[Funland] Hacker anh là ai?

raymeila

Xe máy
Cu này cũng ảo tưởng lắm. E đọc có đoạn nhắc đến gái chỉ like và xem story của cậu ấy thôi mà cũng nghĩ ng ta có ý với mình.
E có theo dõi một cầu thủ thuộc dàn U23 cũ. Đừng nói là like ảnh mà tất cả những gì liên quan đến cậu ấy em đều theo dõi, sản phẩm nào cậu ấy quảng cáo em đều cố ủng hộ trong điều kiện cho phép. Thậm chí cậu ấy mở quán cafe dù rất xa chỗ em, em cũng gắng rủ bạn bè đến check in. Đây đơn giản chỉ là tấm lòng của người hâm mộ.
Chuyện này hi vọng ko ảnh hưởng nhiều đến phong độ của Hải, dù sao cậu ấy cũng rất tài năng và có nhiều đóng góp cho ĐTQG.

cantona

Xe container
Quang Hải cố lên ;))

Fiat2007

Xe buýt
Em nó là tiền vệ chứ có phải tiền đạo đâu mà cứ đòi ghi bàn liên tục là sao? Hay nhiều cụ ko biết về bóng đá nhưbg thích cm về bóng đá?
Dạ, ý cháu là phong độ phập phù quá mà kể cả là tiền vệ( ko phải tiền vệ phòng ngự nhá ) thì số phút đó cũng thực sự đáng nhắc tới. Cháu cũng chỉ mới xem bóng đá từ mùa hè Italia 1990 thôi, có gì ko biết thì xin cụ bổ xung ạ

Chekmate

Xe điện
Trên mạng nhiều nhà đạo đức thật :D
Giờ cháu Hải nó cứ đá ngon, toả sáng trên sân cỏ thì chả ai nhớ cái phốt vớ vẩn này đâu. Mất tiền quảng cáo nhãn hàng này thì có nhãn khác nó book, ví dụ như các loại thuốc tăng cường sinh lý, các sản phẩm cho đàn ông như dầu gội đầu chẳng hạn. Chả mấy là trôi qua thôi.
Trừ đàn ông không thẳng, chứ có tiền, có tài, trẻ khoẻ gái bu đầy thế ông nào chả ăn chơi, gái mú tí là hết sức bình thường khi cháu nó chưa lập gia đinh. Bọn nói đạo đức thì thường sống như ... em thấy tây đồn thế.

mrcanonx4dl

Xe tải
Dạo này em cứ thấy có vụ mẹc nhún nhảy mà mình tối cổ quá chưa hiểu gì, có cụ nào thông não hộ em phát

mrcanonx4dl

Xe tải
Thân bại danh liệt rồi, giờ chỉ có cặp với phò phạch thôi, gái nhà lành chả nhà nào tử tế muốn gả cho thằng dính phốt kiểu này. Xem clip mà thấy ku này suốt ngày đi soi gái đẹp rồi tính chuyện chịch choạc. Nói chung quả này nát bét
chưa chắc đâu cụ, gái ngoan có khi lại thích giai hư hư tý để dẫn anh quay về đúng đường lối :))

DIT

Xe điện
99% các cụ đang nói đỡ cho QH vì lo sợ e ko có e nó thì đội tuyển sẽ yếu đi nhiều. Tuy nhiên, nếu e nó ko lo về chuyên môn mà chỉ lo tìm kiếm chăn rau, thì sợ rằng có giữ đc trên sân cũng chỉ là cái tên thoai
chí có cụ nghĩ vậy thôi, chứ đa số trên đây nghĩ chưa có gia đình thì như vậy là chuyện bình thường. Bất cứ thanh niên nào cũng như vậy hết, thậm chí còn ghê hơn

VietCK

Xe tăng
Câu này của Hải hả cụ?
Của thằng quân sư quạt mo cho nó.
Giờ trên mạng đầy rẫy tin nhắn đấy cụ, đi xe mẹc dạo vòng hồ tây ngắm mặt hồ nhún nhảy đang thành trend.

Sau vụ này không biết nó có rút ra đc bài học cho m không, bản chất con ng thì cũng khó thay đổi.

tony tí

[Tịch thu bằng lái]
cũng bt thôi Đang tuổi trăng tròn , tiền thì như quân nguyên ,danh vọng max op lại đẹp trai .Ko trai ko gái thì trái nature :))
Mà cũng bt thôi. Đang tuổi trăng tròn , tiền thì như quân nguyên đánh vọng max op lại đẹp trai ko trai ko gái thì trái nature :))

Chỉnh sửa cuối:

ranger.hn

Xe tải
Chả hiểu các bác ủng hộ QH kiểu gì
Vấn đề ở đây
1. QH đã công khai ng yêu nhưng phía sau lại lén lút gạ chịch hết cô này đến cô khác
2. Trong cả toàn bộ tin nhắn bị leak, Hải và quản lý xem phụ nữ như món hàng, nâng lên hạ xuống, khinh thường phụ nữ thế là cùng. Chưa kể có nhiều cái tên đc nhắc đến chưa bao h nói chuyện với Hải, ko quen ko thân.
Hỏi thật tâm tưởng các bác vẫn luôn coi thường phụ nữ đến thế à? Có vợ rồi nhưng chỉ gần mỡ dâng đến miệng là chén đúng ko? Đúng là đời.
QH thành thằng chịch dạo, nhân phẩm xuống cấp quá rồi, có cụ lại so với Bill Clinton mới buồn cười, đúng là bố tổ xh, giới con nhà dòng dõi tử tế thì không ai dám gả con gái hay giao gia tài cho nữa. Còn hàng giào chộp giật đại gia mới nổi thì có thể cũng k để ý mấy vụ này.

