[VHGT] Hồi Ký: Lật kèo với công an phường giáp bát. cac cụ vào ném đá xem em có may giật ko

mitsu94

Xe tải
Em vỏte cụ. Ở đời ko thể để chúng nó ăn bẩn mãi đc

vinhnt3838

[Tịch thu bằng lái]
võ này hay quá cụ chủ ơi nhưng hơi bẩn tí,em fun chút nhá
chúng nó có sach đâu cụ. thế cụ chủ không thấy ở trên này nhiêu anh em kêu ca chúng nó cầm giấy tờ của anh em minh xong nó bảo tôi có cầm giấy tờ của anh đâu. em lấy bài của nó đâp lại nó thôi cu

Lexus14P2558

Xe tải
Thế nhỡ xxx nó nói ko có cầm giấy tờ gì của bác thì sao :)) gặp pải thằng cứng nó cũng kêu la : theo đúng qui trình tôi pải lập biên bản tạm giữ giấy tờ của a nhưng giờ tôi chưa lập nên tôi ko giữ giấy tờ nào hết :)) thì bác xử lý sao :)) ko có ai làm chứng , đã vậy tớ phường bác mới bật ghi âm vậy ai làm chứng cho cái khoản giữ giấy tờ lúc đó :)) hihi . Cao nhân tắc cao nhân trị . Dù sao cũng vote bác đã chiến thắng

vinhnt3838

[Tịch thu bằng lái]
Thế nhỡ xxx nó nói ko có cầm giấy tờ gì của bác thì sao :)) gặp pải thằng cứng nó cũng kêu la : theo đúng qui trình tôi pải lập biên bản tạm giữ giấy tờ của a nhưng giờ tôi chưa lập nên tôi ko giữ giấy tờ nào hết :)) thì bác xử lý sao :)) ko có ai làm chứng , đã vậy tớ phường bác mới bật ghi âm vậy ai làm chứng cho cái khoản giữ giấy tờ lúc đó :)) hihi . Cao nhân tắc cao nhân trị . Dù sao cũng vote bác đã chiến thắng
bác này đoc kỹ nhe. thiết bi ghi âm của em gồm cái máy điên thoại và cái máy anh để quay phim. luc vào phường nc một lúc ghi âm đươc đoạn làm viêc nó bảo giấy em thiếu giấy phép lái xe. em bảo em abcd ngoài bên. thì nó làm sao mà bât là không câm giấy tờ của em đươc nữa bác. em nghĩ đến trường hợp đấy trước bác. bac nên đọc ký em nói nhưng gì và đăt trương hợp bác vào nó thi bác có chối đươc không

ngaynha

Xe tăng
Kẻ cắp gặp bà già :))

wentworth

Xe hơi
miếng võ của cụ chủ cũng ác, nhưng em dự sẽ hầu như không có anh em nào áp dụng đâu ah, vì lý do ngại đổi trắng thay đen, tranh cãi kiểu bắt lỗi, cùn cùn với xxx

LamNhung

Xe hơi
miếng võ của cụ quá hiểm (b) .em đọc nhiều bài về bật xxx của các ofer nhà mình rồi nhưng toàn dựa vào luật (xxx bắt sai) huặc cùn thôi :P chưa thấy ai dùng mánh để bật xxx như cụ cả . hihi . vote cho cụ 1 cái :D

vinhnt3838

[Tịch thu bằng lái]
miếng võ của cụ chủ cũng ác, nhưng em dự sẽ hầu như không có anh em nào áp dụng đâu ah, vì lý do ngại đổi trắng thay đen, tranh cãi kiểu bắt lỗi, cùn cùn với xxx
bọn chúng có trong sach đâu cụ chung nó đổi trăng thay đen như thương. chăng qua anh em minh dùng mánh của nó bất lại nó thôi mà cụ.keke

Strama5689

Xe hơi
Cụ chủ cứ tiếp tục phát huy mánh khóe này nhoé..hay lạ ,hay dị và quá là hài.Mong là sau này ko gặp cụ ở mục tin tức TNGT,đi sai Luật nhiều ,lái xe mất tập trung ắt sẽ còn gây nhiều chuyện. Chứ sai mà còn cù nhầy thì nhà cháu cũng thấy cụ là đỉnh nhất.

