[Thảo luận] hehe cái tội bắt nạt phụ nữ

zin3_cau

Xe tải
Bác nói như thế không đúng, đặt mình vào địa vị chi gái kia vì bất kể lý do gì mà bị 1 thằng ranh chỉ đáng tuổi con cháu mình xxx nọ, xxx kia, mày tao chi tớ thì liệu bác có giữ được bình tĩnh bắt tay bắt chân hút thuốc nói chuyện không?
Theo em cách hành xử của chị gái kia là khôn ngoan, từng trải
ý e muốn là khi có va quệt mà cả 2 bên xuống vui vẻ chứ ko phải là xuống cái là hùng hùng hổ hổ thế này...e vẫn đang mơ về 1 cái chủ nghĩa xa hội mà, khi đó a e mình lái xe ra đg sẽ thoải mái nhỉ ..chứ giở đi ra đg cứ như thiên la địa võng..xe mấy xe đạp, ăn vạ, cả xxx nữa KHỔ!

tran_thuat_lai

Xe lăn
đầu gấu thôn ra thành phố bị trừng trị...đáng đời ..he he

sushi222

Xe buýt
Website
www.handomart.com
ý e muốn là khi có va quệt mà cả 2 bên xuống vui vẻ chứ ko phải là xuống cái là hùng hùng hổ hổ thế này...e vẫn đang mơ về 1 cái chủ nghĩa xa hội mà, khi đó a e mình lái xe ra đg sẽ thoải mái nhỉ ..chứ giở đi ra đg cứ như thiên la địa võng..xe mấy xe đạp, ăn vạ, cả xxx nữa KHỔ!
cái mà cụ đang mơ là chủ nghĩa tư bản ạ, cụ có thể qua nhựt, mẽo kiểm chứng :21::21:

còn cái hiện tại là chủ nghĩa xã hội ạ, ngoài vn cụ có thể kiểm chứng thêm bên khựa

chị gái kia là dân xhd roài, quá bản lĩnh và kinh nghiệm trong khi giải quyết những việc như này, khi nào các cụ lúc nào cũng có 4 thằng dream chiến hộ tống như thế thì cũng sẽ xử lý được như chị í thôi :P:P

Yoyo

Xe tải
Thứ nhất em thấy thằng đi xe máy là quá láo về tư cách, nhỏ hơn mà đi chửi cả phụ nữ đáng tuổi mẹ/chị mình. Ăn đòn là xứng đáng. Thứ 2, em nghĩ chị gái đấy cũng chẳng cần phải là xã hội đen như các bác nghĩ. Hoàn toàn có thể là người hiền lành, đàng hoàng, tử tế. Ví dụ như thế này: ông chồng/em trai/anh của chị đấy là chủ xưởng gò sắt hay gara oto hay công ty xây dựng ở quanh HN.... nơi có nhiều thanh niên làm việc. Như vậy việc gọi cho người thân và có sự trợ giúp ngay là hoàn toàn có thể hiểu.

Trưởng hợp trên em cho rằng là cực hiếm ở XH, có nhiều trên mản ảnh hay những người yếu thế hay thích tưởng tượng ra thôi :21:

ModKing

Xe tải
Đúng là kẻ cắp gặp bà già:69::21::21:

louisnguyen

Xe máy
Tóm lại là em thấy rất đáng đời cho cái thằng choai choai mất dạy. Đã đi láo lại còn láo với phụ nữ, lại là người hơn tuổi mình. Chị gái kia mà là xã hội đen thì em cũng vẫn thấy ngưỡng mộ vì chị rất lịch sự

khoai_ngua

Xe buýt
trời ơi vụ này mà gặp Iem thì các bác ăn no ảnh..:102::102:
đáng đời thèng mất dậy:41::41:

Đang lái xe trên đoạn đường này: 47 (28 lái chính và 19 lái phụ)
"khoai_ngua", 599GTB, bbbb, cascader, chaybo, congtugialam, datinh, haivanphe, havkt, inova2611, lamtiko, Linhperfume, math_CFA, Mr. Bill, NFSVN, oto4rent389, phamngocbinh, Pigwalk, pipi, seadog24, tuananhbmw, Vekeu

