Hỏi giá SHVN 125i/150i (2015)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Massacrer

Xe hơi
Có khi nó cũng chém cho vui thôi cụ ạ. Cũng chả mất gì của nó. Bạn cụ tít lên lại tưởng thật.
Thật hay ko e ko hiểu...vấn đề là nó hẹn đi ăn đi chơi với e ý mấy lần rồi...e ý lỡ lừa nó sao...chẳng đòi hỏi gì ở e đấy hết...vấn đề qua đêm cũng ko...đơn giản chỉ là thấy e ý hay thì rủ đi chơi thăm giò thôi...chứ mấy con vợ nó ở hn mà nghe tin này thì nó giết...gặp may nó thương thì còn xé xác...

MaziaH

Xe tải
Các cụ ở đây càng có những topic như này thì ae Head có mặt trong này càng có cớ làm giá và chẳng bao giờ giảm( khi họ biết nhu cầu các cụ vẫn nhiều và tâm lý chờ kiểu này ) . Thăm dò thị trường ở đây chứ đâu. các cụ đừng để bị chăn. Xem thằng nào chết trước, Tiền trong tay mình cơ mà. Tôi nghĩ cụ nào lập ra cái bài này cũng nên xóa đi. Nên đẩy mạnh các bài về sh2012 lỗi vặt với ế lên thì hay hơn :D. Vài lời thiển ý chủ quan
Topic trong này thì xá gì hả cụ ơi, dân tình mua xe không phải ai cũng đam mê máy móc mà vào các diễn đàn công nghệ như thế này đâu cụ ạ, doanh số của head hầu hết là từ nhu cầu người mua là ở thị trường bên ngoài chứ mấy topic này thì có đáng gì đâu cụ.

Nói là chờ chứ vài tuần rảnh rỗi em mới ngó cái topic này, bên ngoài còn công việc phải làm nữa mà có phải suốt ngày ngồi hóng giá đâu, thỉnh thoảng nhớ ra vụ xe mới thì hóng giá như nào thôi, bây giờ xe ai cũng có cả chẳng qua là mua thêm hay lên đời để trải nghiệm xe mới thôi mà :) Bây giờ nó cứ bình bình thế nào ấy

lll

Xe hơi
sh việt giờ làm giá ghê nhỉ

Massacrer

Xe hơi
sh việt giờ làm giá ghê nhỉ
Ko phải là làm giá...mà là cụ của làm giá đấy...e vui tý...
Giờ ai ko cần thiết phải mua vội thì chờ thôi cụ ạ...cố gắng xem thời gian nữa xem sao

mrhung111

Xe máy
bayh giá là bao nhiêu thế các cụ, sau lễ hình như có giảm thì phả

kitbom

Đi bộ

Bảng giá xe Honda đây bác ơi

Massacrer

Xe hơi
Thông tin mới nhất mà e vừa đi dạo quanh phố phường...đảo qua thị trường...là:
Vừa đi qua thắng lợi tại phố Huế...nhìn thấy thằng nv ở đấy bán hàng...thấy nó xấu hơn mình...nhìn ngứa mắt vào hỏi đểu...diễn biến như sau:em vui tý...
Mới đầu e vào thấy nó e bảo:e chào a...A ơi cho e hỏi xe shvn đời 150i thì giá bao nhiêu ạ...có phải 80m ko ạ...bởi e thấy cty mình đưa giá lên vật giá,giá là 80m mà...
Nhân viên của TL:ui ko ko...giá vớ vẩn đấy ko phải đâu a ạ...giá đúng là 86m a ạ...
E bảo...a nói thế nào...cty a đưa giá trên website một giá...giờ mất công đến đây hỏi...anh lại trả lời giá khác...thế hoá ra head anh lừa đảo à...nếu giá là 86m sao ko thông báo trên web là 86m...các a làm ăn như là loại ma...loại quỷ...thế này đúng là lừa đảo rồi...e nói to...
Nhân viên TL:ko a ạ...tại trên web chúng e chưa cập nhập giá kịp...a thông cảm...
E làm bộ hằm hằm...đi thẳng...bước lên xe đi đc mấy đoạn ko nhịn đc cười...cười như ma làm...
Còn bọn Cường Ngân chưa có cớ gì...bọn này yêu tinh...yêu tạng hơn...ko đề giá trên web...mà nhà gần...qua đấy thường xuyên...nhìn mặt mấy chị nv ở đấy đã thấy muốn kéo quần lên chạy rồi...chưa nói hỏi giá...e nói vui nhé...đừng giận e :))

