Gắn đèn Angel Eyes thực tế chứng minh

ZippoTài khoản đã xác minh

chuyên xoá bài và ban nick theo yêu cầu
Cám ơn thịnh tình của các bác nhé.
@Mondeo: Bác có thể xem kỹ phần thông tin tham khảo thêm ở cuối bài nhé
mondeo2.5 nói:
Hơ hơ. Em xin lỗi vì đã cập nhật thông tin chậm. Tại vì em đã được nhìn thấy đệ nhất Lac của bác ấy bao giờ đâu. Bác Zippo post ảnh angle eyes lên cho anh em chiêm ngưỡng tí nhỉ.

Úi trời nhà bật lửa lắp động cơ phản lực rồi à ? :)
Bài này tuyệt hảo 98% còn thiếu mỗi 2 điểm:
1) Home Depot ... ở đâu ? :)
2) Ở VN thì mua cái "dụng cụ Dremel" ở mô ? Có cái nào tương tự vậy không ? Em nghĩ cái dụng cụ này quan trọng đấy, nó quyết định phần lớn độ rực rõ trên "hào quang" của mắt thiên thần, cắt vớ vẩn bằng cơm chắc không được đâu nhỉ ?

mltr6 nói:
Úi trời nhà bật lửa lắp động cơ phản lực rồi à ? :)
Bài này tuyệt hảo 98% còn thiếu mỗi 2 điểm:
1) Home Depot ... ở đâu ? :)
2) Ở VN thì mua cái "dụng cụ Dremel" ở mô ? Có cái nào tương tự vậy không ? Em nghĩ cái dụng cụ này quan trọng đấy, nó quyết định phần lớn độ rực rõ trên "hào quang" của mắt thiên thần, cắt vớ vẩn bằng cơm chắc không được đâu nhỉ ?

1. Ko cần đến Home Depot đâu bác ạ, cái này là cái que để quay cái mành ở các văn phòng ấy mà (tiếng Anh nó gọi là Blind). Bác ra đầu Tôn Đức Thắng, chỗ làm mành rèm chắc là có.

2. Dụng cụ Dremel, nghe nó oai chứ thật ra nó là cái dụng cụ để sửa khuôn mẫu các loại, muốn mua thì bác ra nhà Mai Tới ở phố Hàng Cháo, mấy trăm nghìn của Tàu. Muốn rẻ nữa thì mượn cái máy khoan tay của ai đó, xong rồi ra nhà Mai Tới đấy mua 1 cái đầu cắt giống như trong hình chỉ khoảng 10 nghìn, kẹp vào là có thể dùng được rồi :D

Có đủ thông tin rồi đấy, có bác nào làm chuột bạch ko ? :D :D

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Công nhận phương pháp này ngon bổ rẻ. Tiếc là ít người dám đục mắt em xe mấy trăm triệu ra để gắn cái que quay rèm này vào.

Phuong Ho

Xe tăng
có đồng chí Phan thế Mỹ dám làm đấy. Vấn đề là có đủ trình hay không ?????he he.....làm cả xe máy có được không nhỉ ???

C.k

Xe buýt
Em không nghĩ thế, em cũng đã lắp be cho em Pre. Em thấy tháo bằng đèn khò hay hơn nhiều mà không bị hại choé, nhưng khi tháo và lắp lại phải cho cao su non vào nên nó đọng nước bên trong tháo ra lấy máy sấy sấy mấy lần thì là hỏng mịe nó cái choé

Các bác ơi là các bác mazda 3 thì độ làm gì cho ó chán đời ra !!!Có độ thì độ hẳn mercedes benz E280 kìa,chứ còn độ mazda 3 thì độ làm gì phí tiền tốn hơi!

dongnat

Xe điện
themischievousboy nói:
Các bác ơi là các bác mazda 3 thì độ làm gì cho ó chán đời ra !!!Có độ thì độ hẳn mercedes benz E280 kìa,chứ còn độ mazda 3 thì độ làm gì phí tiền tốn hơi!
Bác bị làm sao à!:'(

ZippoTài khoản đã xác minh

chuyên xoá bài và ban nick theo yêu cầu
Chắc bác đang đi E280 đúng không?? Mà đi E280 thì đừng để thằng thợ VN nào đụng vào bác nhớ là phải đem xe bác sang AMG hoặc Brabus hoặc tốt nhất là các bác cứ chiu khó tìm các gửi xe sang westcoast (hơi xa VN đây)nó làm cho một ngày thì mang xe về VN ,dân chơi xe gọi bác thành cụ hết (Không tin thì các bác chịu khó xem kênh MTV lúc 8h tối ý xem nó làm xe vãi phê)Thế nhé!!!! :)) :)) :)) :))
themischievousboy nói:

Chỉnh sửa cuối:
zippo nói:
Không em ko đi mer E280 còn đấy hàng liên doanh lởm lòi có thà đi matiz nhập khẩu còn sướng hơn các bác ạh!!!===>>> em nói thế để kích bác đi mazda 3 thui!!!!

hungapu

Xe buýt
Các bác ở HN ơi.... Các bác chỉ rõ địa chỉ chỗ mua cây nhựa cho em với! Em xin hậu tạ vodka. EM ra mấy cửa hàng rèm cửa toàn thấy xài inox thôi Cây nhựa tuyệt chủng rồi.

hungapu

Xe buýt
Em mà tìm được cây nhựa đấy ở HN em sẽ hô các bác đến xục ngay. Mỗi tội tìm mãi chưa thấy !

pigeon

Xe đạp
Khoe con LED Angel Eye người thật việc thật của em với các bác nè

Nguyên liệu: Bộ contact riêng, 1 vòng LED cắt làm đôi vừa cho 2 đèn, tìm quanh trong nhà được 2 lon thịt hộp mà chu vi vừa khít khịt cho vòng LED, ít silicon, mấy con vít, cà fê và thuốc lá....

Và thành qủa sau 4 giờ chọc ngoáy

Nhớ vuốt cho em nhá các bác...

sontt

Xe buýt
Em mời bác 8 chai luôn. Dân Sài gòn khéo tay ghê, chả như mấy cha nội đú xe ngoài này...

pigeon

Xe đạp
Chẹp, vừa lên hàng là được anh Hai dân chơi thứ 2 Hà thành khen....sướng thế. Đa tạ bác

sontt

Xe buýt
Dạ, dân Bắc em được cái giả dối nhưng lịch sự.

Chả bù cho em vừa thò cổ vào bên kia đã bị đập cho te tua ra rồi. May mà em điếc không sợ súng... chứ... không... thì

pigeon

Xe đạp
Bác ơi thằng em sinh ra ở bệnh viện C Hà lội đấy ạ, ở đâu chả có người này kẻ khác bác để bụng để dạ mà làm gì...vui là chính đê

sontt

Xe buýt
Có để bụng đâu... đang vui là ... chính mà.