[Funland] Hỏi các cụ về VTVcab

greenbk

Xe buýt
Em chào các cụ. Em có vấn đề này cần nhờ các cụ tư vấn ạ.
Hiện nhà em đang dùng dịch vụ truyền hình VTV cab, gói 110k/tháng. Nhưng em không xem được các kênh như CNN, BBC. Liệu em mua 1 cái đầu thu dvb ở ngoài về thì có xem được các kênh này không (tivi của em không có tích hợp đầu thu dvb). Vì như em thấy, ở nhà ông anh em dùng gói của sctv khá rẻ, tầm dưới 90k/tháng, và 1 cái tivi có tích hợp sẵn dvb-t2 thì xem được mấy kênh này.

VTVCab thì cụ đăng ký thêm gói HD là xem được CNN và BBC.
Nó cho cụ thêm cái đầu HD, hình như thêm mấy chục 1 tháng, thêm 1 mớ kênh, xem chất lượng HD nó đẹp hơn nhiều.

greenbk

Xe buýt
VTVCab thì cụ đăng ký thêm gói HD là xem được CNN và BBC.
Nó cho cụ thêm cái đầu HD, hình như thêm mấy chục 1 tháng, thêm 1 mớ kênh, xem chất lượng HD nó đẹp hơn nhiều.
ok cụ, em cám ơn cụ :D. thế thì nó cũng không rẻ hơn k+ cụ nhỉ, mà k+ còn miễn phí xem app nếu đăng kí. có khi đợt tới em cắt vtv cab :D

ok cụ, em cám ơn cụ :D. thế thì nó cũng không rẻ hơn k+ cụ nhỉ, mà k+ còn miễn phí xem app nếu đăng kí. có khi đợt tới em cắt vtv cab :D
Nhà em dùng MyTV theo internet, đợt trước mua cái box Android trên OF này được cụ bán hàng KM cho cái account K+, mấy năm nay vẫn dùng, chả mất đồng nào :D

Muon_biet

Xe cút kít
Nhà em dùng MyTV theo internet, đợt trước mua cái box Android trên OF này được cụ bán hàng KM cho cái account K+, mấy năm nay vẫn dùng, chả mất đồng nào :D
Em cũng giống cụ, bực mình với thằng truyền hình HN và TW kênh kiệu nên em phải đối phó thôi.

xedapnhathong

Xe hơi
Em thấy phục vụ khách hàng có vấn đề gì đâu mà cụ bảo kênh kiệu