váng...Hic, bao giờ xe hãng sẽ công bố?????
ặc bác nào mà mua 40k em này mới thực sự là rân trơi :))

Sonbh

Xe tăng
40K theo em nghĩ sẽ khó bán cụ nhỉ, cái này chắc chỉ dành cho bác nào máu lắm thôi chứ còn bình thường thêm tý mua Mông đau đi cho sướng.

halogelcar

Xe buýt
cá nhân em nghĩ rằng nếu nó nhập khẩu nguyên chiếc từ Đức về, option đầy đủ ko bị cắt cái gì thì giá nó đắt là điều đương nhiên, chỉ có điều đúng là gần 40k thì đắt quá, nếu xấp xỉ tầm 30k hoặc hơn 1 chút thì hợp lý hơn!

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Nó nói láo vì chưa làm thủ tục thông quan xong nên chưa có giá đấy cụ nhé. Khi thông quan xong em này sẽ ở khoảng 27-28k.

"Bạch tuộc Paul" gia cát dự đây: Fiesta lắp ráp ở VN chỉ có bản 1.4 và 1.6, ko có bản 1.8, dùng động cơ Ecoboost đời mới, hộp số dùng lại loại MT 5 số và AT 4 số của Focus đời cũ, giá khoảng 24k-25k, option cũng bị cắt bớt kha khá, ko đủ túi khí, ko ESP, ghế nỉ, đài CD thường, sang năm 2011 sẽ bán ra trên thị trường, khả năng sẽ thay thế vị trí của Everest hiện nay, đóng vai trò là sản phẩm chủ lực của Ford tại VN trong thời gian tới \:D/.
Cụ dự nhầm rồi trừ cái giá. Ford Vietnam sẽ lắp AT 6 số cho dòng Fiesta này chứ không phải AT 4 số của Focus cũ. Bản 5 cửa lắp máy 1.6 còn bản sedan 4 cửa có cả máy 1.4 lẫn 1.6 để tăng thêm lựa chọn. Giá của Fiesta Vietnam sẽ thấp hơn Focus đôi chút.

truongthon

Xe hơi
Dự kiến giữa tháng 9 sẽ có giá của em này, các bác cố chờ nhé

BELFOTO

Xe tải
24k Fiesta - thế thì Focus khó bán đây, hai dòng này gần tương đương nhau về hình dáng và kích thước, cứ xe nào rẻ thì mua.

2R+

Xe điện
24k Fiesta - thế thì Focus khó bán đây, hai dòng này gần tương đương nhau về hình dáng và kích thước, cứ xe nào rẻ thì mua.
em nghĩ chắc cụ gõ nhầm :P
24k cái Fiesta thì người ta cố thêm 1 chút síu nữa mà làm cái Focus cho rộng rãi, công suất máy lớn hơn. trạ dại j mà mua cái xe bé tí, máy 1.4 cả