Massacrer

Xe hơi
Em tính ra cũng phải ngót nghét,có khi hơn 100m đấy...nếu giá mà 86m/1 e 150i...nào là biển đẹp...rồi mặt nạ...rồi đèn cầu q5 cái khỉ gió gì ý...đèn nhan...sơn lại vành...tay cầm...rồi đủ thể loại chỗ cần sơn...ốp bô đặt từ trong nam có loại đẹp hơn ở hn,ship từ trong đấy ra...thấy mọi ng sơn vành với yên toàn viền đỏ...có khi e phải cho quả xe e thành xe ma =))...trắng và đen như màu của ma luôn =))...đại khái giống tấm ảnh này...nâng cấp ý tưởng tý...giờ chỉ đợi thằng head thôi

[/IMG]

Hoangdunggame

Xe hơi
Vừa đi qua thắng lợi tại phố Huế...nhìn thấy thằng nv ở đấy bán hàng...thấy nó xấu hơn mình...nhìn ngứa mắt vào hỏi đểu...diễn biến như sau:em vui tý...
Mới đầu e vào thấy nó e bảo:e chào a...A ơi cho e hỏi xe shvn đời 150i thì giá bao nhiêu ạ...có phải 80m ko ạ...bởi e thấy cty mình đưa giá lên vật giá,giá là 80m mà...
Nhân viên của TL:ui ko ko...giá vớ vẩn đấy ko phải đâu a ạ...giá đúng là 86m a ạ...
E bảo...a nói thế nào...cty a đưa giá trên website một giá...giờ mất công đến đây hỏi...anh lại trả lời giá khác...thế hoá ra head anh lừa đảo à...nếu giá là 86m sao ko thông báo trên web là 86m...các a làm ăn như là loại ma...loại quỷ...thế này đúng là lừa đảo rồi...e nói to...
Nhân viên TL:ko a ạ...tại trên web chúng e chưa cập nhập giá kịp...a thông cảm...
E làm bộ hằm hằm...đi thẳng...bước lên xe đi đc mấy đoạn ko nhịn đc cười...cười như ma làm...
Còn bọn Cường Ngân chưa có cớ gì...bọn này yêu tinh...yêu tạng hơn...ko đề giá trên web...mà nhà gần...qua đấy thường xuyên...nhìn mặt mấy chị nv ở đấy đã thấy muốn kéo quần lên chạy rồi...chưa nói hỏi giá...e nói vui nhé...đừng giận e :))
vãi troll :)))), cường ngân giá chat nhất trong mấy head trước em hỏi

blackbee

Xe đạp
cụ ác quá, trêu thế thằng nhân viên nó ăn chửi đấy :)).. mà em cũng ghét cái thể loại giá cả nhảy loạn xạ này.

Massacrer

Xe hơi
vãi troll :)))), cường ngân giá chat nhất trong mấy head trước em hỏi
À bác cũng chơi LOL à...e AD cứng đây...tiền án vì tội chơi lol của e...đến cty ỷ mình đè đc cấp dưới...chúng mày đâu làm việc thay cậu...để cậu đánh nốt trận...về nhà thì ng yêu hẹn đi chơi...e cho nó chờ gần 5 tiếng đồng hồ ở chỗ hẹn...vụ đấy cũng kinh...giận e 1 tuần đấy các bác ạ...e tặng thêm cho cái block gần 3 tháng ko liên lạc...đi làm khỏi cần nhờ qua đón luôn...khóc ré lên ngay...thế mà cuối cùng vẫn phải xin lỗi nó đấy...ghê gớm lắm các bác ạ...AD đang tỏa sáng cứ ỳ xèo...e vui tý...
E đâu có phá gì chúng nó cơ chứ...e là khách mà...vô tình đi ngang qua hỏi giá thôi...bác lại bảo e troll...đấy là e thật thà đấy chứ...bác yên tâm e thật thà lắm...

