Gắn đèn Angel Eyes thực tế chứng minh

ZippoTài khoản đã xác minh

chuyên xoá bài và ban nick theo yêu cầu
Tối nay em tổ chức test angel eyes, kính mời toàn thể anh chị em cô bác có máy ảnh tập trung tét phát nhỉ.
Buổi test đèn sẽ có sự góp mặt của các hãng truyền thông báo chí trong nước cũng như nước ngoài và đặc biệt có sự góp mặt của hơn30 ca sĩ nổi tiếng thế giới đã từng hát bài "Chúng ta là cục đất" (Michael Jackson em không mời vì xấu quá). Bác nào muốn mình xuất hiện trên CNN, BBC, NewYork Time, Time, Nhân dân, Hà Nội mới, Tuổi trẻ... xin mời có mặt trong buổi tét ngày hôm nay. Chương trình sẽ được truyền hình trực tiếp trên kênh CNN, BBC, DW, Discovery, VTV, VTC, Vietnamnet TV... và cả Cartoon Network...:)) :)) :)) :)) :))
Danh sách hiện đang có:
- CVN
- BlackLAC
- Zippo

@Minhkhoi: Bác ới không thừa đâu, em lấy hộ bác thôi nếu bác không dùng thì để đấy giúp em nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Có giấy mời ăn tối miễn phí không Bật lửa Tầu?:D :D :D

Chuoiday

Xe tăng
Website
stdthn.com
Ở đâu đấy? Mấy giờ? Ra chỗ nào thuận tiện để test? Nhớ PM cái nhé...

cvn

Xe buýt
Chỗ nào sáng sáng tý để dễ chụp đèn các bác nhé!

Em nghĩ mình cứ tập trung tại 65 đi, sau đó ra Cung VH, có chỗ sáng để chụp lúc cần sáng:D , có chố tối để chụp lúc cần tối;) . Hơn thế nữa, rất rộng rãi để thực hiện mấy cú Drift luôn(y) :)) (y)

Raubac

Xe tăng
zippo nói:
Tối nay em tổ chức test angel eyes, kính mời toàn thể anh chị em cô bác có máy ảnh tập trung tét phát nhỉ.
Buổi test đèn sẽ có sự góp mặt của các hãng truyền thông báo chí trong nước cũng như nước ngoài và đặc biệt có sự góp mặt của hơn30 ca sĩ nổi tiếng thế giới đã từng hát bài "Chúng ta là cục đất" (Michael Jackson em không mời vì xấu quá). Bác nào muốn mình xuất hiện trên CNN, BBC, NewYork Time, Time, Nhân dân, Hà Nội mới, Tuổi trẻ... xin mời có mặt trong buổi tét ngày hôm nay. Chương trình sẽ được truyền hình trực tiếp trên kênh CNN, BBC, DW, Discovery, VTV, VTC, Vietnamnet TV... và cả Cartoon Network...:)) :)) :)) :)) :))
Danh sách hiện đang có:
- CVN
- BlackLAC
- Zippo

@Minhkhoi: Bác ới không thừa đâu, em lấy hộ bác thôi nếu bác không dùng thì để đấy giúp em nhé.
Toàn bộ số tiền bán vé thu được sẽ tài trợ cho những nạn nhân bị đau đầu vì tiếng bô Tầu...

cvn

Xe buýt
Đến 6.30 chiều nay, tại 65 Quán Sứ, lần lượt các vị sau đã có mặt chờ test quả Đôi mắt Thiên thần: aosen, 352, cvn, zippo và DiCham.

Đợi trời tối hẳn, cả 5 đánh xe ra sân Cung VH Lao động để ngắm nghía.

Tình trạng Đôi mắt Thiên thần cho tới tối nay là mới hoàn thiện cho đèn cốt, đôi cho đèn pha chưa xong.

Và đây là một số bức ảnh để các bác ngắm trước trong khi chờ đợi cả bộ được hoàn chỉnh:

Chỉnh sửa cuối:

cvn

Xe buýt
polar bear nói:
Nhìn xa trông đẹp quá.(y) Nhưng gần có giống đồ Tầu kg hả bác?*-) :))

(b) (b) (b)
Ko giống đò Tàu tý nào đâu bác, chẳng qua ta nghề chụp ảnh của em nó thế. Khéo em kiểu cái ảnh khác thế vào chứ ko bác zippo bác ấy thù em thì chết.

Nhìn xa trông đẹp phết nhỉ, đúng là mầu xanh có vẻ hợp với xe của bật lửa hơn là mầu trắng.

Raubac

Xe tăng
Tiếc quá, lúc nhận được tin nhắn của Zippo em đang đưa vợ cả đi có việc, thôi đợi test lần hai hoàn chỉnh ra nghía cái.
Đẹp lắm "bộ hài cốt" ạ! :D Sớm hoàn thành cho AE học tập nhá (b) (b) (b)

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Hơi băn khoăn là khi con mắt vẫn chưa xong mà gắn keo lại rồi thì lần sau phẫu thuật bác sĩ lại phải lấy đèn khò ra xử lý keo à, như thế chắc là hại tới cái chụp đèn bằng nhựa quá. Có phải sắm cái chụp đèn mới không Zippo ơi?

pvc

Xe buýt
đẹp quá Mỹ à (b) (b) (b)

tung4

Xe tải
Đẹp quá bác Mypt ơi. Mà cái vòng của đèn xe BMW này nó có chịu được nhiệt khi mình bật pha lên không bác, em thấy để sát bóng phết?

ZippoTài khoản đã xác minh

chuyên xoá bài và ban nick theo yêu cầu
Vâng xin cảm ơn các bác đã khen và vote, em cũng không ngờ là nó đẹp thế vì lúc lắp nggồi nhìn oải lắm trông hơi buồn, nhưng thực tế bật lên khác xa.
@Gấu: Cái này của BMW E46 xịn 100% Made in Germany, không phải tàu, tốn vãi
@Giaothong: vâng phải khò ra khò vào đến mấy lần
@raubac: bác bảo xương đẹp hay là đèn đẹp
@tung4: vì đèn xịn nên nó chịu được nhiệt