[Funland] HNFC mạnh nhỉ?

7usd

Xe điện
đội của PT Hùng mà, 1 hlv có khả năng xây dựng lối chơi rất tôt!
Hà nội có được lối chơi như hiện tại, nền tảng ban đầu do PT hùng gây dựng!
Bác nói mới nhớ. Nhìn hậu vệ chuyền bóng với nhau ko cuống. Chuyền cả cho thủ môn. Rất hay. Các đội bóng khác là phá ra biên rồi.

xukixuka

Xe tải
Chán hagl lắm rồi, ngay cả dân phố núi người ta cũng chán. Khi nào ông Đức chịu buông đừng can thiệp chuyên môn nữa và đuổi cổ đám quản lý ăn hại đi thì may ra.

xbadboyz

Xe điện
lò hagl đào tạo khá là bài bản, nhưng chắc triết lý trong đào tạo của họ khác. cụ bảo là clb khác mua về không nữa ? thì cụ nhầm, nếu hlv tốt, hagl chịu nhả người thì vẫn có clb mua về, nếu ghép đội hình tốt thì đá rất hay, công việc của hlv là nghĩ ra chiến thuật, ghép đội hình.
Em không biết bài bản ra sao mà chỉ ra được mỗi lứa đầu. Mấy lứa sau thuê báo thổi lên vài cầu thủ kêu giỏi lắm giỏi vừa tới giờ vẫn tàng hình.

hoanptp

Xe điện
e nghĩ là do bác Đức hết tiền, không chịu chi, chứ bỏ ra chút xíu thì sang Thái có mà kiếm đầy ra. Để gánh cho cả XT-TA thì cần phải có thêm 2 cánh khỏe, 1 ông tiền vệ khỏe chịu va chạm ở giữa nữa, 2 cánh thì e thấy Văn Thanh khá ổn, Hồng Duy thì người hơi bé có thể làm dự bị.
Trước có ông Romario đá nhiệt tình, chịu khó càn quét ở tuyến trên thì lại bán ông ấy đi vì không có duyên ghi bàn.
Heeee bán ông Rimario vì ông này chơi hay quá, làm trung tâm của lối chơi nên đè Công Phượng vậy nên Rimario phải ra đi là đương nhiên cụ à. Cá nhân em nghĩ cái chết HAGL là theo tôn chỉ đá đẹp và muốn xây dựng lối chơi quanh cầu thủ do HAGL đào tạo nên. Chứ thực ra cầu thủ HAGL đá kỹ thuật rất tốt, xoay sở tốt, cho ra ngoài các câu lạc bộ họ mua ngay.

Em không biết bài bản ra sao mà chỉ ra được mỗi lứa đầu. Mấy lứa sau thuê báo thổi lên vài cầu thủ kêu giỏi lắm giỏi vừa tới giờ vẫn tàng hình.
Khóa sau, em thấy Trần Bảo Toàn, Lê Minh Bình, Dụng Quang Nho và các cầu thủ khác đá khá tốt, nhưng lại vẫn không có người dìu dắt cụ ạ. Đội khóa 1 đang tự bơi không nổi, thì làm sao và dìu các em khóa sau được. :-s :-s :-s

MiTa

Xe lăn
Chúc mừng cc vẫn còn xem bóng đá.

trancannam

Xe điện
HAGL muốn đá tốt phải mời Hoàng Anh Tuấn về huấn luyện. HAGL có kĩ thuật nhưng ko có tư duy chiến thuật. Nhất là các hậu vệ HAGL đá hậu vệ nhưng có tư duy của tiền vệ.

HoaDong

Xe tăng
Xem HNFC đá với HAGL như bố đá với con, không khác gì ManU gặp Arsenal ngày trước. Thế mà bố lều báo Minh Hải cứ bô bô HAGL toàn các thiên tài, kỹ thuật gia hàng đầu VN, lúc đội nhà cần thì mất hút luôn. Năm nay chắc chỉ có HNFC hoặc Viettel có khả năng vô địch thôi. Cá nhân em vẫn thích HNFC vô địch để năm sau đi đá AFC champion league. Viettel lối đá chưa hoàn thiện, ra sân chơi lớn khó đi sâu được :)
thèng hải vờ lốc thì chúa bợ đít rùi, nó chuyên thêm mắm thêm muối vào video của mình để câu fame, nhất là độii gì đó đá cho vui nó tâng các cầu thủ lên tận mây nào là messi VN, pirlo VN, lối đá như chú tư bên anh quốc :D

