[Funland] Hai mẹ con đi du lịch ở Phuket bị đuối nước 😩 sợ quá cc ạ

Leanh65

Xe container
Ra biển ko nói hay dc. Nhiều hôm nc biển thấp trơ hết cả bãi tắm mà vẫn có người chết đuối. Do ko biết bơi. Chủ quan nc thấp. Bước vào vũng hoặc hố sâu là xong.
Bãi biển thì nước thấp mới nguy hiểm. Nước cường lại là lúc an toàn nhất.

thudoll88

Xe tăng
Thương quá các cụ ạ em vừa hóng thêm được là chị này cùng chồng có bốn người con. Trong đó có một bé con trai bị khiếm thính từ nhỏ chính vì thế nên người chồng đã tìm cách mang máy trợ thính về Việt Nam về xây dựng nên thương hiệu máy trợ thính cát tường khá là nổi tiếng chắc các cụ cũng đã từng nghe

thudoll88

Xe tăng
Nhìn ảnh chị ở ngoài khá trẻ trung so với độ tuổi đã ngoài năm mươi cũng có vẻ là phụ nữ sắc sảo đảm đang giỏi việc nước đảm việc nhà vậy mà không hiểu sao số đen thế nào lại bị đuối nước khi đang đi công tác

Pumzen

Xe ba gác
Tắm biển nhà cháu thường bơi ra khỏi khu vực cách bờ khoảng hơn 100 m, vì khu vực này sóng hay đánh mạnh rất khó bơi. Tuy bơi ra ngoài nhưng cũng chỉ đến ranh giới hạn chế của ban quản lý bãi biển. F1 nhà cháu lớn rồi, nó bơi tốt nên 2 bố con vẫn bơi ra ngoài để vận động tay chân cho tiêu bớt calo, về xơi cơm mới ngon.
Lúc đọc các vụ đuối nước ở bãi biển có vẻ chột dạ đấy, nhưng lúc thực tế ở biển lại quên ngay và làn nước mát của biển luôn quyến rũ mình lao ra xa.

Leanh65

Xe container
Tắm biển nhà cháu thường bơi ra khỏi khu vực cách bờ khoảng hơn 100 m, vì khu vực này sóng hay đánh mạnh rất khó bơi. Tuy bơi ra ngoài nhưng cũng chỉ đến ranh giới hạn chế của ban quản lý bãi biển. F1 nhà cháu lớn rồi, nó bơi tốt nên 2 bố con vẫn bơi ra ngoài để vận động tay chân cho tiêu bớt calo, về xơi cơm mới ngon.
Lúc đọc các vụ đuối nước ở bãi biển có vẻ chột dạ đấy, nhưng lúc thực tế ở biển lại quên ngay và làn nước mát của biển luôn quyến rũ mình lao ra xa.
Em đi tắm biển cũng toàn bơi ra ngồi trên dây phao giới hạn bãi. Năm nay cái chân tn năm 2019 cứ nằm đh lạnh co duỗi đột ngột là bị chuột rút đau cứng nên cũng bụng bảo dạ không bơi ra xa nữa mà cứ xuống biển là lại không cưỡng lại được dù xung quanh toàn thấy các trung niên đeo can.😄 Em đã thực tập động tác chống chuôt rút lúc ở ngoài xa thì thấy ổn, không biết chẳng may bị rút thật thì có được thế không hay lại giống mấy anh pccc. Đọc thớt này khéo mùa sau đi tắm phải mang theo can 10 lít thật vì đám f1 còn lau nhau lắm.🤣

BMW X4

[Tịch thu bằng lái]
Em đi tắm biển cũng toàn bơi ra ngồi trên dây phao giới hạn bãi. Năm nay cái chân tn năm 2019 cứ nằm đh lạnh co duỗi đột ngột là bị chuột rút đau cứng nên cũng bụng bảo dạ không bơi ra xa nữa mà cứ xuống biển là lại không cưỡng lại được dù xung quanh toàn thấy các trung niên đeo can.😄 Em đã thực tập động tác chống chuôt rút lúc ở ngoài xa thì thấy ổn, không biết chẳng may bị rút thật thì có được thế không hay lại giống mấy anh pccc. Đọc thớt này khéo mùa sau đi tắm phải mang theo can 10 lít thật vì đám f1 còn lau nhau lắm.🤣
Khiếp thật, toàn các bô lão mà máu bơi thế.
Êm khi xuống nước là khởi động đâu ra đấy, như đá bóng vậy.
Không có chuyện lào ngòao vài phát rồi nhảy xuống đâu.
Như thế thì nó hạn chế được vụ chuột rút.

Cũng vì êm đã từng bị chuột rút suýt chết ở Đồ Sơn, từ năm lớp 12.

