Head Honda Vũ Hoàng Lê đông nhưng chưa chắc đã?!

congngongdaudoc

Xe đạp
Kinh nghiệm của em là mấy cái vụ săm lốp , ắc quy, ...là ko thay ở hãng vì rất đắt.

Cuongnh5256

Xe điện
Linh kiện e thay cho gấu toàn ra chỗ cửa hàng gần nhà, ko bao giờ vào head

31f7784

Xe hơi
Em lấy con AB ở đấy hổi đó tham khảo hết tất cả các cửa hàng thì chỗ đó rẻ nhất, thấy an tâm hôm sau lôi em SCR của vợ đi ra bảo dưỡng eo ôi 30 phút làm em 1.5 củ em giật hết mình bình thường mình khôn ở đâu thế mà vào đó náo nói cái j cũng lọt tai sửa cũng gật mà thay cũng gật.
Thế là thôi lần sau cạnh, ấy thế là chi tay Honda chuyển sang em Pi a Rồ tý cho thay đổi, tưởng sao thấy còn tệ hơn Honda.
Đã thế còn rước thêm em amici sachs về đến giờ thì chẳng tìm được hãng nó nằm đâu nữa.
Kế cục lại thì tất cả các hãng xem đều lừa bịp dân tiêu dùng hết. Mình có kêu mấy cũng bằng thừa các cụ ah. các tốt nhất là tự mình cứu mình thôi.

HoangQA6868

Đi bộ
Em tốn hơn 10 củ ở Vũ Hoàng Lê, Trần Phú - Hà Đông. Xe vẫn hỏng; Phụ trách kỹ thuật cửa hàng loại già (theo giới thiệu chức danh cỡ Phó giám đốc) đổ lỗi hết cái nọ đến cái kia, xe em thay dầu tại VHL đều đặn 1500km/lần, thế là hết chuyện; đặt nghi vấn cả việc người dùng mua xăng ở đâu, liệu có đảm bảo không? Để xe ở chỗ nào liệu có ai phá hoại không? E cũng kiên nhẫn chờ đợi sửa chữa tận 6 tháng nhưng cả Honda lẫn Head VHL đều bất lực thế là quyết cho nó ra chợ Chùa Hà nhường cho các cao thủ xe cộ. Ngày trước, mấy lần mua xe cũng vào VHL nhưng giá đắt hơn các Head khác vài củ (do kèm theo các KM này nọ, thực chất là bán kèm) Xác định không bao giờ chở lại chỗ đó nữa vì nó cũng chẳng hơn gì các chỗ khác mà đặt đỏ. Mong các bác tài 2 bánh có sự lựa chọn hoàn hảo. E hết kiên nhẫn rồi.
P/S: Bác nào sửa chữa hay bảo dưỡng định kỳ ở Head Doanh Thu số 1 Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy, HN cũng vậy nhé. Của mình thì phải tự quyết, đừng phó mặc cho thợ, cái xe của em bị hỏng cũng bắt đầu từ đây, 2 lần bổ máy ở đây vẫn hỏng. Quá đen!
Hãy cẩn thận với những gì HEAD nói, phải kiểm chứng.

Chỉnh sửa cuối:

Cuongnh5256

Xe điện
Em ở ngay Quang Trung mà hôm trước lên Trần Phú mua xe đắt thật, sau lên đường 32 đoạn Minh khai mua head ở đấy rẻ được tương đối. CÒn bảo dưỡng hoặc bảo hành chả bao giờ em mang đến vì chả thấy nó làm sao cả(chắc bảo hành phòng khi lỗi gì thôi) chứ tự nhiên mang vào head nó chém ghê lắm.

pink_lotus_88

Xe tải
Ù ôi em nghe các cụ dẫn chứng mà em hoảng. Nhà em toàn làm ở đây, em chẳng bít đắt rẻ thế nào nhưng lần nào đi bảo trì bảo dưỡng là y rằng phải thay sửa tốn kém. Mà em thì ko bít là có đến mức phải thay ko nhưng mà các em nó bảo thì thôi thay đi cho an tâm. Mà các em ấy cứ đến ngày đến tháng là gọi điện chăm sóc ghê lắm ạ,

