[Vì cộng đồng] HÃY CHUNG TAY – HÃY CHIA SẺ VÌ MIỀN TRUNG RUỘT THỊT

Trạng thái
Thớt đang đóng

Vietjourney

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em xin có 1 chút góp cùng hội. Mong cho tấm lòng góp mỗi nơi 1 chút để có thể giúp được bà con ở những vùng khác nhau đang gặp khó khăn

namcuifTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Đúng người đúng việc em nghĩ OF mình làm tốt. chứ bò lạc vào nhà chủ tịch khả năng hơi khó ;))
Quan trọng là cuộc chiến đấu vẫn còn dài. Kể cả nước vừa rút, vẫn còn rất ngổn ngang nhiều thứ, nếu ngay bây giờ chúng ta vào có khi chưa chắc đã hiệu quả, trong khi cũng đã có rất nhiều nhóm vào rồi. Cứ bình tĩnh, chuẩn bị nguồn lực, sau khi nước rút, bà con ổn định cuộc sống, các địa phương lúc đó mới đánh giá đầy đủ được thiệt hại về nhà cửa, tài sản, ruộng vườn, lúa, hoa màu... Khi đó chúng ta mới bung nguồn lực ra hỗ trợ bà con, đúng chỗ, đúng người, đúng thời điểm

Các cụ mợ ủng hộ mạnh lên nhé. Bà con vẫn cần đấy

Cứu Hộ

Xe tải
228 Mễ Trì Thượng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, TP.
Website
nuocuongtinhkhiet24h.vn
Em đã ủng hộ và đang cùng đồng hành với các ace 1 nhóm khác. Nếu cụ mợ mà quan tâm tới nước sạch hỗ trợ vùng lũ thì em có thể tư vấn hoặc hỗ trợ lấy hàng giá gốc ạ.
Em Vận 0988766793

Vietjourney

Xe hơi
Quan trọng là cuộc chiến đấu vẫn còn dài. Kể cả nước vừa rút, vẫn còn rất ngổn ngang nhiều thứ, nếu ngay bây giờ chúng ta vào có khi chưa chắc đã hiệu quả, trong khi cũng đã có rất nhiều nhóm vào rồi. Cứ bình tĩnh, chuẩn bị nguồn lực, sau khi nước rút, bà con ổn định cuộc sống, các địa phương lúc đó mới đánh giá đầy đủ được thiệt hại về nhà cửa, tài sản, ruộng vườn, lúa, hoa màu... Khi đó chúng ta mới bung nguồn lực ra hỗ trợ bà con, đúng chỗ, đúng người, đúng thời điểm

Các cụ mợ ủng hộ mạnh lên nhé. Bà con vẫn cần đấy
Cụ nói đúng quá. Em cũng nghĩ giờ quan trọng là thiệt hại sau lũ, không phải cứ vào trao cho bà con thùng mì hay tiền để giúp hiện tại. Thực sự bà con cần ổn định cuộc sống và mất mát tài sản để có gì anh em lại cùng đóng góp thêm giúp cho bà con. Em cũng ủng hộ cho chương trình nhà nổi cũng rất cần thiết cho bà con thời điểm này.

Em thấy bữa giờ các đoàn, các cá nhân tổ chức quyên góp hỗ trợ tiền và đồ ăn, nhưng lại ít đồ dùng sau lũ lụt nhất là sách vở đồ dùng ,ba lô cặp sách cho các em có thể đi học tiếp, hay là chã kêu gọi thêm ở mảng này đi ạ.

namcuifTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Em thấy bữa giờ các đoàn, các cá nhân tổ chức quyên góp hỗ trợ tiền và đồ ăn, nhưng lại ít đồ dùng sau lũ lụt nhất là sách vở đồ dùng ,ba lô cặp sách cho các em có thể đi học tiếp, hay là chã kêu gọi thêm ở mảng này đi ạ.
Thực ra bọn em đang kêu gọi đóng góp chung để có nguồn mình làm sau lũ nữa. Đến lúc đó sẽ tính hết cả đến việc hỗ trợ sách vở đồ dùng học tập. Còn trong bài kêu gọi quỹ vẫn đang tiếp nhận cả các loại hàng hóa nữa cụ ạ

Trục

Xe ba gác
Người OF
Thực ra bọn em đang kêu gọi đóng góp chung để có nguồn mình làm sau lũ nữa. Đến lúc đó sẽ tính hết cả đến việc hỗ trợ sách vở đồ dùng học tập. Còn trong bài kêu gọi quỹ vẫn đang tiếp nhận cả các loại hàng hóa nữa cụ ạ
Các Sếp cứ lên chương trình cứu trợ, ofers mỗi người một chân một tay là ổn thôi.
Em không góp công, góp sức được, nhưng sẽ phấn đấu góp thêm ít nữa về tài chính cho các đợt kế tiếp.
Tiền em không có nhiều, nhưng tiền cho quỹ khuyến học em sẽ có, các sếp làm mạnh lên đi. :)

Dạ vâng ạ.
Em chân thành cảm ơn và cảm kích trước những tấm lòng của các cụ mợ OF.
Hy vọng rằng mọi đứa trẻ vùng lũ lại được đầy đủ sách vở đồ dùng để trở lại trường sau những ngày mưa bão.

Thay mặt Quỹ OF Vì Cộng Đồng chân thành cám ơn Các Cụ Các Mợ.
Chúng em sẽ cân nhắc để thực hiện chương trình một cách hiệu quả nhất sau đợt lũ.

Trạng thái
Thớt đang đóng