[Funland] Hình ảnh vũ khí, trang bị của Quân đội nhân dân Việt Nam

Trạng thái
Thớt đang đóng

neverfg

Xe điện
e thấy cũng oách nhưng nói chung đồ của mình chưa là gì với bọn khựa nên mình luôn ở thế "chiếu dưới". làm gì cũng phải tính toán cẩn thận ko thì toi các cụ nhỉ.

e thấy cũng oách nhưng nói chung đồ của mình chưa là gì với bọn khựa nên mình luôn ở thế "chiếu dưới". làm gì cũng phải tính toán cẩn thận ko thì toi các cụ nhỉ.
Cái đấy thì đương nhiên rồi cụ , theo em đường lối quân sự của mình hiện tại đang rất OK , vũ khí , khí tài của mình bây giờ đã bắt đầu quan tâm đến chất lượng hơn !

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Các bác cứ yên tâm là các Cụ nhà mình đã kiên quyết "tiến thẳng lên hiện đại"
Cái gì chém gió chứ cái này thì ít khi sai lắm.
Vì sao ạ?
Vì phải như thế thì nồi cơm mới bền, không hàng xóm nó đập vỡ ngay.

Mazspeed

Xe container
vịt nam mình mua vũ khí khí tài về chỉ để tập và ngắm hay sao thế các cụ,ngoài Trường sa,Hoàng sa giữa trưa mà máy bay chiến đấu của tàu khựa nó bay ngay trên đầu mà các chú bộ đội của ta chĩa súng rõ lâu mà cấm có dám bắn phát nào,rồi những hôm nó tập trận cả chục cái tầu chiến của nó vây quanh đảo chĩa súng về đảo mình chắc phải đến 15' mà các chú bộ đội của ta cấm có phản ứng gì,chán,bọn tàu khựa này lộng hành quá chắc vì thế nên vịt ta quyết định đầu tư 6 con kilo636 đây mà
6 cái Kilo thì cũng chỉ để cho vui thôi, chứ mà húng nó tát cho phát không khéo kéo mẹ nó cả tàu ngầm ta về cảng Quảng Đông nhà nó hết. Vụ Kilo em ngờ có khi chỉ là 1 bước đi chính trị khéo léo của bác thủ nhà ta.

pain

Xe ba gác
6 cái Kilo thì cũng chỉ để cho vui thôi, chứ mà húng nó tát cho phát không khéo kéo mẹ nó cả tàu ngầm ta về cảng Quảng Đông nhà nó hết. Vụ Kilo em ngờ có khi chỉ là 1 bước đi chính trị khéo léo của bác thủ nhà ta.
À, cái đỏ để khi đã nhịn, tránh nhưng có đứa vẫn thích nhổ nước bọt, đá vào mặt rồi bắt mình tự tay tát Gấu thì dùng cụ ạ. Còn cái xanh xanh thì em thấy cụ hơi thiếu cái tố chất : Giặc đến nhà đàn bà cũng đánh. Đã đến lúc phải tát nó thì nói thật : Còn tí gạo nào cũng nấu cháo nốt cụ ạ.

luot_song

Xe điện
theo em thì nhà mình cứ có đồ nóng dắt lưng thì cũng đỡ phải lên rừng chiến tranh du kích, có hàng chúng nó cũng ngại vì ko ăn ngay thắng ngay được là nhà mình cứ khóc to lên chúng nó té về sớm
Hi hi Em chien za lướt sóng chém tý Quốc Phòng cho máu

Mazspeed

Xe container
À, cái đỏ để khi đã nhịn, tránh nhưng có đứa vẫn thích nhổ nước bọt, đá vào mặt rồi bắt mình tự tay tát Gấu thì dùng cụ ạ. Còn cái xanh xanh thì em thấy cụ hơi thiếu cái tố chất : Giặc đến nhà đàn bà cũng đánh. Đã đến lúc phải tát nó thì nói thật : Còn tí gạo nào cũng nấu cháo nốt cụ ạ.
Gạo mình có tí, nấu cháo xong rồi làm gì? Thùng gạo nhà nó to gấp mấy chục lần bếp nhà mình, chờ mình hết cháo rồi đá, rồi tát thì làm sao?