Vekeu

Xe tải
Gặp đúng phải đàn chị giang hồ rồi :77::77::77:
Chị này không phải giang hồ mà là doanh nhân thành đạt ạ, chị ấy cổ đông chi phối của 1 BV tư nhân to vật gần đấy. Em trai của chị ấy thì đã có án giết người và đã được cải tạo - hoàn lương sau 9 năm ngồi nhà mát. Cả nhà bên mẹ chị ấy ở khu Nguyễn Du hồ Thiền Quang đấy, còn chị thì ở chỗ khác.. gọi là chị nhưng cũng ngoài 5 xợi rồi ạ, con gái đầu chị sinh năm 84

Nấm mỡ

Xe điện
Chị này không phải giang hồ mà là doanh nhân thành đạt ạ, chị ấy cổ đông chi phối của 1 BV tư nhân to vật gần đấy. Em trai của chị ấy thì đã có án giết người và đã được cải tạo - hoàn lương sau 9 năm ngồi nhà mát. Cả nhà bên mẹ chị ấy ở khu Nguyễn Du hồ Thiền Quang đấy, còn chị thì ở chỗ khác.. gọi là chị nhưng cũng ngoài 5 xợi rồi ạ, con gái đầu chị sinh năm 84.
Nhà cháu dự là nếu thằng kia không ăn vạ mà xuống xin lỗi thì 4 chú dem chiến cũng vưỡn xuất hiện dư thường :^)

Pigwalk

Xe container
Ước gì mời được người này vào chơi OF!
Ước gì bà chủ xe Mec E này là mem OF!
Ước gì bọn chuyên giả vờ vị xe chèn vào chân để ăn vạ gặp người phụ nữ này!

Ước gì.... :^)
Nói chung em ko thích bạo lực nhưng trường hợp này thì chuẫn luôn, bác gái này xử lý hay. Thằng kú ấy phải thế may ra mới nhận thức được cách ứng xử ngoài đường.
Cụ ước gì mà nhiều thế, mời cụ 1 ly cho đỡ khát nhá.(b)

Ho Cong

Xe buýt
Mợ này chắc cũng tầm cỡ như Dung Hà ngày xưa thời 5Cam.
Khốn nạn thằng cu tưởng ngon, ai dè dây với hủi rồi....

datinh

Xe container
Chị này không phải giang hồ mà là doanh nhân thành đạt ạ, chị ấy cổ đông chi phối của 1 BV tư nhân to vật gần đấy. Em trai của chị ấy thì đã có án giết người và đã được cải tạo - hoàn lương sau 9 năm ngồi nhà mát. Cả nhà bên mẹ chị ấy ở khu Nguyễn Du hồ Thiền Quang đấy, còn chị thì ở chỗ khác.. gọi là chị nhưng cũng ngoài 5 xợi rồi ạ, con gái đầu chị sinh năm 84
Cu con láo toét kia gặp phải khủng long bạo chúa rồi
Nói chung hôm nay vào O F rất khoái ....(b)(b)(b)

Benly77

Xe hơi
Ra đường, chẳng biết ai hơn ai, nên hành vi ứng xử đôi khi cũng mang theo những hậu quả, hoặc kết quả khác nhau các cụ nhỉ? Mời cụ chủ thớt 1 ly!(b)

Hiepkt

Xe buýt
Ước gì mời được người này vào chơi OF!
Ước gì bà chủ xe Mec E này là mem OF!
Ước gì bọn chuyên giả vờ vị xe chèn vào chân để ăn vạ gặp người phụ nữ này!

Ước gì.... :^)
ước gì em cũng có 4 chú đệ đi dream chiến để mà gọi :6::6::6::6::6:

Evolution

Xe điện
Ước gì, ước gì ... ước gì em lấy được nàng :)):)):))

haivina

Xe điện
Em thấy đáng đời thằng ranh con, các cụ bảo gieo gió gặt bão.
Không comment gì thêm.