Nói chung QH vỡ cái CHẠN ngon rồi, giờ tìm cái chạn mục khác thôi

• Vodka
Reactions: m4s

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org

hiepngo.nd

Xe tải
Giờ cháu Hải nó cứ đá ngon, toả sáng trên sân cỏ thì chả ai nhớ cái phốt vớ vẩn này đâu. Mất tiền quảng cáo nhãn hàng này thì có nhãn khác nó book, ví dụ như các loại thuốc tăng cường sinh lý, các sản phẩm cho đàn ông như dầu gội đầu chẳng hạn. Chả mấy là trôi qua thôi.
Trừ đàn ông không thẳng, chứ có tiền, có tài, trẻ khoẻ gái bu đầy thế ông nào chả ăn chơi, gái mú tí là hết sức bình thường khi cháu nó chưa lập gia đinh. Bọn nói đạo đức thì thường sống như ... em thấy tây đồn thế.
Cụ hơi nhầm, chuyến này đảm bảo với cụ là thân bại danh liệt, mà kể cũng lạ phụ nữ mà đã có người yêu cặp kè với người khác thì các cụ gọi là phò, phạch các kiểu, đàn ông thì lại là hết sức bình thường :)). Kể ra ny cụ mà như vậy cụ cũng coi là bt nhỉ?

dapmocuoctinh

Xe buýt
Website
ennho.net
Thế em hỏi cụ như Tuấn Anh, Xuân Trường... tên tuổi cũng chẳng kém cạnh gì so với thằng ku Quang Hải, cũng chưa lập gia đình, cụ thấy mấy em nó có vướng vào mấy vụ lùm xùm như thế này ko? Bóng đá thế giới cũng đầy ngôi sao sống chuẩn chỉ mẫu mực. Đời có nhân quả cả, và thằng ku hải này cũng đang phải trả giá rồi đó.

• Vodka
Reactions: m4s

DIT

Xe điện
Thế em hỏi cụ như Tuấn Anh, Xuân Trường... tên tuổi cũng chẳng kém cạnh gì so với thằng ku Quang Hải, cũng chưa lập gia đình, cụ thấy mấy em nó có vướng vào mấy vụ lùm xùm như thế này ko? Bóng đá thế giới cũng đầy ngôi sao sống chuẩn chỉ mẫu mực. Đời có nhân quả cả, và thằng ku hải này cũng đang phải trả giá rồi đó.
chưa bị lộ ra đó cụ ơi, 1 ngày nào đó cũng bị hack như quang hải thì ko biết ntn

DIT

Xe điện
Chả hiểu các bác ủng hộ QH kiểu gì
Vấn đề ở đây
1. QH đã công khai ng yêu nhưng phía sau lại lén lút gạ chịch hết cô này đến cô khác
2. Trong cả toàn bộ tin nhắn bị leak, Hải và quản lý xem phụ nữ như món hàng, nâng lên hạ xuống, khinh thường phụ nữ thế là cùng. Chưa kể có nhiều cái tên đc nhắc đến chưa bao h nói chuyện với Hải, ko quen ko thân.
Hỏi thật tâm tưởng các bác vẫn luôn coi thường phụ nữ đến thế à? Có vợ rồi nhưng chỉ gần mỡ dâng đến miệng là chén đúng ko? Đúng là đời.
cụ có vẻ là người chuẫn mực nhỉ, cu nói chuyện với bạn của cụ về mấy đứa con cái thì cụ nc ntn, theo mình có thể còn lời lẽ sỗ sàng hơn đó. Trong đây chẳng ai binh thằng hải hết, vì việc đó đối với mn là chuyện bình thường. Bọn con gái thân nhau khi nói chuyện cũng như vậu thôi. À quang hải chưa bao giờ nói nó có người yêu nhé, chỉ có báo chí nói thôi.

HoangApr

Xe buýt
Nói chung đàn ông chắc dễ thông cảm chứ phụ nữ tụi em khó chấp nhận lắm ạ.
Trong khoảng 2 tháng khi đã có người yêu mà em nó còn tìm cách chăn dắt bao nhiêu em từ có tên tuổi đến những em chỉ được nhắc đến bằng nghề nghiệp, haizzz. Em nhắc lại là Hải tìm cách chăn dắt chứ ko phải các em ấy tự tìm đến nhé, lại haizzz.
Nếu xác định ko thể nhịn thì cứ độc thân rồi muốn chăn bao nhiêu em cũng được, còn đang trong một mối quan hệ nghiêm túc thì là mất dạy với con gái người ta đấy :(
Các bác bảo bình thường thử nghĩ mình có đứa em gái mà người yêu nó như thế xem, em gái thôi chứ chưa cần là con gái nhé.
Đàn nào cũng vậy thôi, có suy nghĩ, có đạo đức không ai làm như vậy cả, nó ngoại tình thì đi một nhẽ, còn đây là kiếm gái để chăn thì lại là nhẽ khác, không hiểu các cụ bênh nó mà có con gái thì nghĩ gì nhỉ