[VHGT] Góp đá xây dựng ....vụ cụ Đông ky sốt!

Vietkid

Xe điện
Mợ gamechip 10 triệu mã lực vote trừ em một phát làm em tụt dã man, cơ mà em lại không buồn, em thề.

Mr Winter

Xe tăng
Theo em thì nên dồn quỹ vào chỗ mợ Chíp cho nó khách quan, kẻo lại lời ra tiếng vào ảnh hưởng tới mục đích của quỹ.
Em cũng nghĩ như vậy, để cụ Đông giữ sẽ có những ý kiến không hay.

Ga que.

Vietkid

Xe điện
Các cụ, bây giờ em mới ném đá thật, cụ Libor kêu gọi mọi người góp đá vụ cụ Đông, trong đó có nói rõ nếu sử dụng không hết thì chuyển qua Quỹ Từ thiện, cụ Đông cũng copy sang tận OS để kêu gọi ủng hộ. Các cụ cũng biết thừa sự đóng góp này mang tính chất ủng hộ tinh thần là chính, thế nên rất nhiều người chẳng biết cụ Đông là ai cũng vẫn đóng góp.
Giờ tất cả chuyển hết cho cụ Đông quản lý, chẳng hóa là cứ cho xxx phạt để kiếm tiền hay sao.
Ai giữ em không quan tâm nhé, vì không phải tiền của em.
Cũng vì nghĩ đến chuyện thế này, cho nên em rất ủng hộ cụ Đông, nhưng em không góp đá.

Tribute

Xe container
Các cụ, bây giờ em mới ném đá thật, cụ Libor kêu gọi mọi người góp đá vụ cụ Đông, trong đó có nói rõ nếu sử dụng không hết thì chuyển qua Quỹ Từ thiện, cụ Đông cũng copy sang tận OS để kêu gọi ủng hộ. Các cụ cũng biết thừa sự đóng góp này mang tính chất ủng hộ tinh thần là chính, thế nên rất nhiều người chẳng biết cụ Đông là ai cũng vẫn đóng góp.
Giờ tất cả chuyển hết cho cụ Đông quản lý, chẳng hóa là cứ cho xxx phạt để kiếm tiền hay sao.
Ai giữ em không quan tâm nhé, vì không phải tiền của em.
Cũng vì nghĩ đến chuyện thế này, cho nên em rất ủng hộ cụ Đông, nhưng em không góp đá.
Cụ không theo dõi từ đầu diễn biến, không nắm được tinh thần của quỹ thì cũng không nên làm loãng thớt. Vụ việc đang âm thầm tiếp diễn chưa kết thúc không nên vội vã chuyển mục đích sử dụng quỹ. Ai giữ quỹ cũng vậy thôi, nó vẫn là quỹ sử dụng cho mục đích chung của những người góp quỹ, tuy nhiên để khách quan, tránh điều tiếng (như ý kiến của cụ) thì cụ Đông không nên giữ quỹ.

Vietkid

Xe điện
:). Cụ Tribute hơi nhầm một chút, em theo dõi ngay từ đầu, thậm chí sang tận OS xem các ý kiến bên đó. Ý kiến của em, theo em nghĩ, cũng là cái để các cụ nhiệt tình ở đây để ý một chút.

Gamechip

Xe điện
Mợ gamechip 10 triệu mã lực vote trừ em một phát làm em tụt dã man, cơ mà em lại không buồn, em thề.
Chào cụ Vietkid,
Trước tiên em xin cảm ơn cụ đã vod em, sau em tạ lỗi vì đã vod trừ cụ.
Nhân đây em xin trình bày chút quan điểm của em về lý do em vod trừ cụ. Thứ nhất: quan điểm của cụ về việc cụ Đông em không cho là sai. Mỗi người có cách nhìn một sự việc khác nhau, nên không có người sai. Thứ hai em vod trừ cụ không phải vì nhận định của cụ, mà vì cái cách cụ thể hiện quan điểm, không phải là sự hợp tác mà em cảm giác là sự phá rối, xúc phạm người khác. Đó cũng là suy nghĩ của em và một vài cụ ném đá. Đôi lời với cụ.
Chúc năm mới an lành.
Trân trọng.

Tương tự như vậy em cũng phê bình luôn cụ Lí lẫn cụ KIA, một cụ thì không nhất quán trong cách giải thích đề xuất. Còn một cụ thì quá trẻ con. Em cứ tưởng tượng cụ KIA lấy vợ xong bố vợ phê bình cái là cụ dỗi đòi trả lại ý.