pain

Xe ba gác
Gạo mình có tí, nấu cháo xong rồi làm gì? Thùng gạo nhà nó to gấp mấy chục lần bếp nhà mình, chờ mình hết cháo rồi đá, rồi tát thì làm sao?
Hị hị, thế theo cụ nếu mình không tát khi đã bị nhổ nước bọt, đá vào mặt rồi bắt mình tự tay tát Gấu thì nó không vả mình à? Chính vì gạo ít, thùng bé mà mình phải nhịn và lựa thế mà cụ.

ducleminh

Xe điện
Cụ đùa dai, tuy không khoái đồ Nga nhưng 6 con Kilo mà có hệ thống điều hành tốt thừa sức thịt tàu sân bay của khựa đấy.
Dù có không làm gì nhưng sự tồn tại của nó dưới biển cũng làm địch ngay ngáy.
Cụ cứ hình dung nhà cụ có vài thằng nằm trong nhà đếch biết chỗ nào dù cụ có mặc áo giáp, lính canh đầy nhà vẫn sợ vãi.

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
Cụ đùa dai, tuy không khoái đồ Nga nhưng 6 con Kilo mà có hệ thống điều hành tốt thừa sức thịt tàu sân bay của khựa đấy.
Dù có không làm gì nhưng sự tồn tại của nó dưới biển cũng làm địch ngay ngáy.
Cụ cứ hình dung nhà cụ có vài thằng nằm trong nhà đếch biết chỗ nào dù cụ có mặc áo giáp, lính canh đầy nhà vẫn sợ vãi.
mấy con em bôi đỏ ấy thế cụ không biết là thằng tầu khựa nó cũng mua của nga ngố nhưng mà chỉ có mỗi 42 con và nó đã và đang chạy ầm ầm rồi, của mình thì xác định vài năm nữa(biển đông bây giờ còn có tí mà nông e nghi ngờ chưa chắc đã chạy nổi) thế thì lấy gì đảm bảo là thằng nga nó ko đưa cho thằng tầu cái chỉ dẫn hệ thống phóng "e sợ gậy ông đập lưng ông" cái này cụ nghiên cứu vụ Argentina chiến với tầu của anh nhé nếu thằng pháp ko ra tay thì phi đội của thằng anh làm gì có cửa, bình luận cho vui thôi đưng bao giờ so sánh vk với tầu.tầu sân bay nó đã có đâu mà thịt,cái tầu cũ mua của Ucraina đang mông má chưa chạy được dùng để tập tành thôi trong nay mai kiểu gì mà nó chẳng nhái ra vài con chạy.Muốn mạnh phải phụ thuộc vào nền kinh tế (Dự trữ ngoại tệ của china 06/01/2010 là 2.722,6 tỷ USD, so với năm ngoái tăng 367 tỷ USD) của Việt Nam các bô lão báo cáo còn khoảng 2 tỷ không sao chúng ta vẫn sống bằng NIỀM TIN được mà:))

Chỉnh sửa cuối:

mazspeed_han

Xe tải
Hị hị, thế theo cụ nếu mình không tát khi đã bị nhổ nước bọt, đá vào mặt rồi bắt mình tự tay tát Gấu thì nó không vả mình à? Chính vì gạo ít, thùng bé mà mình phải nhịn và lựa thế mà cụ.
Oánh thì nói nhanh cho nó vuông là íu được rồi, phải tìm cách khác thôi. Cái cay cú là từ cổ chí kim mình luôn luôn chỉ là chư hầu của nó, kinh tế, công nghệ chưa bao giờ vượt lên được cả. Lại phải lựa và nhịn thôi!

lulalulong

Xe hơi
Em xin phép luận bàn tý: Nếu khựa đánh kiểu tổng lực mình thất thế ngay, nhưng lâu dài chắc chắn mình sẽ thắng. Với truyền thống đánh giặc ngoại xâm của cha ông ta nên em tin vào chiến thắng đó. Tất nhiên tổn thất sẽ là không nhỏ.

