GARA ESCAPE - Sử dụng, bảo dưỡng, độ, lắp thêm đồ chơi - Fourth Edition!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Cụ mắt kính ơi
Xe củ cụ giống đời xe của em mà sao cụ lại dùng lọc vát?
Theo cụ Hải Nguyễn nói thì xe của cụ và xe của em vẫn là lọc vuông mà.
Hôm nay nhà cháu bận quá nên chua kịp chuyển tiền cho cụ Soncrow.
Sáng thứ 2 nhà cháu đi làm cháu sẽ chuyển tiền vào tài khoản cho cụ nhá.
Cụ đã tháo ra kiểm tra chưa? Em nghĩ là lọc vát mới đúng đấy.

vial

Xe hơi
Hôm nay chạy ra VCB chuyển tiền cho bác Sơn nhưng lại đóng cửa. Thôi để em chuyển tiền cho bác hainguyen hoặc không thì để thứ 2 em chạy ra chuyển vậy. Sorry bác nhiều.

trungcd

Xe buýt
Cụ chuyển qua chỗ cụ Hải Nguyễn để anh em tụ tập Caffe lắp cho vui.

Hôm qua người vận chiyển gọi em qua lấy, em đi làm tối về định chạy qua lấy mà chỗ đó ko đi 4b vào được, về nhà định lấy 2b đi mà mưa quá nên lười chưa qua lấy được.

@Cụ Trungcd: Cụ có tài khoản ở Vietcombank thì chuyển khói giúp em cho cụ Sơncrown 605k với, tài khoản em ở Vietinbank chuyển ngoài hệ thống rất hay lằng nhằng không tới được. Chiều em lấy led cho cụ em gửi cụ sau nhé.
OK, em sẽ chuyển cho cụ Sơn ạ. Cụ cầm hộ em mấy cái led nhóa.

xe muon

Xe tăng
Em cũng vừa nhận được sms của Cụ Hainguyen, Cụ đã đồng ý nhận hàng và pha cà phê mời các Cụ đến thăm ạ~o)
Nếu HN bận thì cụ nhắn bên v/c gửi cho em,em ở gần dấy ngày nào cũng lượn vài vòng khu Hàng Bè...

Số của em 0904001020 tên Lâm.Thứ 2 em chuyển tiền cho cụ nhé.

Tks cụ nhiều!!!

soncrown

Xe buýt
Số 5, đường Trần Quốc Nghiễn, Hạ Long, Quảng Ninh
@Hai Nguyen : em định làm 1 quả chìa khóa và khiển cho Esc 2.3 đời 2005, nhưng xe em chỉ còn 1 cái chìa origin theo xe thôi, vậy lúc setup có được kg cụ, nếu được em đặt cụ 1 bộ nhé. Em ở HCM.
Cái này phải vào hãng rồi Cụ ạ:(
Cụ nobi: đã thấy khói, hi hi

soncrown

Xe buýt
Em nghĩ Ếch 2008 mắt híp rồi chắc là VÁT, hi hi
Hôm nay chạy ra VCB chuyển tiền cho bác Sơn nhưng lại đóng cửa. Thôi để em chuyển tiền cho bác hainguyen hoặc không thì để thứ 2 em chạy ra chuyển vậy. Sorry bác nhiều.
Lúc nào cũng được Cụ ạ, cứ bình tĩnh, hi hi
Nếu HN bận thì cụ nhắn bên v/c gửi cho em,em ở gần dấy ngày nào cũng lượn vài vòng khu Hàng Bè...

Số của em 0904001020 tên Lâm.Thứ 2 em chuyển tiền cho cụ nhé.

Tks cụ nhiều!!!
OK Cụ
@all: Khi hàng về em sẽ gửi về chỗ Cụ HaiNguyen kèm theo danh sánh đã đăng ký của các Cụ, nếu còn thiếu một vài cái em sẽ bổ sung ngay sau 2 ngày, Cụ nào đặt 2-3 cái có thể share trước cho AE và lấy đợt sau (b)(b)(b)
Hôm qua Bác Ezdong công tác Hạ Long nhưng Bác ấy bận quá nên AE không gặp mặt được, hen gặp Bác khi khác vậy (b)(b)(b)

laminhtuan

Đi bộ
các bác cho em hỏi escape 2010 thay nhớt máy loại nào,thông số ra sao nhé,ra gara ngoài thay được không hay phải vào hãng?

soncrown

Xe buýt
trong HCM có chổ làm được nhưng báo giá em là 1,2 triệu cty Thiên Long. Còn cụ nobi thấy khói là sao ợ ???
Dạ Cụ nobi chuyển tiền cho em mua mấy cái lọc, em đã nhận và báo cho Cụ ấy thôi, he he
Nếu còn 2 chìa mà muốn cài thêm một chìa mới do cụ HN mua thì chỉ mất 200K, thân!

soncrown

Xe buýt
các bác cho em hỏi escape 2010 thay nhớt máy loại nào,thông số ra sao nhé,ra gara ngoài thay được không hay phải vào hãng?
Cụ chịu khó nghiên cứu mấy cái thớt này hoặc đọc quyển hướng dẫn sử dụng của Ếch kèm theo.
Em thì toàn thay xưởng ngoài, miến là thay nhớt đúng theo các chỉ số, yêu cầu của nhà chế tạo, còn nếu Cụ không rành lắm và cẩn thận hơn thì cứ vào hãng cho nó lành Cụ ạ

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Em thì mua Mobil 1 ở ngoài, đến kỳ bảo dưỡng mang vào hãng nhờ họ thay. Giờ ở HN chỉ còn lại 0W-40.

soncrown

Xe buýt
Bẩm cụ em đã chuyển khói của em cả lọc và led hôm trước+ 605k khói của cụ tribute luôn cụ nhá. Thanks cụ nhều.
Em đã thấy khói của Cụ, gớm từ hôm qua đến hôm nay khói bay tới tấp vào mặt, sặc sặc khói mất, khụ khụ

flat

Xe buýt
@ Hai Nguyen: em pm cho cụ Vietanhp nhưng chưa thấy trả lời về chìa khóa Ech. Sau này nếu cụ có làm tiếp quả khiển + chìa cho Ếch thì cụ lại ới để em theo chân cụ nhá :o)

Hoặc nếu tiện thì cụ cho em cái link địa chỉ mà cụ đã mua được không ợ, vì nếu chỉ có mỗi mình em mua thì chắc em phải tự order qua mạng dzậy...:(
@bác Tung_ey: mình cụ là thế nào?
Em đăng ký luôn 2 bộ chìa+ ĐK xe 2009 rồi, chắc đợi thời gian nữa, đủ chục là bác HN đặt luôn ấy mà :)

tung_ey

Xe tải
Em đăng ký 01 khiển + 01 chìa Escape 2009, như vậy là đến giờ có 3 bộ nhá!!!:o)

@bác Tung_ey: mình cụ là thế nào?
Em đăng ký luôn 2 bộ chìa+ ĐK xe 2009 rồi, chắc đợi thời gian nữa, đủ chục là bác HN đặt luôn ấy mà :)

soncrown

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối:

Phanminh2012

Xe tải
Úi
Nhà cháu chưa thao ra lần nào nên chưa biết là vát hay vuông. Chỉ nghe cụ Hai Nguyen noi vay thôi cụ ợ.
Hay cụ tháo thử xe cụ ra xem là loại vát hay vuông nhá. Co gì cụ PM cho em nhá.

Trạng thái
Thớt đang đóng