[Funland] Góc lấy ý kiến OFER về trang OTOFUN NEWS

formen

Xe lăn
Mỗi một news ở đó chính là 1 thớt thì sẽ có cồng và view thôi cụ. Em vào đó như trang mới. Chả biết cồng vào đâu

Rivers

Xe container
Giao diện ko hấp dẫn, nội dung có vẻ nghèo nàn.

nvh_hn

Xe container
Thêm nữa mod nên cho nó cái banner to to trên diễn đàn để nó dễ đập vào mắt offer.

edc

Xe lăn
Ý kiến cá nhân em.
Of được cấp phép mà toàn đăng tin xe mới. Chưa có gì đặc sắc, chưa đủ tính chất đặc thù of.
BDH cứ làm review nhẹ nhàng, chủ đề về; xe mới, xe cũ (khách quan) Mở comment thì thiếu gì view. Em sợ nick mới lập liên tục :D

cmyk77

Xe điện
- cho thêm tính năng bình luận ở dưới như vnexpress cho xôm.
- tham gia hòa giải trọng tài mấy vụ cãi vã, tranh luận anh em tò mò vào đông ngay
- gọi mấy lão hài hài ở OF lên rì viu kiểu phủi nghe nó khách quan trong sáng hơn bọn chuyên nghiệp, dân giờ nghe mấy thằng đó cho vui chứ niềm tin ko có nhiều.
Ý như cụ này chuẩn này chã ơi, Dân mình xem tin thích bình luận luôn vậy chã xem ý kiến này nhé.

wave-tau

Xe container
Tin không em nghĩ khó gây sức hút, nên làm sâu hơn.
Đơn giản như có topic nào "cãi nhau" trên này về xe hoặc kỹ thuật ta mượn các đơn vị liên quan về xe hoặc người hiểu vễ kỹ thuật rì viu chân thực luôn mí độc mí lạ. Các hãng muốn quảng cáo chắc cũng ko khó khăn lắm nếu 1 người đứng ra đại diện otofun mượn. :D
Và nữa, 1 số bài rì viu chất nên dẫn link vào cafe, các mem khác chém trên các thớt tin cũng đã là thành công lắm rồi. :D
Tương lai quán cafe vắng hơn cũng căng nếu ko có những cái độc lạ hút khách. :D

Pumzen

Xe ba gác
Nhà cháu tự nhận khuyết điểm, hàng ngày vào fundland vài tiếng đồng hồ nhưng cả năm vào OF News không nổi 1 phút. :(

j23

Xe container
Cá nhân em thấy khoai đấy, với tiêu chí của OF thì phải có tụi PR nó thổi thật mạnh mới nhanh lên, giờ các kênh xe cộ kia cũng cần thổi mạnh

MiTa

Xe lăn
Đọc 10 còm thì 9 còm đề nghị phải có tí “mát mẻ”. E chả nói nữa, cccc nói hộ e rồi.

ngoc_phuong

Xe lăn
Mạnh dạn đưa cụ ToKuDa về làm quản lý.
Khú khú.

dragon001

Xe tăng
Em nghĩ ngoài xe cộ ra OF news vẫn phải có các tin khác nóng hổi đâm cướp giết hiếp cccm mới thấy nó đa dạng và tìm đến để xem có gì mới.

buidoimiennui

Xe điện
OTOFUN có một trang tin có cấp phép chuyên về xe, cơ mà lúc em tranh luận với bác Lethanh_78 em có nói nội dung chưa đủ hấp dẫn OFER nên nhiều người chưa biết đến trang và vào đọc trang cũng ít.

Bác Lethanh_78 thì bảo thử chỉ ra những gì cần / nên thay đổi để trang tin hay và hấp dẫn hơn nên em muốn nhờ các OFER giúp em góp ý (càng mạnh mẽ càng tốt trên tinh thần xây dựng) để có thể cải tiến trang tin để nó trở thành một kênh thông tin phù hợp nhất với OFER.

https://news.otofun.net/

Cảm ơn các bác.

LinhFin Huyn Runi OF-Chiengchieng xexunghe vienhuy
Chưa hấp dẫn bởi vì nội dung chưa phân loại rõ ràng. Chưa có tin độc lạ hấp dẫn. Toàn mấy cái tin rất chi là bình thường như: Toyota VN bán được xxx chiếc. Tin thế này thì thường quá.

Phải có những tin hay như: bí mật trong chiếc động cơ v12 của Rolls Royce

cụ thỉnh cụ này lên ông ấy chém cho thì xôm ngay, đọc hài vãi lái =))

thanhtra3vi

Xe tăng
Website
3aetsco.com.vn
Theo ngu ý của em thì xin góp vài thiển ý như sau ạ:
- Ảnh xe: nên pọt kèm theo mấy em PG xinh xinh thu hút mọi ánh nhìn, đôi lúc buồn buồn vào ngắm xe, ngắm gái cũng hay phết.
- Bài viết: Thi thoảng nên làm bài phóng sự, chuyên đề, đăng video "rì viu" một dòng xe nào đó đã nổi, đang nổi và sắp nổi hoặc bàn về ... xu hướng thời trang... xe các kiểu để ae vào nghiên cứu khoa học kỹ thuật.
Phóng sự thì sẽ có phóng viên, khuyến khích PV nữ nhập vai cho nó chuất, khơi nguồn cảm .. ứng.
- Vì là Oto FUN nên tiêu chí ưu tiên FUN, nghĩa là văn phong ko nên cứng theo kiểu đảng viên, báo chí truyền thống, mà nên pha trộn chút vui nhộn, tếu táo. Người đọc sẽ vừa đc giải trí, vừa đc tìm hiểu về kỹ thuật, xe cộ.
- Công tác tuyên truyền cũng rất quan trọng: Các min mod cứ quy định Offer phải click vào News để đọc bài ^^, rồi thi thoảng tạo cuộc thi viết tin, biết đâu báo Văn nghệ ko tìm đc giải A, OF chúng ta lại quật đc cả mớ chửi trộm xe thì sao ^^

caophuonghanh

Xe buýt
Website
www.caophuonghanh.com
Em đóng góp ý tưởng nhé ^^
Tuyển 1 em xinh đẹp, đang muốn tìm hiểu và mua xe, đăng lên là nay em đi tìm mua xe và được giới thiệu về xe như này ....abc,xyz.
Mà em thân gái chả hiểu gì về công nghệ, chẳng biết có đúng như giới thiệu không.
Các anh trên này ai rành về xe tư vấn giúp em với.

Là các cụ nhao vào bình luận, bóc tách và phân tích thông tin bổ ích cho em gái là xôn xao, rôm rả ngay ạ.
Còn về nội dung thông tin cô này hỏi thì đầu tư chút và đọc vui vui mà lại thật thì chắc hiệu ứng tốt đó ạ

OF-Chiengchieng

Xe buýt
Đọc góp ý của Cccm mà e thấy mở từng khúc ruột. Em tiếp tục lót dép ngồi "hóng" chuyện" ạ