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
Oánh thì nói nhanh cho nó vuông là íu được rồi, phải tìm cách khác thôi. Cái cay cú là từ cổ chí kim mình luôn luôn chỉ là chư hầu của nó, kinh tế, công nghệ chưa bao giờ vượt lên được cả. Lại phải lựa và nhịn thôi!
chưa bao h vượt nhưng mà nước xa không cứu dc lửa gần
từ xưa đến nay toàn người VN tự đứng lên giành lại độc lậo và chống lại ngoại xâm
chư hầu thfi chư hầu nhưng nó cũng chả nuốt dc VN . năm 79 kinh tế kiệt quệ mà nó cũng có phang đc đâu trong khi ông ĐTB tuyên bố chỉ 1 tuần là làm cỏ xong hà nội vậy mà đợt 79 còn chưa qua nổi ải chi lăng . kém cả Liễu Thăng

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
kekeke cái câu chuyện năm 79 thì còn dài dòng lắm ạ, không đơn giản như mọi người nghĩ và tự bọn nó rút về ấy chứ đuổi đánh gì cơ,lạy nó mãi nó mới thôi. kể cũng là toàn dân tốt máu chiến thế,còn bộ tướng sỹ tượng thì lại đang nghĩ mưu để vay xiền của nó!

kekeke cái câu chuyện năm 79 thì còn dài dòng lắm ạ, không đơn giản như mọi người nghĩ và tự bọn nó rút về ấy chứ đuổi đánh gì cơ,lạy nó mãi nó mới thôi. kể cũng là toàn dân tốt máu chiến thế,còn bộ tướng sỹ tượng thì lại đang nghĩ mưu để vay xiền của nó!
Cụ không nên nói những gì chỉ mang tính suy diễn mà không có sở cứ ở đây! Hay cụ là gián điệp Tầu ? :)) :))

nguyenduc6688

Xe buýt
đội hình này của VN mình có bao nhiêu xe cụ chủ thớt bít không? VNHCM MNMNMN

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
em xin lỗi nhưng cụ Phễu nói thế là phủ nhận toẹt cả xương máu của bao nhiêu chiến sỹ đồng bào đã hy sinh xương máu đẻ chặn quân TQ ở mặt trện phía bắc suốt bao năm . Đánh không đánh được mới phải rút . chứ nó thương xót chó gì cái Việt nam
Huyênh hoang làm cỏ Miền Bắc trong 1 tuần rồi phải rút

notveryniceguy

Xe buýt
em xin lỗi nhưng cụ Phễu nói thế là phủ nhận toẹt cả xương máu của bao nhiêu chiến sỹ đồng bào đã hy sinh xương máu đẻ chặn quân TQ ở mặt trện phía bắc suốt bao năm . Đánh không đánh được mới phải rút . chứ nó thương xót chó gì cái Việt nam
Hoàn toàn đồng ý với cụ. Bọn tầu có bao giờ nó k muốn thịt mình đâu. Cả ngàn năm nay rồi. E là e chúa ghét cái bọn đấy. Có dịp sang tầu lần nữa e sẽ trả thù dân tộc. Vodka cụ

Estonque

Xe điện
Em thấy bảo nó còn chơi bài này mới thâm cơ, nó vào một phố bất kì, nó giật mìn cho sập gần hết, nhưng kiểu gì nó cũng để lại 1-2 nhà, nó vào nhà, gỡ hết ảnh Bác với các cụ tổ tiên xuống rồi nó treo ảnh Mao chủ tịch lên, sau đó cho quân đến dán niêm phong, chụp ảnh với ghi chú là Quân giải phóng giữ gìn tài sản cẩn thận cho nhân dân Việt Nam, hết chiến tranh, dân mình về nhà cũ, thấy tự nhiên nhà ông A, bà B.... được nguyên vẹn, đã thế trong nhà lại treo ảnh Mao chủ tịch thì ai mà không nghi ngờ rồi tẩy chay cho được, e thấy bảo đợt đấy có nhiều nhà bị oan ức lắm. Thâm nho quá

Trạng thái
Thớt đang đóng