Chỉnh sửa cuối:

Strama5689

Xe hơi
Góp ý thêm :Đây chắc chắn ko phải là dạng văn "hồi ký" mà chỉ là 1 chuyện kể lại ko rõ thể loại ,được 1 cái cốt chuyện thô thô các cụ cố mà tự luận.
Em khen cụ chủ là khen ... đấy,các cụ khác đừng áp dụng.
Em kể ngoài lề hầu các cụ câu chuyện đại loại như sau:
Ngày xửa ngày xưa ở 1 làng kia có 1 chú mục đồng đi chăn trâu, hôm đó cậu ta chèo lên cổng làng thì gặp 1 quan văn đi qua ,cậu bé nghịch ngợm liền tè*** một bãi lên đầu quan văn .Quan văn thấy thế không những không giận mà lại còn khen là giỏi và cho quà bánh ,ngoài ra còn dặn thêm "Tý nữa có 1 ông mặt đỏ, râu dài cưỡi ngựa đi qua ,ông đó mới có nhiều quà quý, cháu cứ nhắm vào đầu ông ấy mà ..tè *** ,thế nào cũng được thưởng hậu".Quan văn đi rồi Cậu bé đợi mãi rồi cũng thấy ông quan võ đi qua liền làm như lời dặn của quan văn.Quan võ đùng đùng nổi giận rút gươm chém 1 nhát ngang cổ chú mục đồng.

Chỉnh sửa cuối:

an_khanh

Xe buýt
Vừa đọc xong. Bái phục cụ chủ, không hổ danh Lái già...lại còn là Lái già taxi nữa. Em vod cụ!!!

trantam410

Xe tải
Chơi đc thì cứ chơi tử tế gì lũ chúng nó. Em một lần cho cscđ Hải dương đếm 50000 đ tiền lẻ và đứng đợi
em đi đổi ở cây xăng vì tội thiếu gương chiếu hậu trên xe 2 bánh

luckyhiro

Xe điện
cụ cứ như anh hùng bàn phím ấy nhỉ. tôi chăng vỗ ngưc là chính nhân quân tử gì cả, tôi nhân lỗi ngày sau khi câu chào của đồng chí xxx. nếu ông xxx kia làm thăng tưng không hach dịch xem người khác chăng ra gì thi đâu đến nỗi lỗi đấy có 4lit thôi mà em xoắn gì đâu. nhưng màng về phương là không đúng không minh bạch. thái độ bố láo thi dạy cho nó bai học cho nó rút kn thôi. nhưng nghe chung sơi dây kn con dài lắm rút cả đời không hết được. em chăng đưa lên đây vơi giong điêu khoe mẻ. chỉ đơn giản nhớ lai gì viết đấy. và em bảo là cá cụ xem em có mât dạy không đấy thôi.hehe. cụ này bao nhiêu xuân rôi mà máu gà tre thế. không ăn thua. phê binh người khác thi nên đọc kỹ suy nghĩ cho kỹ cái đươc cái mấy.
Chuẩn cụ, vodka (y)
Võ cụ hay quá, ko phải tự nhiên mà cụ lại như vậy.
Các cụ xưa đã có câu: Đi với bụt mặc áo cà sa, đi với ma mặc áo giấy !

chienthang5678

Xe buýt
cụ chủ chuẩn đấy,đọc từ trang 1 tới đây e cũng không cần biết là chuyện cụ kể có thật hay không,nhưng những lời lẽ cụ đối đáp thì rõ ràng và cứng cáp lắm,lý luận chặt chẽ,đúng là tài già nên võ nghệ cũng cao.Dù văn cụ hơi lủng củng và sai lỗi chính tả nhưng e cũng xin rót 1 ly mời cụ.

NHDHighway

Xe máy
Cụ này đi sai mà lật kèo giỏi nhỉ. Mà XXX láo cũng nên gặp người như cụ.

Vanland

Xe hơi
em hỏi ngu phát thế phải xxx rắn lật lại cụ rằng "thế a lấy cái gì chứng minh tôi cầm toàn bộ giấy tờ của a" thì cụ dự sao ;))

hungnokia3300

Xe tải
Website
www.facebook.com
em hỏi ngu phát thế phải xxx rắn lật lại cụ rằng "thế a lấy cái gì chứng minh tôi cầm toàn bộ giấy tờ của a" thì cụ dự sao ;))
Riêng cái tội không lập biên bản tại hiện trường đã đáng để khối chuyện hay mà nói kụ ạ