Metiendung

Xe máy
Ôi công nhận ạ., tháng trước em vừa mất 4 lít ở đây xong. Giờ em cạch, chỉ thay dầu ở đó thôi, ngòai ra không làm bất cứ một cái gì nữa. Mấy cậu thanh niêm mồm cứ dẻo như kẹo, phải thay này, phải thay kia, ,,, Haiz

Carbon Clean

Xe hơi
Em tốn hơn 10 củ ở Vũ Hoàng Lê, Trần Phú - Hà Đông. Xe vẫn hỏng; Phụ trách kỹ thuật cửa hàng loại già (theo giới thiệu chức danh cỡ Phó giám đốc) đổ lỗi hết cái nọ đến cái kia, xe em thay dầu tại VHL đều đặn 1500km/lần, thế là hết chuyện; đặt nghi vấn cả việc người dùng mua xăng ở đâu, liệu có đảm bảo không? Để xe ở chỗ nào liệu có ai phá hoại không? E cũng kiên nhẫn chờ đợi sửa chữa tận 6 tháng nhưng cả Honda lẫn Head VHL đều bất lực thế là quyết cho nó ra chợ Chùa Hà nhường cho các cao thủ xe cộ. Ngày trước, mấy lần mua xe cũng vào VHL nhưng giá đắt hơn các Head khác vài củ (do kèm theo các KM này nọ, thực chất là bán kèm) Xác định không bao giờ chở lại chỗ đó nữa vì nó cũng chẳng hơn gì các chỗ khác mà đặt đỏ. Mong các bác tài 2 bánh có sự lựa chọn hoàn hảo. E hết kiên nhẫn rồi.
P/S: Bác nào sửa chữa hay bảo dưỡng định kỳ ở Head Doanh Thu số 1 Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy, HN cũng vậy nhé. Của mình thì phải tự quyết, đừng phó mặc cho thợ, cái xe của em bị hỏng cũng bắt đầu từ đây, 2 lần bổ máy ở đây vẫn hỏng. Quá đen!
Bác nói chuẩn đó, tốt hơn là các bác tài nên tìm hiểu để biết chút về xe mình, khi thợ nói mình còn hiểu và lí sự lại :)

pandahn

Xe điện
Muốn làm gà thì thay đồ ở VHL nhé

Nghe Doanh Thu dạo này nhiều phốt quá. Em cũng đang định lấy xe ở đấy.

Ôi công nhận ạ., tháng trước em vừa mất 4 lít ở đây xong. Giờ em cạch, chỉ thay dầu ở đó thôi, ngòai ra không làm bất cứ một cái gì nữa. Mấy cậu thanh niêm mồm cứ dẻo như kẹo, phải thay này, phải thay kia, ,,, Haiz
Kệ các cụ ấy đòi thay e vẫn nhất quyết ko thay. Nghe các cụ ấy tốn kém lắm ạ b

tuanbaba

Xe đạp
thay sửa chưa nói chụng theo mình lên tìm chỗ uy tín và gần nhà mình ở. hãng làm gì cho mệt . họ nuôi 1 đống thợ lắp ráp trực chờ chứ bjt gì đâu

linhvina

Đi bộ
các bác cho e hỏi nên mua xe ở cửa hàng honda giá rẻ nhất ở hà nội ah :) .thanks các bác

chikhoa

Xe tải
Vụ kim phun thì em thới bình thường
Nhưng acquy thì hơi cao ah.
Đi xe ga mà gặp acquy đểu, tèo giữa chừng thì các cụ cứ gọi là xác định ah

Nightmare13

Xe hơi
May quá, nhà em ngay gần head này nhưng chưa vào bao giờ. Toàn lên Kường Ngân, giá cũng chưa được tốt lắm nhưng dịch vụ ok.

accord_89

Xe tăng
Ừa, giờ đọc sách mới thấy hãng khuyến cáo 5k km mới phải thay nhớ, thế mà Vhl nhắc thay dầu máy sau 1,5k km.

Lam_bang_a2

Xe buýt
Sao cụ ko mua acquy về tự thay đơn giản mà. Mua ngoài chắc ko đến 300k đâu

shubidob

Xe hơi
bọn này bán đắt lòi mắt , ngay gần nhà mình ! trước hỏi con AB 125 2015 nó hét 46tr3 KM ba cái thứ linh tinh , em ra chỗ Head ngay ngã tư Lê văn Lương mua có 43tr !