giúp em với xe thuê mà xước nặng quá

bichpt

Đi bộ
Hi các bác, em đang xót hết cả ruột vì xe thuê mà xước thế này. Với mấy vết xước thế này chi phí sửa chữa khoảng bao nhiêu các bác nhỉ. Rất mong các bác chỉ giáo vì nhà e là lính mới còn lơ ngơ lắm ạ.
Em đang vừa ngại với bên cho thuê là hàng xóm mới vừa xót tiền đền. ( Phần vì hàng xóm có mở dịch vụ cho thuê nên k làm hợp đồng chỉ gửi lại xe máy coi như làm tin lần đầu nên cũng k rõ phải đền bao nhiêu. Phần vì mới biết hàng xóm mấy bữa thôi nên k biết có bị chặt chém gì k nữa. Huhu. )Các bác chỉ giúp e với.

firstsafe

Xe tải
Thì bác cứ chạy ra gara hỏi giá xong thì cứ nói thật với hàng xóm nhà bác, 1 là bác đưa tiền cho bác hàng xóm vì có khi họ có bảo hiểm thì họ lấy bác nhẹ hơn, 2 là bác đi làm. Cái này cũng thường thôi ko có gì đâu, đi xe va quẹt là chuyện b.thg.

Allstartzero

Xe hơi
Bác cứ ra gara hỏi giá tiền mà tốt nhất là đi với chủ xe rồi trả tiền họ sơn lại ở đâu thì sơn, vì nhiều khi họ quen biết chỗ nào sơn tốt chỗ nào không cụ sơn nta lại tưởng sơn đểu không nói ra nhưng lại mất lòng, chỗ này chắc mấy trăm thôi

100Km/h

Xe buýt
Nhìn xe em đoán morning date dưới 2005 gì đó. Giá trị xe ko quá cao và người làm dịch vụ chấp nhận rủi ro rồi. Cụ cứ sang làm việc trực tiếp hai bên thống nhất phương án sửa chữa là ok nhất.

bantaitulai

Xe tăng
Bác cứ ra gara hỏi giá tiền mà tốt nhất là đi với chủ xe rồi trả tiền họ sơn lại ở đâu thì sơn, vì nhiều khi họ quen biết chỗ nào sơn tốt chỗ nào không cụ sơn nta lại tưởng sơn đểu không nói ra nhưng lại mất lòng, chỗ này chắc mấy trăm thôi
cả đầu cả đít, mấy vị trí khác nhau thế này vài trăm làm sao được cụ ơi. loanh quanh 2 củ . tiền xe mấy hôm không kinh doanh được nữa. chia buồn cùng cụ chủ.

Allstartzero

Xe hơi
cả đầu cả ***, mấy vị trí khác nhau thế này vài trăm làm sao được cụ ơi. loanh quanh 2 củ . tiền xe mấy hôm không kinh doanh được nữa. chia buồn cùng cụ chủ.
Em không nhìn kỹ tưởng bị mỗi đầu xe ^^ xe này cũng xe cỏ mà chắc chủ xe không tính tiền không kinh doanh được đâu, lại còn hàng xóm

bantaitulai

Xe tăng
Em không nhìn kỹ tưởng bị mỗi đầu xe ^^ xe này cũng xe cỏ mà chắc chủ xe không tính tiền không kinh doanh được đâu, lại còn hàng xóm
vâng thực ra đi bị va quệt như này con là nhẹ với lái mới. sau một vài lần như này mới tự tin mua xe lái xe của minh thì cực yên tâm. hôi trước lái mới em cung bị vài lần như này

Allstartzero

Xe hơi
vâng thực ra đi bị va quệt như này con là nhẹ với lái mới. sau một vài lần như này mới tự tin mua xe lái xe của minh thì cực yên tâm. hôi trước lái mới em cung bị vài lần như này
Hihi mới lái em không căn được còn chơi nguyên bên phụ cọ vào cổng bung cả cản ra cơ ^^

lái mới bị quả này cũng mỏi phết đấy.
Ngày xưa thuê xe em và bạn em cũng bị vậy - 2 anh em chia nhau , bình thường mà cụ, ai cũng phải qua cái đận đó.
Chia sẻ với cụ.

forever_rock

Xe tải
Xưa e dính phát 500 k bị phạt do quệt con getz thuê. 300k con ủn thuê. Khó tránh cụ ơi

billnantes

Xe container
chỗ này làm hết tầm 1,8tr là đẹp cụ

shanshouarmy

Xe tải
Hi các bác, em đang xót hết cả ruột vì xe thuê mà xước thế này. Với mấy vết xước thế này chi phí sửa chữa khoảng bao nhiêu các bác nhỉ. Rất mong các bác chỉ giáo vì nhà e là lính mới còn lơ ngơ lắm ạ.
Em đang vừa ngại với bên cho thuê là hàng xóm mới vừa xót tiền đền. ( Phần vì hàng xóm có mở dịch vụ cho thuê nên k làm hợp đồng chỉ gửi lại xe máy coi như làm tin lần đầu nên cũng k rõ phải đền bao nhiêu. Phần vì mới biết hàng xóm mấy bữa thôi nên k biết có bị chặt chém gì k nữa. Huhu. )Các bác chỉ giúp e với.

Quệt thế này bình thường. Trước hết cụ đi rửa xe đi thì nhìn các vết này sẽ đỡ nhiều. Ở hàng rửa xe cụ nhờ nó lấy ít dầu tẩm vào khăn lau qua các vết đó. sau đó cụ đưa xe về trả và nói rõ bồi thường, em đoán max 1tr vì xe cho thuê bao giờ cũng có bh.