Giúp em làm mấy vết lõm, xước sơn xe!

kiamorningfun

Xe tăng
Kính thưa các cụ!
Em đi xe i30CW, mua bảo hiểm của Bảo Việt.
Nay năm hết, Tết đến mà thân xe có một số vết xước, lõm... nặng nhất là móp 1 đoạn Ba-bu-lê.
Em chưa quen làm thủ tục bảo hiểm, và rất lười về mặt thủ tục.
Vậy mong các cụ gợi ý giúp em Gara nào có thể để em đánh thẳng xe đến để làm và Gara đứng ra thanh toán giúp em luôn ạ?
Em mong có xe không ghẻ lở để đón Xuân.
Trân trọng cám ơn tất cả ý kiến của các cụ!
(l)(l)(l)

C.k

Xe buýt
Kính thưa các cụ!
Nay năm hết, Tết đến mà thân xe có một số vết xước, lõm... nặng nhất là móp 1 đoạn Ba-bu-lê.
Vậy mong các cụ gợi ý giúp em Gara nào có thể để em đánh thẳng xe đến để làm và Gara đứng ra thanh toán giúp em luôn ạ?
(l)(l)(l)
Dồi ôi, xe xịn thế anh. Anh xuống âu mỹ ý, em toàn vứt xe ở đấy để sơn lúc nào xong đánh về kệ ông bò lúc lắc thanh tóan với bảo hiểm

tran_thuat_lai

Xe lăn
cứ 2cm anh lại đập một phát lõm giống dư thế. đảm bảo xie anh nom cá tính độc nhất vô nhị ở Hà Thành luônnnnnnnn :))

trienchieu12

Xe tăng
Cụ làm bh bảo việt thì gọi điện hỏi xem họ bảo lãnh những gara nào, cứu xuống âu mỹ làm thì ngon nhưng cụ vẫn phải ứng tiền trc, chưa kể phải fax báo giá sửa chữa chờ fax chấp thuận mới làm đc. Mà cụ off với anh em i30club đc 1 lần rồi mất hút nhỉ

kiamorningfun

Xe tăng
Cụ làm bh bảo việt thì gọi điện hỏi xem họ bảo lãnh những gara nào, cứu xuống âu mỹ làm thì ngon nhưng cụ vẫn phải ứng tiền trc, chưa kể phải fax báo giá sửa chữa chờ fax chấp thuận mới làm đc. Mà cụ off với anh em i30club đc 1 lần rồi mất hút nhỉ
Hì, tks cụ!
Em vừa đánh dây thép cho cụ BlackLAC. Quả thật ở đấy chưa bắt tay với Bảo Việt.
Nhưng cụ ý bảo em cứ đánh xe xuống để thăm khám cụ thể xem sao. Có thể sẽ giúp được em.
Còn chuyện ọp ẹp với i30, em bận quá! Việc của em nó cứ bị chéo thời gian so với tất cả anh em trong chi hội. Mong các cụ đại xá.
Nhất định co cơ hội là em đến quậy ngay ạ.

hachi

Xe tăng
Kính thưa các cụ!
(l)(l)(l)
Có ông Thắng Land hội Offroad làm ở Bảo Việt, chuyên khám xe. Anh thử gọi cho ông ý xem. 0903443723

huematt

Xe đạp
Cụ nếu sơn xe thì qua ngõ 33 Tân Ấp . Ở đấy e thấy sơn chất lượng được

kiamorningfun

Xe tăng
Có ông Thắng Land hội Offroad làm ở Bảo Việt, chuyên khám xe. Anh thử gọi cho ông ý xem. 0903443723
Báo cáo!
Em vừa qua Bảo Việt khám xe, chụp ảnh.
Và xuống BlackLAC rồi, BlackLAC cũng gọi cho bác Thắng Land rồi.
(Chỉ tiếc là mấy vết ghẻ ở đuôi thì chị chụp ảnh bảo nhỏ, khó chụp nên thôi.
Nhưng với em nó là quá to :102:)
Trân trọng cám ơn các cụ đã chỉ bảo tận tình.

kiamorningfun

Xe tăng
:69: Xuống BlackLAC ngồi, thấy toàn xe khủng, offroad nằn trên bàn thăm khám, mình cũng thấy yên tâm về bệnh trạng bé tý của xe mình.

cuky99

Xe buýt
Các bác cho em hỏi mua bảo hiểm 1 hãng thì có thể ra bất Garra nào chấp nhận BH đó để làm xe được k ah????

Kam_HN

Xe tải
Các cụ cho em hỏi, bị nhiều viết linh tinh trước sau, bên hông mỗi vết lại lý do lý trấu khác nhau thì thế nào ah ?

Thủ tục, quy trình có phải là: Gọi cho cái số hỗ trợ (Hót lai) rồi nó bảo đánh đi đâu đấy kiểm tra, rồi xuống gara nó thẩm định giá, rồi chờ okie từ hãng bảo hiểm ? (Lại phải ứng tiền ra hả các cụ)
Nếu của xe của Daewoo thì ở HN em vào đâu các cụ cho cháu tí gợi ý. Em rót rượu đều tay rồi đây.

usastyle

Xe tải
Thế còn bảo hiểm của Bảo Minh thì sao các cụ?Em cũng có mấy vết xước nhìn ngừa mắt quá.Mua bảo hiểm toàn bộ của Bảo Minh gần 10 triệu không làm thì phí.Không mua em chạy luôn ra Gara làm cũng chỉ trên dưới 1 triệu là xong đỡ mất công thẩm định với tường trình, mà cứ như là mình đi xin ý.Lúc mua thấy bảo được làm tại trung tâm của hãng luôn.Xe em là Toy thế thì chắc cứ vào Toy làm là nó cũng ok nhỉ.Hi vọng nó sẽ liên minh với nhau chứ cái khoản chạy qua thẩm định,chụp ảnh,tường trình rồi Fax qua Fax lại,nhận hóa đơn về lại chạy đi nhận lại tiền như xin thì mệt lắm.