[Funland] Gà mới Đồng Tháp xin chào Cccm Ộp Phơ!

cam3333

Xe tăng
E là rể Cao Lãnh phường 1 đây.
Và đã đón 18 cái Tết liên tục, ngắm pháo hoa bắn ì đùng, khói mịt mù ngay công viên Văn Miếu nè.
Hẹn pác Tết năm nay ọp nhé !

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chụp máy j mà nét thế?

cmyk77

Xe điện
Cảm ơn cụ, em cũng chúc cụ vui ạ, hữu duyên thiên lí nam tương ngộ ợ.
p/s: em tên giang là trường giang ấy nhé, thế còn giang mai thì e k sợ bởi e sống lành mệnh mà, cơ mà e nghe đời đồn mấy cụ lão như xe tăng, xe lăn cày cuốc nhiều thì cần chú ý bảo dưỡng phụ tùng định kì đới nhé ;) :)) :)>-
Cụ đang trong khu vực fun mà lị, em fun cho đúng tiêu chí. Chúc cụ vui

namdq

Xe điện
ọp phơ là còn phải thích hòa bình bình ghét chiến tranh yêu trung thực ghét giả dối yêu màu xanh ghét màu đỏ nữa cơ
Yêu màu tím thích sự thuỷ chung và muốn lấy vợ nhiều lần nữa cơ

ngoc_phuong

Xe lăn
Chào mừng cụ đến ốp phò.
Khú khú

--Lamborghini--

Xe lăn
Công nhận là thớt giới thiệu công phu vãi.

thangoanh

Xe điện
Đồng Tháp có thuộc miền tây không cụ.

bimbim71

Xì hơi lốp
Chào cụ OF Cao Lãnh.Em được hân hạnh ghé qua tp của cụ ít nhất một lần trên đường XV.Hi vọng được có cơ hội diện kiến cụ tại Miền Tây lưu luyến.Em thấy cụ tự ti quá,giàu nghèo đâu quan trọng gì!

Barry2018

Xe tải
E là rể Cao Lãnh phường 1 đây.
Và đã đón 18 cái Tết liên tục, ngắm pháo hoa bắn ì đùng, khói mịt mù ngay công viên Văn Miếu nè.
Hẹn pác Tết năm nay ọp nhé !
Hihi em chào bác đồng hương ạ, cảm ơn lời mời của bác, nếu bác không ngại em nghèo hèn mà gặp em thì có dịp em nhất định mời bác chén rượu hoặc cốc nước ak. Chúc bác vui khỏe nhé!
P/s: em tên Giang, rất vui được biết bác ạ! :)

Barry2018

Xe tải
Cụ chụp máy j mà nét thế?
Chào cụ, em up 7 cái hình chụp bằng 2 cái phone, từ trên xuống dưới theo tứ tự thì bức 1 và 4 e chụp bằng J7 pro, 5 bức còn lại chụp bằng zenfone selfie ạ :x
Em cảm ơn cụ đã khen ảnh e chụp ạ :">
Cơ mà e đang đau lòng con zenfone của e bị rơi vỡ rồi ạ. Có dịp e tìm chỗ sữa ạ 8->

Xin chào cccm :-h,

Như tiêu đề, em là lính mới nên mạo muội lập thớt này để chào cccm cũng như viết đôi dòng tản mạn để cccm đọc chơi :P.

1. Tự giới thiệu

Em tên Giang, năm nay 28 tuổi, hiện là một shipper nghèo rớt mồng tơi, độc thân vui tính tại thành phố Cao Lãnh, Đồng Tháp. :-B

Em tàu ngầm ở Otofun cũng được một thời gian, thấy đây là một diễn đàn lớn, nhiều cụ mợ đi nhiều biết rộng chia sẻ nhiều vấn đề để gà mới như em có thể học hỏi. Nay em bọn chen đăng nhập 4room bằng cái nick fb với lấy cái nick name tên Barry (vì em khoái quả nhân vật Barry Allen phim The Flash ạ ^^) chủ yếu để mời rượu và chém cùng cccm cho vui cửa vui nhà. Nói tham gia 4 rum vậy chớ, e chủ yếu lượn lờ ở quán cà phê thôi ạ, chứ mấy chỗ khác ít dám mò vô (chắc chưa đủ trình ạ :"> ) hihi.

2. Lợt an ninh mệnh và ô phở

Ngày xưa in tơ nết còn yêu trong sáng (làm tình trong tối :)) ^^) thì không nói làm gì. Nay xã hội ngày càng phức tạp, cái thế giới ảo này nó cũng vậy, giả giả thật thật khó phân. Thế thì cái luật an ninh mệnh này nó ra đời cũng là tất yếu. Quan điểm của em thì chuyện gì cũng chỉ có 2 góc độ, 1 là vấn đề, 2 là cách nhìn của chúng ta. Mình không nên tô hồng hoặc bôi đen quá mức. Mỗi người có quyền và cần có quan điểm riêng của mình nhưng sao cho khách quan vẫn là tốt nhất. :D

Em nghĩ, mình là người đàng hoàng thì chẳng có mợ gì với cái luật này cả. Điểm tốt của nó là các vấn đề về bản quyền được tôn trọng, không chống phá, *********, không làm điều phi pháp là được. ;;)

Internet có vẻ sẽ nghiêm túc hơn một tí nhưng như thế cũng tốt, chúng ta cứ xem như là thêm một cái máy lọc rác trên mạng cũng hay. Dù ở góc độ nào thì em vẫn tin, luật là có ý tốt, mọi người chấp hành như nhau (trên tinh thần là vậy). Quyền tự do ngôn luận được tôn trọng, tuân thủ quy định của diễn đàn thì mình chém vô tư đê cccm. Em nghĩ chả có gì phải e dè cái luật này, chả có đứa nào lợi dụng nó để làm điều xàm bậy được. Còn nếu lợi dụng được thì cái trình nó cũng cao và đó là một câu chuyện khác ời, em xin phép dừng bàn về cái này ở đây.

