Hn- sơn la

Mr.CuaBim

Xe hơi
Kính thưa các cụ,
Ngày mai em đi Sơn la, xin các cụ tư vấn ăn uống dọc đường, ngủ nghỉ và điểm tham quan vui chơi ở SL với ạ.

Blackfish

Xe tăng
Lần nào lên Sla em cũng xay. Chỉ nhớ mang máng 2 miếng cổ truyền là " Sla cao" và " Tình xuân trên núi" xong là đi vắt sổ về phòng :))

WHITE TIGER

Xe container
Dọc đường đi chỉ có quán 64 và 70 là bình dân.Nếu cụ thích ăn đặc sản rừng thì có quán Tây Bắc

Mr.CuaBim

Xe hơi
Lên Sla chỉ có thủy điện với gôc cây đào thôi hả các cụ?

anhgia

Xe buýt
Lên Sla chỉ có thủy điện với gôc cây đào thôi hả các cụ?
Em ở đó bao nhiêu năm mà thật sự cũng chẳng thấy có chỗ nào chơi cho đáng, thậm chí cái gốc đào em cũng chỉ ngó có đúng 1 lần vào cái lần đi chơi từ năm một nghìn chín trăm... không nhớ. Cụ đi thăm thủy điện thì tiện đường vào Ít Ong tắm nước nóng cho vui thôi chứ tắm nước nóng ở ngoài Sơn La thì chán chết. Ăn dọc đường thì Mộc Châu có quán 64, 70... Yên Châu thì cụ ghé Ngọc Sơn, Sơn La thì cụ có thể ăn quán bà Trong, quán cơm Thúy sau sân vận động hoặc nhiều quán có các món mang hương vị dân tộc hoặc vào bản thưởng thức "Sơn La cao", "Sơn La thấp", "Tình xuân trên núi". Ngủ thì cụ qua KS Hà Nội, Anh Đào, Hương Sen... nhều lắm ợ

Mr.CuaBim

Xe hơi
Em ở đó bao nhiêu năm mà thật sự cũng chẳng thấy có chỗ nào chơi cho đáng, thậm chí cái gốc đào em cũng chỉ ngó có đúng 1 lần vào cái lần đi chơi từ năm một nghìn chín trăm... không nhớ. Cụ đi thăm thủy điện thì tiện đường vào Ít Ong tắm nước nóng cho vui thôi chứ tắm nước nóng ở ngoài Sơn La thì chán chết. Ăn dọc đường thì Mộc Châu có quán 64, 70... Yên Châu thì cụ ghé Ngọc Sơn, Sơn La thì cụ có thể ăn quán bà Trong, quán cơm Thúy sau sân vận động hoặc nhiều quán có các món mang hương vị dân tộc hoặc vào bản thưởng thức "Sơn La cao", "Sơn La thấp", "Tình xuân trên núi". Ngủ thì cụ qua KS Hà Nội, Anh Đào, Hương Sen... nhều lắm ợ
Cám ơn cụ vì thông tin bổ ích ạ

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Mai em cũng định đi Sơn la bằng xe riêng công tác, không rõ đợt này có phải kiểm tra giấy xét nghiệm không các cụ nhỉ, em nhờ thớt cụ CuaBim chút.
Dịch HN đợt này tăng cao, cụ nào biết chỉ e giúp, em cảm ơn