KoenigseggPigani

Xe tăng
Cụ giống em ah. E tự hào tất cả các bãi biển em tắm em bơi em đều tối thiểu bơi ra cờ đỏ rồi, năm lớp 11 em đã bơi qua cái cờ đỏ ở biển Sầm Sơn đến đoạn ngư dân đang đi thuyền rồi
Cảm giác sợ nhưng phê không thể tả nổi
Nhưng e quen sông nước từ bé và đam mê là bơi lội, không khuyến khích các cụ chỉ quen bơi bể bơi làm thử

Chimchip

Xe tăng
Website
www.eaglesport.com.vn
Cụ giống em ah. E tự hào tất cả các bãi biển em tắm em bơi em đều tối thiểu bơi ra cờ đỏ rồi, năm lớp 11 em đã bơi qua cái cờ đỏ ở biển Sầm Sơn đến đoạn ngư dân đang đi thuyền rồi
Nhưng e quen sông nước từ bé và đam mê là bơi lội, không khuyến khích các cụ chỉ quen bơi bể bơi làm thử
Trình như cụ thì chỉ sợ biển động thôi chứ chuột rút cũng 0 ảnh hưởng, tự bơi vào bờ đc.

Leanh65

Xe container
Khiếp thật, toàn các bô lão mà máu bơi thế.
Êm khi xuống nước là khởi động đâu ra đấy, như đá bóng vậy.
Không có chuyện lào ngòao vài phát rồi nhảy xuống đâu.
Như thế thì nó hạn chế được vụ chuột rút.

Cũng vì êm đã từng bị chuột rút suýt chết ở Đồ Sơn, từ năm lớp 12.
Sức em bơi ra dây và bơi vào đã ăn thua giề. Là cái chân trái bị tn vỡ xương gót chân mấy năm trước giờ cứ gặp lạnh là nó dễ bị chuột rút khi mình cử động mạnh đột ngột, kiểu như vươn vai duỗi thẳng chân ấy. Trước còn làm ở cảng bọn em toàn bơi ra phao chỉ dẫn hàng hải ở bên kia luồng cơ. Em xuống nước cũng khởi động với bơi loanh quanh rồi mới bơi xa chứ vì còn canh lũ nhóc tắm. Lúc nào muốn bơi ra là phải kêu mẹ nó canh hoặc xua nó lên bờ nghịch cát sau khi dặn dò kỹ các con ở trên này bố bơi ra xa lúc nào vào mới được xuống. Bọn trẻ cũng quen thế rồi.

Antoni

Xe tải
Vụ này em vừa hóng sáng nay. Nhà chị này vừa mua cái nhà khá to cạnh chỗ em để xe ở Hồ 3 mẫu. Khổ thân quá
Không biết có phải ko hợp đất k. E biết có vụ trong Thủ Đức mới mua nhà đc vài tháng cô vợ ra sông thả cá ngày ông công ông táo thì bị rơi xuống sông mất. Chủ cũ ở mãi thì ko sao.

BMW X4

[Tịch thu bằng lái]
Thế thì bác bơi tốt rồi.
Tôi mới nổi được.
Kịch kim là mon men gần Cờ Đỏ ở Đà Nẵng thì phải, là đã thấy xa lắm rôi.

TBN28

[Tịch thu bằng lái]
Thấy bảo bãi tắm này dc cắm cờ cảnh báo nguy hiểm.
Mà nhiều người e tin chắc cũng chẳng rõ hết ý nghĩa của các loại cờ cảnh báo trên biển đâu nhỉ.

New car 2023

Xe điện
Cháu đang trong FLC Sầm Sơn cũng ko cho F1 ra biển. Toàn bơi bể khu FLC.
Tôi cũng định đi FLC bác ạ.
Thời điểm bác ở trong đó, Dịch vụ có ổn không bác? Bác ở khu cũ (Luxury Hotel) hay Khu mới (Grand Hotel)?
Chi phí bác trả cho phòng khách sạn? Nếu không tiện thì bác Inbox cũng được ạ.

Ăn Ủ Ụ Ị, nói chung, được không bác?
Cảm ơn bác nhiều.

tuan281085

Xe cút kít
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Tôi cũng định đi FLC bác ạ.
Thời điểm bác ở trong đó, Dịch vụ có ổn không bác? Bác ở khu cũ (Luxury Hotel) hay Khu mới (Grand Hotel)?
Chi phí bác trả cho phòng khách sạn? Nếu không tiện thì bác Inbox cũng được ạ.

Ăn Ủ Ụ Ị, nói chung, được không bác?
Cảm ơn bác nhiều.
Dịch vụ cũng OK Bác ạ.
Em ở bên khu nhà thấp thấp sát bờ biển, yên tĩnh View đẹp giá phòng hình như khoảng hơn 2 triệu bao gồm 1 Buffet sáng.

New car 2023

Xe điện
Dịch vụ cũng OK Bác ạ.
Em ở bên khu nhà thấp thấp sát bờ biển, yên tĩnh View đẹp giá phòng hình như khoảng hơn 2 triệu bao gồm 1 Buffet sáng.
Cảm ơn bác.
Tôi noted,
Đúng là chỗ anh Quếc còi không rẻ cho lắm, nhưng chấp nhận được.

bing-bing

Xe buýt
Nguy hiểm toá. Từ sau ko cho cty đi du lịch biển nữa