Hoangdunggame

Xe hơi
À bác cũng chơi LOL à...e AD cứng đây...tiền án vì tội chơi lol của e...đến cty ỷ mình đè đc cấp dưới...chúng mày đâu làm việc thay cậu...để cậu đánh nốt trận...về nhà thì ng yêu hẹn đi chơi...e cho nó chờ gần 5 tiếng đồng hồ ở chỗ hẹn...vụ đấy cũng kinh...giận e 1 tuần đấy các bác ạ...e tặng thêm cho cái block gần 3 tháng ko liên lạc...đi làm khỏi cần nhờ qua đón luôn...khóc ré lên ngay...thế mà cuối cùng vẫn phải xin lỗi nó đấy...ghê gớm lắm các bác ạ...AD đang tỏa sáng cứ ỳ xèo...e vui tý...
E đâu có phá gì chúng nó cơ chứ...e là khách mà...vô tình đi ngang qua hỏi giá thôi...bác lại bảo e troll...đấy là e thật thà đấy chứ...bác yên tâm e thật thà lắm...
e ko chơi lol :), tại bác viết ở trên hỏi đểu nên e nghĩ bác troll :)

Massacrer

Xe hơi
e ko chơi lol :), tại bác viết ở trên hỏi đểu nên e nghĩ bác troll :)
Suỵt cụ nói bé thôi...uh e troll đấy...nhưng troll của e là troll nghệ thuật...cụ à...e đùa đấy...
Tâm sự với cụ chứ...ko ai có thể cởi đc nút thắt này của e ra...head mà xuống giá là e nổ tung luôn...mọi đường đi nc bước của e nó...e nghiên cứu hết rồi...nào là mầu gì...biển gì...độ những cái gì...lúc khởi hành mua xe ra làm sao...mua xe số khung gì...trước khi đi thì cầm vào tay lái bên nào để lấy son...các trò...các kiểu...các thế...thế mà vẫn ko ăn thua cụ ạ...buồn lắm...T_T

Massacrer

Xe hơi
cụ ác quá, trêu thế thằng nhân viên nó ăn chửi đấy :)).. mà em cũng ghét cái thể loại giá cả nhảy loạn xạ này.
Mới đầu e ko định vào đâu...căn bản vì e thấy có e hot girl nên xấu hổ các cụ ạ...tự dưng đang hóng e ý...ở đâu lại thò ra ngay cái ông nhân viên mặt như ngáo ộp ra trước ống kính máy quay...lại còn toét mồm cười yêu với e hot girl kia...mồm thì loe ra như cái sành...hỏng hết thước phim của e...e vào e cắt cảnh ngay cụ ạ...e đùa tý...
Chắc a ý ko sao đâu cụ ạ...vì lúc đấy chỉ có vài nhân viên ở đó thôi...có thấy quản lý đâu...

newch

Xe tăng
Suỵt cụ nói bé thôi...uh e troll đấy...nhưng troll của e là troll nghệ thuật...cụ à...e đùa đấy...
Tâm sự với cụ chứ...ko ai có thể cởi đc nút thắt này của e ra...head mà xuống giá là e nổ tung luôn...mọi đường đi nc bước của e nó...e nghiên cứu hết rồi...nào là mầu gì...biển gì...độ những cái gì...lúc khởi hành mua xe ra làm sao...mua xe số khung gì...trước khi đi thì cầm vào tay lái bên nào để lấy son...các trò...các kiểu...các thế...thế mà vẫn ko ăn thua cụ ạ...buồn lắm...T_T
Quá rảnh rỗi và vật vã chỉ vì 1 cái xe.

Trạng thái
Thớt đang đóng