[OFTV] Full clip tranh luận giữa tulai24h và blackpaint tại OTV và sự thật sau những lời tố cáo.

Trạng thái
Thớt đang đóng

hoviba

[Tịch thu bằng lái]
Làm ăn cần gì các cụ? Chữ tín phải không? Bóc phốt toé khói trên này thì còn mịa gì chữ tín nữa mà giữ. Vậy thì cái còn lại cần giữ là lợi ích của mình, lời nói tin nhau là chữ tín còn nếu không còn thì cứ theo HĐ mà phang, thoả thuận không được thì kéo nhau ra toà là phải đạo rồi còn trách gì nữa?

Đã làm ăn chả ai muốn phải đến bước đường cùng là kéo nhau ra toà vậy sao nhiều cụ lại xúi hăng quá vậy? Đừng bô bô là giúp chủ xe đòi lại công lý, đang hại nhau bằng những lời ru đường mật không thực tế đấy :))
Em thấy mọi người nêu ý kiến cũng không vấn đề gì. Qua đó thấy được nhiều thông tin đa chiều hơn. Cụ Sơn hay nhiều cụ mợ khác sẽ tự tìm cho mình hướng giải quyết. Còn chém ở quán cà phê chủ yếu là thông tin giải trí, tham khảo hoặc cảnh báo.

xebobabanh17201

Xe điện
Mịa, lên of mãi nhưng vẫn tự hỏi” sao nhiều ông hoành tráng thế, City này kia...” thế mà suốt ngày lên of chém cả chục thớt :)

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net

Củ Cà Rốt

Xe tải
Xem hết clip mới thấy phục chã Jo và cụ Sơn, quá nhẫn lại và từ tốn. Ông tự lái kia như dân đua xe chuyên nghiệp ấy, đánh võng kinh hồn. Mịa, gặp nhau 3 mặt 1 lời, có Chã hoà giải, có livetream mà mỗi khi hỏi đến quyết định cuối cùng ntn thì lại quay ra đổ tại cụ Sơn đưa lên diễn đàn làm mất uy tín, rồi lại đẩy trách nhiệm cho cụ Sơn đi chứng minh chiếc xe bị mất, bla bla... mịa, 1 năm rưỡi *** chịu giải quyết người ta mới đưa lên mà đòi uy tín nữa thì chịu. Chắc chốt xong ở đấy về thấy hớ và bị oan quá nên lấy cớ để phản thùng, kệ mẹ cho pl giải quyết. Mà đợi xử dân sự vụ bé này xong thì cụ Sơn này *** còn cọng tóc nào trên đầu luôn, tự lái quá kinh nghiệm cho những vụ cù nhầy này rồi. Nản.

thomascook

Xe tải
Trong clip này, e thấy 2 lão tên Tuấn giống nhau.

scorp8x

Xe container
Em thấy có 1 điểm chung nữa là các cụ nhà ta rất lười lội còm =)) luôn thích ăn sẵn :))
Có khi hợp đồng toàn nhờ soạn hộ, chả thèm đọc í chứ nhở :))
Nghề của em là đọc, ký & duyệt hợp đông/PO/PR nhoé :)) ô phở muốn tìm lão nào ký nhiều hơn em hơi bị khó đấy =)) vậy nên vào đây luời bỏ mịa, chỉ xem cái nào hót như MU nhoen

hanghieu

Xe buýt
Gạch tý để xem

thichduthu2011

Máy Bay
Em thấy mọi người nêu ý kiến cũng không vấn đề gì. Qua đó thấy được nhiều thông tin đa chiều hơn. Cụ Sơn hay nhiều cụ mợ khác sẽ tự tìm cho mình hướng giải quyết. Còn chém ở quán cà phê chủ yếu là thông tin giải trí, tham khảo hoặc cảnh báo.
Vâng cụ, đây là vấn đề nghiêm túc nên cần nhìn việc hơn nhìn người. Phân tích vấn đề công tâm từ cả 2 phía để biết đâu họ sẽ nhìn ra cái khó khăn của đối phương mà có thể thoả thuận được trên tinh thần 2 bên cùng có lợi (tối ưu nhất trong hoàn cảnh thực tế hiện tại).

