[Funland] Google khủng khiếp thật các cụ ạ

nguahoangs

Xe buýt
Đến nghề Luật sư bọn em mà còn phải kinh doanh kiếm khách trên mạng nữa là các nghề mang tính bán hàng, cung cấp dịch vụ khác.
Bọn em 1 tháng mất 18 - 20 triệu cho 2 mảng, SEO Marketting và Google Ad.

Cụ nào mà cần thành lập công ty hay làm gì liên quan đến doanh nghiệp cứ ới em
Cháu toàn bị vặt vãnh nhiều quá, hôm nào phải qua cụ nhờ tư vấn

quasin3000

Xe tăng
Em làm dịch vụ về nha khoa, có hai cái phòng khám, tháng nào cũng nộp cho các cụ 60 củ, thiếu là vắng khách ngay. Thế mới thấy Google giờ quyền lực thật, cho doanh nghiệp nào chết là chết. Cho sống là sống. Tiện đây cho em hỏi trong cõi OF này có cụ nào nhà ta đang đầu tư làm nội dung Youtobe không? Cho em đầu tư với.
Em chưa mua dịch vụ nào được quảngcaos trên youtube.

Chất lượng, giá cả vẫn quyết định tất cả. Khái niệm về QC với đại đa số dân châu Á, kể cả Nhật cũng không giống Âu -Mỹ. Có thể dân châu Á nhiều quá.

loinv

Xe tải
Em làm dịch vụ về nha khoa, có hai cái phòng khám, tháng nào cũng nộp cho các cụ 60 củ, thiếu là vắng khách ngay. Thế mới thấy Google giờ quyền lực thật, cho doanh nghiệp nào chết là chết. Cho sống là sống. Tiện đây cho em hỏi trong cõi OF này có cụ nào nhà ta đang đầu tư làm nội dung Youtobe không? Cho em đầu tư với.
Trước nay em toàn chạy FB, chưa dùng đến GG.
Cụ chủ cho em hỏi là cụ tự chạy GG hay thuê dịch vụ làm thế ạ? So sánh với FB thì GG có hiệu quả nhiều hơn không cụ?
Em đang nghiên cứu chạy thêm GG, có gì nhờ cụ tư vấn giúp em với nhé.
Em cám ơn cụ nhiều!

nguahoangs

Xe buýt
Trước nay em toàn chạy FB, chưa dùng đến GG.
Cụ chủ cho em hỏi là cụ tự chạy GG hay thuê dịch vụ làm thế ạ? So sánh với FB thì GG có hiệu quả nhiều hơn không cụ?
Em đang nghiên cứu chạy thêm GG, có gì nhờ cụ tư vấn giúp em với nhé.
Em cám ơn cụ nhiều!
em tự chạy cụ ạ, nghề tay trái nên có chút kinh nghiệm. E thì thấy thế này vd khi khách hàng cần mua gì thường sẽ google để tìm chứ ít khi lên face tìm

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
em tự chạy cụ ạ, nghề tay trái nên có chút kinh nghiệm. E thì thấy thế này vd khi khách hàng cần mua gì thường sẽ google để tìm chứ ít khi lên face tìm
Chi phí thường tính như thế nào cụ ơi ? Em kinh doanh nhà hàng có nên theo cụ Google này không cụ ?

dongnat123

Xe container
em oánh dấu về tối đọc tham khảo

ToaiCB400

Xe máy
Nói thật em làm mảng này cũng nhiều nhưng không biết kinh nghiệm hơn ai không . Em khẳn định theo su thế SEo sẽ phải nhường hết cho a Go phát triển nên các bác cứ đập theo a Go thôi còn lại thuê 1 bạn làm nội dung + viết bài trên các diễn đàn cho đỡ tốn đừng chơi SEO . SEo chỉ giúp tăng độ tin cậy khi tìm món hàng thôi, không phải tăng độ nhận biết khi tìm hàng bác nhá..

Chỉnh sửa cuối:

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Thực sự cả SEO và Adws là 2 công cụ bổ trợ nhau rất tốt trong quá trình Kinh doanh. Em nghĩ cụ nên thuê nhân viên cố định ngồi văn phòng SEO cho site phòng khám của cụ nữa bởi vì
- Cả SEO và adws đều là những công cụ liên quan đến Google
- SEO làm trong dài hạn, 1 khoản đầu tư cho tương lai dài hơi
- Adws làm phát ăn ngay nhưng chi phí lớn, tuy không mang tính dài hơi nhưng có thể nuôi cho quá trình làm SEO, khi SEO lên sẽ giảm dần phụ thuộc vào adws.
Siêu sao đây rồi, lão thường có hay ngồi Linh Đàm không, rảnh em mang giấy bút qua xin lão chỉ giáo vài đường Seo cơ bản?

thienthanmudo

Xe tăng
Website
kynangbongda.com
Seo không ăn thua đâu, nó cho 4 vị trí đầu là qc rồi. Có seo lên top1 vẫn xếp t5 mà quá khó cho top 1 với từ khóa cạnh tranh.
Nghĩ như cụ thì những người làm seo giờ đang thất nghiệp hết cả rồi. Các nhà tuyển dụng cũng ko phải tìm bỏng mắt người làm seo nữa.

Kappuccino

[Tịch thu bằng lái]
60 củ thì cụ vặt mấy cái răng của bọn em là bù lại được ngay thôi chứ khó gì đâu ;))

Nam Minh

Xe buýt
Ở VN quảng cáo google trả tiền click ảo nhiều lắm. Cụ tìm cách giảm đc 1/2 số tiền mà hiệu quả vẫn vậy

nguahoangs

Xe buýt
Nói thật em làm mảng này cũng nhiều nhưng không biết kinh nghiệm hơn ai không . Em khẳn định theo su thế SEo sẽ phải nhường hết cho a Go phát triển nên các bác cứ đập theo a Go thôi còn lại thuê 1 bạn làm nội dung + viết bài trên các diễn đàn cho đỡ tốn đừng chơi SEO . SEo chỉ giúp tăng độ tin cậy khi tìm món hàng thôi, không phải tăng độ nhận biết khi tìm hàng bác nhá.
Chuẩn cụ ạ. Chỉ những dịch vụ nào không có khách hàng chạy ads thì thằng google nó mới tha cho. E cũng nghĩ thuê 1 người làm nội dung web, hình ảnh ổn rồi cứ thế mà trả tiền để tìm khách thôi.

ToaiCB400

Xe máy
Chuẩn cụ ạ. Chỉ những dịch vụ nào không có khách hàng chạy ads thì thằng google nó mới tha cho. E cũng nghĩ thuê 1 người làm nội dung web, hình ảnh ổn rồi cứ thế mà trả tiền để tìm khách thôi.
cái ngành của cụ thì Theo Adws là nhẹ người nhất đừng ham hố nghe SEO gì đó . Độ hot và số lượng tìm quá cao thì ông Go ổng có nghỉ bằng chân cũng biết nên kím tiền qua người truy cập . Go chứ có phải nhà nước đâu mà làm miễn phí do dân vì dân

nguahoangs

Xe buýt
cái ngành của cụ thì Theo Adws là nhẹ người nhất đừng ham hố nghe SEO gì đó . Độ hot và số lượng tìm quá cao thì ông Go ổng có nghỉ bằng chân cũng biết nên kím tiền qua người truy cập . Go chứ có phải nhà nước đâu mà làm miễn phí do dân vì dân
Like cụ.......