[Funland] [Hồi ký nữ tù] Đánh mất thanh xuân.

197716102003

Xe container
Em check tên facebook cả số điện thoại nữa nhưng ko có thông tin gì, chỉ có duy nhất mấy tin đăng bán nhà đúng thời điểm cụ Kẻ viết tự truyện.
Thời điểm cụ Kẻ viết chap cuối cùng trong thớt là lúc đó gđ cụ ấy đang có rất nhiều biến cố và nó kéo dài mất vài tháng nên cụ ấy không còn thời gian và tâm chí để viết ạ. Thà làm giò , mắm tép đầu óc thanh thản còn nghĩ đến văn chương. :(

Thời điểm cụ Kẻ viết chap cuối cùng trong thớt là lúc đó gđ cụ ấy đang có rất nhiều biến cố và nó kéo dài mất vài tháng nên cụ ấy không còn thời gian và tâm chí để viết ạ. Thà làm giò , mắm tép đầu óc thanh thản còn nghĩ đến văn chương. :(
Tiếc quá! Đọc xong bài của cụ ấy thấy bài này ko hay nữa. Cách hành văn của cụ ấy chân thật nhưng lại rất nhà văn.

trinhhunghb

Xe lăn
Rảnh em lại vào đọc hồi ký . Hay

loinuoc

Xe tăng
Em đang chờ đọc chap tiếp của mợ chủ :)

Meow

Xe điện
Em Nhi viết xong. Anh ủng hộ chú viết, dùng hẳn luôn Nick chính viết. Người thật việc thật, câu chuyện của một thành viên OF năng nổ trong các hoạt động sinh nhật, chương trình từ thiện của diễn đàn nói chung và chi hội BVC nói riêng. đang chơi thì bị đứt dây đàn và ra đi, đi rồi quay về. Đảm bảo sẽ là câu chuyện đầy thú vị và cũng là câu chuyện để người đọc biết, không đi vào những vết xe đổ đấy!

P/s: Việc của bác Kẻ ở miền xa, mọi người đọc và đã hiểu, nên dừng lại ở thớt này được rồi chú.
Em bật follow chứ ko định cmt vào thread này. Nhưng vì cồng này của anh phải vào thêm 1 vote cho Cống Ngầm . Dùng nick chính luôn nhé :)

Btw, hôm nào cho em xin lại mấy nick chính đê :P

ceconam

Xe điện
Em Nhi viết xong. Anh ủng hộ chú viết, dùng hẳn luôn Nick chính viết. Người thật việc thật, câu chuyện của một thành viên OF năng nổ trong các hoạt động sinh nhật, chương trình từ thiện của diễn đàn nói chung và chi hội BVC nói riêng. đang chơi thì bị đứt dây đàn và ra đi, đi rồi quay về. Đảm bảo sẽ là câu chuyện đầy thú vị và cũng là câu chuyện để người đọc biết, không đi vào những vết xe đổ đấy!

P/s: Việc của bác Kẻ ở miền xa, mọi người đọc và đã hiểu, nên dừng lại ở thớt này được rồi chú.
Ko hiểu thế này thì Mod ủng hộ hay ko nhỉ??? Đọc đoạn trên thì nghĩ Mod ủng hộ, xuống P/s thì bảo dừng... cá nhân e mong cụ ấy chia sẻ nỗi lòng cho nhẹ dạ, cũng là một bài cảnh tỉnh cho mọi người

Ko hiểu thế này thì Mod ủng hộ hay ko nhỉ??? Đọc đoạn trên thì nghĩ Mod ủng hộ, xuống P/s thì bảo dừng... cá nhân e mong cụ ấy chia sẻ nỗi lòng cho nhẹ dạ, cũng là một bài cảnh tỉnh cho mọi người
Có lẽ bác không theo dõi thớt này và đọc những còm đã xóa. Ngoài bình loạn về chủ đề thớt này thì một số bác mang chủ đề của thớt khác vào đây bình luận. Nên em nhắc dừng chủ đề nói về bác Kẻ Ở Miền Xa bác à ;)

Cống Ngầm

Xe buýt

ceconam

Xe điện
Có lẽ bác không theo dõi thớt này và đọc những còm đã xóa. Ngoài bình loạn về chủ đề thớt này thì một số bác mang chủ đề của thớt khác vào đây bình luận. Nên em nhắc dừng chủ đề nói về bác Kẻ Ở Miền Xa bác à ;)
Okie sorry cụ

alex_pagulayan

Xe điện
Bác nói chuẩn, có điều người mở thớt kia em xác nhận đúng người, đúng tội viết :) Chỉ có nick thì của một thành viên khác, khi viết chủ thớt không muốn dùng nick thật viết, nên một bác cùng trong chi hội "Chi hội OF những người yêu nhạc vàng" đã đưa nick Kẻ Ở Miền Xa cho bác kia viết. Về nhân vật chính của thớt kia vẫn chơi OF vẫn đều đặn ọp ẹp với các cụ, các mợ trên này. Chỉ có điều do cơm áo gạo tiền, mở rộng làm ăn nên hơi bận dẫn đến chưa viết tiếp được :)
Không sai bất kể câu nào. Em chào anh hihi

Không sai bất kể câu nào. Em chào anh hihi
Anh xóa bớt các còm các bác ý bảo Kẻ Ở Miền Xa đi tiếp và tái nghiện rồi. Thôi chú nghe bác ý hát và bảo khi nào ổn công việc KD thì vào viết tiếp đê ;))

alex_pagulayan

Xe điện
Anh xóa bớt các còm các bác ý bảo Kẻ Ở Miền Xa đi tiếp và tái nghiện rồi. Thôi chú nghe bác ý hát và bảo khi nào ổn công việc KD thì vào viết tiếp đê ;))

Đi thì đúng là nó ngày nào cũng đi anh ạ. Nhưng mà nó đi S450 anh ei :D
P/s. Kẻ Ở Miền Xa nó là cu em e. Cụ nào phát biểu là nó dẹo hay lại đi hiện hồn phát em xem dư lào? Thông tin ba lăng nhăng vớ vỉn là không hay đâu ạ.

Trang lão

Xe tải
Đi thì đúng là nó ngày nào cũng đi anh ạ. Nhưng mà nó đi S450 anh ei :D
P/s. Kẻ Ở Miền Xa nó là cu em e. Cụ nào phát biểu là nó dẹo hay lại đi hiện hồn phát em xem dư lào? Thông tin ba lăng nhăng vớ vỉn là không hay đâu ạ.
S450???

Em đặt câu hỏi cho bản thân về thông tin ấy. Hy vọng không phải theo chiều hướng tiêu cực.

alex_pagulayan

Xe điện

Nó cũng khá bận chạy loanh quanh anh ạ. Viết tiếp thì chắc sẽ có nhưng chưa phải thời điểm này anh ạ. Hôm nào em rủ nó qua anh cf nhé

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
S450???

Em đặt câu hỏi cho bản thân về thông tin ấy. Hy vọng không phải theo chiều hướng tiêu cực.
Lão Trang hay xuất hiện muộn nhỉ.
Chắc Cụ ý khoe Mẹc hộ chủ thớt bên kia ạ. Vậy coi là tích cực đi :)