Giang Tô - Chiết Giang

Trạng thái
Thớt đang đóng

Masters

Xe buýt
Nhà cháu xem bằng Win chả thấy nghiêng gì. Thậm chí cái tháp nghiêng còn hơi bị thẳng:D

jupiterMX

Xe tải
Hic, bác chuotlang sướng thế, được đi du lịch khắp nơi. Ước mơ của em cũng chỉ thế thôi, đọc bài của bác làm máu du lịch trong em sôi sùng sục mà chưa có tiền + thời gian để đi được :(.

À, mà em muốn vodka tặng bác mà sao không được, nó cứ hiện lên cái dòng này:
"Úi, sao bac chu y toi bac chuotlang nhieu the! Cho du hay hoac do thi bac cung phai cho diem 10 nguoi khac roi moi cho diem lai bac chuotlang duoc."

chuotlang

Xe lừa
Nhà cháu xem bằng Win chả thấy nghiêng gì. Thậm chí cái tháp nghiêng còn hơi bị thẳng:D
Win có vẻ ổn định nhỉ hẻhe

Mấy tháng nay ipad em xem đôi khi nó ko hiên lên hình mà chỉ ra 1 dấu ? trong ô vuông xanh

chuotlang

Xe lừa
Hic, bác chuotlang sướng thế, được đi du lịch khắp nơi. Ước mơ của em cũng chỉ thế thôi, đọc bài của bác làm máu du lịch trong em sôi sùng sục mà chưa có tiền + thời gian để đi được :(.

À, mà em muốn vodka tặng bác mà sao không được, nó cứ hiện lên cái dòng này:
"Úi, sao bac chu y toi bac chuotlang nhieu the! Cho du hay hoac do thi bac cung phai cho diem 10 nguoi khac roi moi cho diem lai bac chuotlang duoc."
Thanks, thôi bác cứ Rate bù cho em lên sao cũng đc, có mấy đứa khốn nó cứ thấy bài em là hạ sao nên nhìn khuyết nham nhở ghê hehe

chuotlang

Xe lừa
Hehe đại loại nhìn ở ngoài thì nó nghiêng gần 4 độ thì phải, em quên ko đọc kỹ

Chỉnh sửa cuối:

lambogi79

Xe điện
Chuyến này ảnh rời rạc quá Cụ Chuột ơi, Cụ làm 1 seri cho dễ xem.
Em chỉ ước ao bao giờ mới có điều kiện để đi và chụp như Cụ

chuotlang

Xe lừa
Chuyến này ảnh rời rạc quá Cụ Chuột ơi, Cụ làm 1 seri cho dễ xem.
Em chỉ ước ao bao giờ mới có điều kiện để đi và chụp như Cụ
Hehe, ảnh rời rạc là bị nhà 9 nó insert linh tinh :P Vả lại 2 hôm nữa em mới có thời gian, giờ phải out cái đã

xengheo

[Tịch thu bằng lái]

Thanks, thôi bác cứ Rate bù cho em lên sao cũng đc, có mấy đứa khốn nó cứ thấy bài em là hạ sao nên nhìn khuyết nham nhở ghê hehe
Có vụ nài nữa cơ à?:D Iem bây giờ mới biết. Iem đi xe tàu chắc nhiều thằng cú lắm ko biết có vào vote - ko? he he vại chượng óp phờ

uoat

Xe buýt
Website
www.minhquan.vn

Lang thang trong viện qua những hành lang

Gặp 2 cái lỗ này đã bị bịt lại, nghe lỏm guide của 1 đoàn khác giới thiệu đây là chỗ trước kia Tây Thi thường soi gương xuống giếng nước ... mắt tinh thật
Chuột chụp càng ngày càng đẹp,góc nhìn càng ngày càng sâu ...... bụng càng ngày càng toa .... :)

xengheo

[Tịch thu bằng lái]
Tưởng câu Phúc như Đông hải là ý nói về cái gì liên quan đến nước chứ nhỉ, thế nó mới đối với cái vế thọ tỷ Nam sơn chứ
Phổ Đà Sơn ở ngoài Đông hải của TQ cụ ơi, là 1 trong 4 ngọn núi phật giáo của TQ.

thanktn

Xe tăng
Các cụ tám nhiều quá. :P Tiếp ảnh đi cụ lang ơi.

chuotlang

Xe lừa
Có vụ nài nữa cơ à?:D Iem bây giờ mới biết. Iem đi xe tàu chắc nhiều thằng cú lắm ko biết có vào vote - ko? he he vại chượng óp phờ
hehe chúng nó ko dám vote - đâu vì sợ lộ mặt, làm dog cắn càn thì chỉ dám trong bóng tối thôi mà, đâu dám sủa gâu gâu ạ

1 lũ chó hèn nhát

Trạng thái
Thớt đang đóng