Về việc giữ quỹ, thời gian tới em rất bận, các cụ cố gắng tìm người có thời gian tham gia nhiều ( ví dụ mợ thequeen chẳng hạn ), nhưng nếu các cụ thực sự cần thì em sẽ dành riêng một tài khoản cho việc giữ tiền quỹ và sẽ cố gắng có mặt khi cần.
Chúc tất cả các cụ năm mới vui vẻ, hạnh phúc và bình an!

Chỉnh sửa cuối:

Hoang Tat Thang

Xe tăng
Sau khi trao đổi và thống nhất với các cụ trong ban tổ chức, các cụ, mợ giữ quỹ và cụ khổ chủ Đông Ki Sốt, các cụ, mợ đều đã thống nhất quỹ nên được quản lý tập trung bởi cụ khổ chủ. Vì vậy, em đề nghị cụ Đông cung cấp thông tin về số tài khoản của cụ để các cụ, mợ đang giữ quỹ chuyển về cho cụ để quản lý.
Các cụ, mợ có comment không có liên quan tới việc góp đá cho cụ Đông vui lòng xoá giúp em các comment đi cho thớt nó đẹp nhé.

Nhân tiện em cũng thông báo với các cụ, các mợ là việc của cụ Đông đã tiến thêm được 20% nữa rồi ạ. Cụ tỷ dư lào thì em xin phép chưa công bố. Khi nào có thể công bố em xin được báo cáo các cụ, các mợ sau nhé.
Tiến được 20% hả cụ? Cứ có tiến triển là tốt rồi.

KiaCD5numberone

Xe tăng
Chào cụ Vietkid,
Trước tiên em xin cảm ơn cụ đã vod em, sau em tạ lỗi vì đã vod trừ cụ.
Nhân đây em xin trình bày chút quan điểm của em về lý do em vod trừ cụ. Thứ nhất: quan điểm của cụ về việc cụ Đông em không cho là sai. Mỗi người có cách nhìn một sự việc khác nhau, nên không có người sai. Thứ hai em vod trừ cụ không phải vì nhận định của cụ, mà vì cái cách cụ thể hiện quan điểm, không phải là sự hợp tác mà em cảm giác là sự phá rối, xúc phạm người khác. Đó cũng là suy nghĩ của em và một vài cụ ném đá. Đôi lời với cụ.
Chúc năm mới an lành.
Trân trọng.

Tương tự như vậy em cũng phê bình luôn cụ Lí lẫn cụ KIA, một cụ thì không nhất quán trong cách giải thích đề xuất. Còn một cụ thì quá trẻ con. Em cứ tưởng tượng cụ KIA lấy vợ xong bố vợ phê bình cái là cụ dỗi đòi trả lại ý.

Về việc giữ quỹ, thời gian tới em rất bận, các cụ cố gắng tìm người có thời gian tham gia nhiều ( ví dụ mợ thequeen chẳng hạn ), nhưng nếu các cụ thực sự cần thì em sẽ dành riêng một tài khoản cho việc giữ tiền quỹ và sẽ cố gắng có mặt khi cần.
Chúc tất cả các cụ năm mới vui vẻ, hạnh phúc và bình an!
Hay đấy nhỉ...

Chỉnh sửa cuối:

luklak

Xe điện
E đang xem VTV3 mục hài cuối tuần đang chiếu vụ giống bác Đông :D

Inox75

Xe tăng
Chốt lại vụ quỹ là dư thế nào các cụ?

Gamechip

Xe điện
Chốt lại vụ quỹ là dư thế nào các cụ?
Cuối năm ai cũng bận rộn, thư thả ra tết rồi mời các cụ làm buổi ọp hoành tráng để bàn bạc ạ.
Chúc tất cả các cụ và gia đình năm mới an khang, thịnh vượng, hạnh phúc, bình an!

Inox75

Xe tăng
Cuối năm ai cũng bận rộn, thư thả ra tết rồi mời các cụ làm buổi ọp hoành tráng để bàn bạc ạ.
Chúc tất cả các cụ và gia đình năm mới an khang, thịnh vượng, hạnh phúc, bình an!
Ra tết rồi mợ Chíp ơi, khởi động đê. Tháng giêng là tháng ăn chơi mà mợ

thanhlich

Tháo bánh
Website
kinhmat.com.vn
Ra tết rồi các Cụ tiếp tục đê.

Xây dựng là ở đây chứ còn kiếm tìm ở đâu nữa.

thanh_hoi

Xe điện
Up cái này lên, vì nhiều cụ thắc mắc không biết góp đá vào đâu.