[VHGT] Hồi Ký: Lật kèo với công an phường giáp bát. cac cụ vào ném đá xem em có may giật ko

nqhung56

Xe buýt
võ cụ hay quá

AcidS

Xe điện
Kể ra vụ Nam Định đi cụ.

Còn vụ này thì em thấy về phường dễ bị quây...

joyride

Xe điện
Chả hay ho gì! Ko lẽ vote -?

BaBi BaBi

Xe tải
Dịch mãi mới hết bài của cụ. Nhưng phải công nhận cụ chơi một vố hay

vinhnt3838

[Tịch thu bằng lái]
Chả hay ho gì! Ko lẽ vote -?
nhìn cái avt của cụ thi em hiểu là vì sao cụ nói như thế. nhưng không sao nếu là người tốt thi tồn tại con loại thi không tồn tại. em đang nói cái avt của cụ không nói cụ

6diop

Xe buýt
Kính cụ một ly. Em là khoái kiểu chơi chúng nó của cụ lắm.

goldfiat76

Xe buýt
Website
www.facebook.com
cụ chơi trò đấy hay lắm nhưng e nghĩ ko nên. Bài cụ hơi dài, em vừa đọc vừa phải dịch vì một số chỗ chắc cụ viết vội nên sai chính tả, may cụ còn viết chữ to, nếu ko e cũng ko đọc hết.
Ko nên là ko nên tế nào ! Chơi đc bọn xxx vố nào phải chơi cho bằng chết! Bọn đấy giãy đành đạch trước mặt tui cũng đếch chớp mắt!

langtulanhlung

Xe điện
Cụ chủ chơi đòn hiểm thật, nhưng mà đấy là tụi phường nó hiền, nếu gặp phải hổ báo thực sự thì vào phường cụ chủ sẽ bị nó oánh cho tơi bời, kiểu như khi vào thì sống mà khi ra thì lại bị cảm ấy...

vinhnt3838

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chủ chơi đòn hiểm thật, nhưng mà đấy là tụi phường nó hiền, nếu gặp phải hổ báo thực sự thì vào phường cụ chủ sẽ bị nó oánh cho tơi bời, kiểu như khi vào thì sống mà khi ra thì lại bị cảm ấy...
nhìn măt em đâu phải dễ thịt thế cụ. em 1m74 năng 85kg đen trũi. trươc khi chay xe taxi 11 năm em là dân lái xe băc nam. em có làm gì đâu mà các anh ấy đấm em. chỉ là vi phạm hành chính thôi mà. tâm lý thăng nào cũng thế làm to chuyên lam gì anh hương tơi nôi cơm. vi nó biết là nó làm sai lè rồi mà. chứ mấy ông căp văt hay là gây rối trật tư công công ngoai đương đây nó bắt vào mà còn bướng nữa thi nó oánh cho là phải. em là em ủng hộ cái đúng. tôn trong luật pháp. nhưng phải làm thằng tưng cơ. chứ làm xien xẹo em cũng đếch sơ.

vinhnt3838

[Tịch thu bằng lái]
nói thêm với cụ chủ. xxx giáp bát này thi nó cũng chăng hiềm đâu cụ ah. có tiêng đấy. mấy xxx phương mà có bên xe hoăc là chơ đóng ở trên địa giới do nó quản lý thi chăng có thăng nào hiền đâu cụ. vi khi về đươc nhưng phương đấy là thi nó phải mất kha khá rồi nên h hổ báo với dân đen để thu hôi thôi. nhưng khổ nỗi em dân thâm thâm chứ không đen lắm.hehe

TONGIA

Xe lừa
Chả bíet cô khách xinh tới mức nào. Kể có tý ảnh

vinhnt3838

[Tịch thu bằng lái]
Chả bíet cô khách xinh tới mức nào. Kể có tý ảnh
dạng dạng như ngọc trinh ấy cụ ah=)). tư nhiên chup anh em nó để nó phang cho hả cụ mà em tay nào nữa đâu mà chup

BonBonTT

Xe điện
cụ chơi trò đấy hay lắm nhưng e nghĩ ko nên. Bài cụ hơi dài, em vừa đọc vừa phải dịch vì một số chỗ chắc cụ viết vội nên sai chính tả, may cụ còn viết chữ to, nếu ko e cũng ko đọc hết.
Sao lại không. Quan điểm của em là tử tể với những người tử tế và ngược lại. Giờ xxx nó quá hống hách và coi dân như cỏ rác

NGUYEN PHAM VAN

Xe tải
Có gì hay ho đâu mà cụ chủ khoe lên đây. Đã sai lại còn dùng tiểu xảo , vỗ ngực cho mình là chính nhân quân tử " ủng hộ cái đúng, tôn trọng pháp luật "... em nghĩ đây không phải là tác phong của ofer. Chuyện nếu đúng như cụ nói thì may cho cụ gặp toàn xxx hiền, nhưng em dự là cụ nói e phờ ét, bão tan lâu rồi mà cụ. Cụ đúng là ... Tếu thật !

vinhnt3838

[Tịch thu bằng lái]
Có gì hay ho đâu mà cụ chủ khoe lên đây. Đã sai lại còn dùng tiểu xảo , vỗ ngực cho mình là chính nhân quân tử " ủng hộ cái đúng, tôn trọng pháp luật "... em nghĩ đây không phải là tác phong của ofer. Chuyện nếu đúng như cụ nói thì may cho cụ gặp toàn xxx hiền, nhưng em dự là cụ nói e phờ ét, bão tan lâu rồi mà cụ. Cụ đúng là ... Tếu thật !
cụ cứ như anh hùng bàn phím ấy nhỉ. tôi chăng vỗ ngưc là chính nhân quân tử gì cả, tôi nhân lỗi ngày sau khi câu chào của đồng chí xxx. nếu ông xxx kia làm thăng tưng không hach dịch xem người khác chăng ra gì thi đâu đến nỗi lỗi đấy có 4lit thôi mà em xoắn gì đâu. nhưng màng về phương là không đúng không minh bạch. thái độ bố láo thi dạy cho nó bai học cho nó rút kn thôi. nhưng nghe chung sơi dây kn con dài lắm rút cả đời không hết được. em chăng đưa lên đây vơi giong điêu khoe mẻ. chỉ đơn giản nhớ lai gì viết đấy. và em bảo là cá cụ xem em có mât dạy không đấy thôi.hehe. cụ này bao nhiêu xuân rôi mà máu gà tre thế. không ăn thua. phê binh người khác thi nên đọc kỹ suy nghĩ cho kỹ cái đươc cái mấy.

thanhlam710

Xe tải
Cụ thật hổ báo cáo chồn, đúng là tài già.