GARA ESCAPE - Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng xe - Fifteen Edition ::::

Trạng thái
Thớt đang đóng

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Chào các Bác, ếch 2011 nhà em bị gẫy lẫy cửa lái phía trong mà đặt hàng Ford HP 2 tuần không có, bác nào biết ở HP Gara nào thay lắp được cho em biết với. Mấy hôm mưa cứ phải hạ kính lái xuống để mở cửa ướt hết cơ quân đoàn thể. Tsk
Lạ nhỉ, cái lẫy này thường bị cong ở 2 cánh cửa sau, chứ 2 cửa phía trước thì kể cả đang lock, cụ giật phát là cửa mở ra mà, sao gãy được nhỉ?

FujiS5200

Xe điện
Chào các Bác, ếch 2011 nhà em bị gẫy lẫy cửa lái phía trong mà đặt hàng Ford HP 2 tuần không có, bác nào biết ở HP Gara nào thay lắp được cho em biết với. Mấy hôm mưa cứ phải hạ kính lái xuống để mở cửa ướt hết cơ quân đoàn thể. Tsk
Cụ vào OF Plaza, hỏi mấy cụ chuyên đồ Ford í. Rồi nhờ mấy cụ đấy chuyển về HP theo xe thì hết có 1 ngày. Việc còn lại là cụ mang tới gara bất kỳ là xong mà.

FujiS5200

Xe điện
Lạ nhỉ, cái lẫy này thường bị cong ở 2 cánh cửa sau, chứ 2 cửa phía trước thì kể cả đang lock, cụ giật phát là cửa mở ra mà, sao gãy được nhỉ?
Thế mà em cũng phải thay rồi đấy. Nó bị nứt gãy cái chốt giữ (giống như ở chốt giữ dây tay phanh xe đạp) nên bị tuột, không kéo được chốt cửa.

Huy MTC

Đi bộ
Thanks các bác tư vấn, em hỏi thêm các bác chuyên đồ ford xem có để em đặt hàng.

Nocar nothing

Xe buýt
Mở cửa ếch là cả một nghệ thuật, không có nghề là vẫn gãy nứt lẫy như thường \:D/

Phamtruc

Xe tải
Hiện có 2 món trên xe là May phát và Lốc lạnh cháu đang muốn săn hàng ebay ship về, ship Mỹ thì rất đơn giản, chi phí không cao. Cháu chỉ sợ nhất là ship về không đúng loại theo xe mình, không lắp vừa thì rất mệt.
ui dời cháu từng ship quạt mà còn chả dc nhìn mặt mũi,tiếng anh 1 chữ k biết, cụ cứ đánh đúng tên chủng loại là ok thôi, cháu sợ cụ không sức ôm cả bãi xe usa

hieupham7485

Xe buýt
ui dời cháu từng ship quạt mà còn chả dc nhìn mặt mũi,tiếng anh 1 chữ k biết, cụ cứ đánh đúng tên chủng loại là ok thôi, cháu sợ cụ không sức ôm cả bãi xe usa
Thế là cụ quá giỏi đấy ạ, chứ a e ship về mà ko tra code là bị nhầm nhiều lắm. Cháu ship có 4 cái nắp nhựa đậy laâng mà còn bị sai, rõ chán :))

Trạng thái
Thớt đang đóng