Moriarty

Xe container
người ta đá cho vui mà các cụ cứ nói linh tinh, vui là đc rồi

nidea

Xe tăng
người ta đá cho vui mà các cụ cứ nói linh tinh, vui là đc rồi
Nói chung cụ Đức nói nổ hay không thì mặc kệ cụ ý nhưng câu nói đá cho vui là câu trẻ con nhất mà em thấy. Kiểu như đang dỗi :((

Moriarty

Xe container
Nói chung cụ Đức nói nổ hay không thì mặc kệ cụ ý nhưng câu nói đá cho vui là câu trẻ con nhất mà em thấy. Kiểu như đang dỗi :((
Sự nghiệp của mấy chục con người cả ban huấn luyện và cầu thủ cuối cùng chỉ mua vui cho ông chủ tịch, đến trẻ con nó cũng ko vô trách nhiệm như thế.

thientudolong

Xe container
Mình nghĩ là do bác Đức làm ăn kinh tế kém nên trả lương hoặc cắt bớt khẩu phần ăn của HAGL, nên các cầu thủ HAGL ngại va chạm, thể lực yếu.

vui vậy chứ thực ra nếu các cụ hay xem bóng đá hoặc hay đi đá thì hiểu rõ là đội hình HAGL không cân xứng, đội bóng thiếu cầu thủ chất thép, không có cầu thủ chịu va chạm ở giữa sân, cùng 1 lúc sử dụng XT-TA là nghịch lý rồi.
con cưng khóa đầu, hlv nào ko dùng thì auto mất việc nhé, nhìn miura ngày xưa mà làm gương

vôlăng méo

Xe hơi
Không hiểu các cụ ra sao chứ riêng em không thích HNFC đơn giản vì phe cánh của nó chiếm đến hơn nửa các đội bóng tham gia V_League. Ai có thể cam đoan rằng những đội bóng trong tập đoàn của Hiển vô tư? Nếu Phú thọ mà lên đá V_League nữa thì nên đổi thành Hiển_League cho đúng nghĩa

xbadboyz

Xe điện
Không hiểu các cụ ra sao chứ riêng em không thích HNFC đơn giản vì phe cánh của nó chiếm đến hơn nửa các đội bóng tham gia V_League. Ai có thể cam đoan rằng những đội bóng trong tập đoàn của Hiển vô tư? Nếu Phú thọ mà lên đá V_League nữa thì nên đổi thành Hiển_League cho đúng nghĩa
Em nghĩ có hiện tượng giúp nhau kiểu ông VT-HN cạnh tranh nhau thì những đội bóng thân hữu sẽ bung sức để đấu đội kia nhằm giúp đồng minh. Còn riêng những trận các đội này gặp nhau em không thấy có vấn đề gì giống trận HAGL-TPHCM năm nay

nidea

Xe tăng
Sự nghiệp của mấy chục con người cả ban huấn luyện và cầu thủ cuối cùng chỉ mua vui cho ông chủ tịch, đến trẻ con nó cũng ko vô trách nhiệm như thế.
Không phải đâu cụ. Cụ Đức cũng muốn ăn thua lắm nhưng lực không bằng nên mới phát biểu kiểu dỗi như vậy thôi. Không thì chẳng hoá ra tự nhận lò đào tạo của mình kém

lephong2112

[Tịch thu bằng lái]
HAGL thua trận cay thật, nhưng HN ăn hơi quá nhiều

indigo

Xe hơi
Xem HNFC đá với HAGL như bố đá với con, không khác gì ManU gặp Arsenal ngày trước. Thế mà bố lều báo Minh Hải cứ bô bô HAGL toàn các thiên tài, kỹ thuật gia hàng đầu VN, lúc đội nhà cần thì mất hút luôn. Năm nay chắc chỉ có HNFC hoặc Viettel có khả năng vô địch thôi. Cá nhân em vẫn thích HNFC vô địch để năm sau đi đá AFC champion league. Viettel lối đá chưa hoàn thiện, ra sân chơi lớn khó đi sâu được :)
Một phần do chiến thuật của từng trận mà