Hôm trước em có đọc 1 còm của cụ nào đới em quên nick ời, ý cụ ấy nói là ộp phơ nhà mình hãy dần làm quen với chém code đi, em ủng hộ và đã mời rượu cụ ý luôn. \:D/

Em tin rằng, phần đông cccm trên diễn đàn này đều là những người có hiểu biết và ý thức được làm sao để việc chém cho vừa vui vừa đảm bảo đúng luật. Vậy thì không thể tách rời khỏi mấy cái code thông dụng phải không ạ ^^. Mình không xuyên tạc gì ai, chỉ là mình chém vui nhưng khéo trong lời nói tí là được. :>

Nhân đây, em cũng bày tỏ sự quý mến và tin tưởng vào cách điều hành diễn đàn xác đáng của cccm min, mod. Cảm ơn các anh chị đã tạo ra một diễn đàn bổ ích, lành mạnh để những người như em được tham gia giao lưu, giải trí và học hỏi ạ! :x

3. Xin chào Ộp phơ Cao Lãnh city ^^

Như đã nói, em chỉ là một shipper nghèo ở cao lãnh nhưng nhân đây này em cũng “lều” xin ngỏ lời thế này. Em cũng thuộc thành phần gà vịt thôi cơ mà nếu được phép vẫn mạo muội được làm quen với cccm thích chạy bộ, thích âm nhạc, đọc sách báo, và thích kinh doanh ạ (chia sẻ quan điểm sống như chém trên ộp phơ vầy nè). Nếu 4room mình có cccm nào ở cao lãnh mà chân thành, thân thiện, không phân biệt giàu nghèo thì em mong được kết bạn giao lưu, học hỏi, chia sẻ đam mê ạ. o:-)

Xin phép cccm cho em úp mấy cái ảnh nhân vật và cao lãnh chụp bằng điện thoại cùi bắp và không chỉnh sửa ạ.

Cảm ơn cccm đã đọc thớt. Chúc cả nhà vui khỏe, có nhiều thớt hay cho em và các cccm khác tàu ngầm và chém ạ! ^^ :x ;)
Cụ gần e e ở Bạc Liêu nay đúng ra lên cao lãnh có việc nhưng say quá nằm bẹp ở nhà cụ có dịp về bạc liêu ới e e mời cụ bữa bia

Barry2018

Xe tải
Cụ gần e e ở Bạc Liêu nay đúng ra lên cao lãnh có việc nhưng say quá nằm bẹp ở nhà cụ có dịp về bạc liêu ới e e mời cụ bữa bia
Hihi dạ em cảm ơn cụ ạ, nay e hết rượu mời cụ ời cụ thông cảm nha, dạ trước lạ sau quen, có dịp mong được gặp cụ. Cơ mà cụ ở Bạc Liêu chỗ nào ạ? :)

Barry2018

Xe tải
Chào cụ OF Cao Lãnh.Em được hân hạnh ghé qua tp của cụ ít nhất một lần trên đường XV.Hi vọng được có cơ hội diện kiến cụ tại Miền Tây lưu luyến.Em thấy cụ tự ti quá,giàu nghèo đâu quan trọng gì!
Hi dạ em cảm ơn cụ nhiều ạ.
Cụ đọc kĩ lời giới thiệu của e nha, e còn nhỏ lắm, mới 28t à. Em cũng mong được gặp cụ một lần cho vui ạ. Em rất quý người thân thiện như cụ ạ.
Hi dạ e cũng k phải quá tự ti, tại tính em có sao thì sẵn giới thiệu vậy luôn, k che giấu gì ạ.
Ps cơ mà cụ giải ngố cho e phát, đường XV là quốc lộ 15 phỏng cụ.
Cụ ở tỉnh nào vậy cụ :x :)

Barry2018

Xe tải

humer

Xe điện
OF đa phần miền Bắc, hy vọng có nhiều cụ ở mọi miền tổ quốc tham gia để diễn đàn thêm sôi nổi và phong phú.

bimbim71

Xì hơi lốp
Hi dạ em cảm ơn cụ nhiều ạ.
Cụ đọc kĩ lời giới thiệu của e nha, e còn nhỏ lắm, mới 28t à. Em cũng mong được gặp cụ một lần cho vui ạ. Em rất quý người thân thiện như cụ ạ.
Hi dạ e cũng k phải quá tự ti, tại tính em có sao thì sẵn giới thiệu vậy luôn, k che giấu gì ạ.
Ps cơ mà cụ giải ngố cho e phát, đường XV là quốc lộ 15 phỏng cụ.
Cụ ở tỉnh nào vậy cụ :x :)
Nói chung đường Xuyên Việt là mọi con đường đưa ta đi khắp miền của Tổ Quốc thân
yêu.Trong trường hợp này là em đi từ Bắc vào đến Mũi Cà Mau bằng đường bộ.
Em ở Hải Phòng cụ êu.