mone

[Tịch thu bằng lái]
Xem hết clip mới thấy phục chã Jo và cụ Sơn, quá nhẫn lại và từ tốn. Ông tự lái kia như dân đua xe chuyên nghiệp ấy, đánh võng kinh hồn. Mịa, gặp nhau 3 mặt 1 lời, có Chã hoà giải, có livetream mà mỗi khi hỏi đến quyết định cuối cùng ntn thì lại quay ra đổ tại cụ Sơn đưa lên diễn đàn làm mất uy tín, rồi lại đẩy trách nhiệm cho cụ Sơn đi chứng minh chiếc xe bị mất, bla bla... mịa, 1 năm rưỡi *** chịu giải quyết người ta mới đưa lên mà đòi uy tín nữa thì chịu. Chắc chốt xong ở đấy về thấy hớ và bị oan quá nên lấy cớ để phản thùng, kệ mẹ cho pl giải quyết. Mà đợi xử dân sự vụ bé này xong thì cụ Sơn này *** còn cọng tóc nào trên đầu luôn, tự lái quá kinh nghiệm cho những vụ cù nhầy này rồi. Nản.
Mềm nắn rắn buông thôi cụ. Đọc vị cụ s này vậy nên tulai mới câu đến năm rưỡi. Gặp ông khác cứ 2 ngày đến 1 lần ngán mà trả ngay
Chắc mắc míu gì với anh xxx nên trả ảnh chiếc xe chả khách hàng

vl, công an cắm xe???

Chuẩn trai Nam

Xe tăng
Mong cụ Sơn đen Tết này có xèng ăn cái Tết
Nhiều ít cứ cầm tiền về nó mới lành

hoviba

[Tịch thu bằng lái]
Vâng cụ, đây là vấn đề nghiêm túc nên cần nhìn việc hơn nhìn người. Phân tích vấn đề công tâm từ cả 2 phía để biết đâu họ sẽ nhìn ra cái khó khăn của đối phương mà có thể thoả thuận được trên tinh thần 2 bên cùng có lợi (tối ưu nhất trong hoàn cảnh thực tế hiện tại).
Em hiểu ý của cụ. Nhưng nếu cụ tulai24h có thiện chí để giải quyết thì mọi cái không bung bét và kéo dài gần 2 năm.

L.C.D

Xe container
Xem clip, nhìn tướng tulai24 láo liên, mồm liến thoắng và chỉ nhăm nhe nhảy vào họng người khác như thế mà cũng có người tin và hợp tác làm ăn thì em xin quỳ!!!

thichduthu2011

Máy Bay
Em hiểu ý của cụ. Nhưng nếu cụ tulai24h có thiện chí để giải quyết thì mọi cái không bung bét và kéo dài gần 2 năm.
Em không muốn nói câu phũ phàng nhưng theo KN cuộc sống em thấy không đơn giản như mình nghĩ đâu, hy vọng là em đoán sai :))

BUIHOANGVIETAN

Xe tải
Website
www.facebook.com
Quá buồn cho cách giải quyết lòng vòng của Cụ tự lái, đấy ko phải là cách giải quyết của người quân tử. Em thiết tưởng Cụ viết văn nó lằng nhằng khó đọc thôi chứ đâu biết bên ngoài Cụ cũng vậy.
Cá nhân em thấy thất vọng về tư cách Cụ tự lái. Khôn như Cụ quê em.... ko có mấy người.
Dạt hết mịa lên HN rồi còn đâu nữa mà còn cụ. Cá nhân em, từ hồi mới đọc mấy bài cụ lái, thấy cụ ấy có vẻ giỏi giang, quân tử. Nhưng càng đọc thì càng thấy ảo, ít nhất là show off nhiều quá.

bimiu2000

Xe buýt
Mong cụ Sơn đen Tết này có xèng ăn cái Tết
Nhiều ít cứ cầm tiền về nó mới lành
Chã Mai cồ dã kết luận là phải chờ đến 20/2 tức là qua tết mờ. Vụ này làm em nhớ hồi đầu đi làm cho bọn Nhựt lùn. Đến họp muộn bị trách, e bảo do tắc đường quá. Ối giời lão sếp Nhật văng bậy ngay kiểu: Tao đ. biết vụ tắc đường nhưng việc của mày là phải đúng giờ và mày đã cam kết trong hợp đồng lao động là tuân thủ nội quy công ty. Hic

hungxu

Xe điện
Không chưa được đâu, không sớm thì muộn đều có phốt cả =)) to hay nhỏ thoai :))

Em thấy có 1 điểm chung nữa là các cụ nhà ta rất lười lội còm =)) luôn thích ăn sẵn :))
Có khi hợp đồng toàn nhờ soạn hộ, chả thèm đọc í chứ nhở :))
Lâu em mới vào OF do hôm qua lướt FB thấy bác GT lai chym mới biết có phốt độ hóng lên cao phi vào đường dẫn đọc hết 3 thớt đấy. Em bây giờ có tật lười đọc kể cả cờ nhíp :)) Nhưng đọc vị hết ông tulai24 từ trc rồi, chém gió thành thần :D

Trạng thái
Thớt đang đóng