Hội những người đầu tư mua đất nền dự án GodenBay Bãi Dài Cam Ranh Nha Trang

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hung Phuc

Xe điện
Em tin vào chính em thôi cụ ạ. Trên này cơ bản là trao đổi thêm thông tin thôi, cãi nhau thắng thua chẳng để làm gì, quan trọng tiền mình bỏ ra là phải có hiệu quả. Nên em k nặng về ng khác nói làm ảnh hưởng suy nghĩ. Em cũng rất mong thêm đc nhiều thông tin từ các cụ nhà mình.
Ngay cả những người đã xây và đang xây ngoài GB cũng nói dối nhau, ko thật với nhau, những người xây trước thì bơm thổi để dụ những người chưa xây, kích nhau ra xây, nhưng thực tế có kd đc đâu, nhiều người lỡ xây lên rồi giờ như ôm trái đắng, có vài thằng TQ nó làm thuê bên sòng bài Duyên Hà vào thuê mà giờ mấy nhà cũng tranh nhau hạ giá giành khách, nói thế để cụ hiểu, muốn biết tường tận thì cụ phải ăn nằm ở đó cả tháng, chứ đi vào đó 1-2 hôm thì ko khác cưỡi ngựa xem hoa, chỉ nghe thấy toàn màu hồng của sale cò vì đa số nhà đang xây và ở ngoài GB là bọn buôn và cò đất cụ nhé, nghe bọn đấy thì có mà đổ thóc giống ra mà ăn

Chỉnh sửa cuối:

Dream Hilux

Xe tăng
Các cụ càng phân tích em càng thấy hay. Toàn bộ bãi dài được thiết kế tổng thể và đang xd theo quy hoạch 1/500 vẫn lụt à các cụ.

Hung Phuc

Xe điện
Các cụ càng phân tích em càng thấy hay. Toàn bộ bãi dài được thiết kế tổng thể và đang xd theo quy hoạch 1/500 vẫn lụt à các cụ.
Cứ từ tháng 10 tới tháng 3 là vào mùa mưa bão, mùa biển động, cụ chịu khó vào đó sẽ chứng kiến nhiều cảnh lụt lội nhé
Đường NTT Bài Dài đây cụ nhé

Chỉnh sửa cuối:

hợp tác kd

[Tịch thu bằng lái]
Sắp tới Cam Ranh Bãi Dài đón cơn mưa 1 tuần rất lớn.
Đây sẽ là thời điểm để kiểm chứng trực tiếp lũ lụt tại Bãi Dài.

tieubao169

[Tịch thu bằng lái]
Cứ từ tháng 10 tới tháng 3 là vào mùa mưa bão, mùa biển động, cụ chịu khó vào đó sẽ chứng kiến nhiều cảnh lụt lội nhé
Đường NTT Bài Dài đây cụ nhé

Khiếp quá, nhìn thế này mà mấy chục 1 mét hả các cụ

hợp tác kd

[Tịch thu bằng lái]
Khu Cam Hải Đông Bãi Dài này chỉ đáng giá 3 triệu m2.
Làm khu dưỡng sinh dưỡng già thì hợp lý.
Nhưng ít nhất phải 20 năm nữa cơ.
Còn giờ thì mơ đi

Hung Phuc

Xe điện
Khu Cam Hải Đông Bãi Dài này chỉ đáng giá 3 triệu m2.
Làm khu dưỡng sinh dưỡng già thì hợp lý.
Nhưng ít nhất phải 20 năm nữa cơ.
Còn giờ thì mơ đi
Hôm nay gọi điện hỏi đứa bạn đang trong Cam Lâm về nhà hàng mới mở tại GB thì nó nói khai trương đc 3 ngày ko có khách, vắng vẻ quá nên đóng cửa rồi

Mabunk

Xe đạp
Tầm 2 tỷ mua đất chỗ nào nha trang được các cụ

hợp tác kd

[Tịch thu bằng lái]
Hôm nay gọi điện hỏi đứa bạn đang trong Cam Lâm về nhà hàng mới mở tại GB thì nó nói khai trương đc 3 ngày ko có khách, vắng vẻ quá nên đóng cửa rồi

Kakaka có khách du lịch vãng lai đâu cụ ơi.
Khách đa số họ xuống sân bay là té vào Nha Trang hết rồi.
Số ít cao cấp đại gia thì ở Resort Bãi Dài.
Ở xong thì họ cũng té vào Nha Trang hết
Mà cái Cam Hải Đông này vắng hoe
Dân cư thì như ma hú vắng không một bóng người
Cả Xã Cam Hải Đông có 1 nhúm nhỏ dân cư 300 dân thì làm ăn được gì
Tự kinh doanh nuôi sống bản thân cũng khó nữa là làm du lịch.
Thanh niên lớn lên chạy té vào Sài Gòn làm ăn hết
Khu này có làm nơi dưỡng lao

Tranha131076

Xe tăng
Thế mà chúng nó chém giá cao nhỉ

Dream Hilux

Xe tăng
Các cụ rất hiểu rõ Cam Hải Đông, có nhé các cụ có đầu tư nhưng xả hàng lúc rẻ. Em không biết thế nào giờ em muốn mua 10 triệu một mét tìm không được

Hung Phuc

Xe điện
Các cụ rất hiểu rõ Cam Hải Đông, có nhé các cụ có đầu tư nhưng xả hàng lúc rẻ. Em không biết thế nào giờ em muốn mua 10 triệu một mét tìm không được
Cụ chịu khó chờ rồi sẽ có giá dưới giá cụ mong muốn, cách đây mấy tháng giá lên cao do bọn sale cò nó bơm thổi, nhiều cụ còn nghĩ nó còn lên nữa đâm đầu mua vào...sau đó thị trường chững lại, giá giảm, nhiều người cọc100tr - 200tr còn bỏ cọc...và bây giờ thì đóng băng ko có giao dịch, cứ nhìn bọn sale, cò , buôn bán và mấy ông ôm đất thì biết, cứ thấy ai đăng tin hoặc nói trái triều trên cái nhóm đầu tư trên FB là nhảy bổ vào cắn xé người ta, đuối lý ko phản biện đc lại thì nói cùn, quy chụp, tâm địa như thế thì sao mà khá lên đc. Khu Bãi Dài này chỉ phù hợp cho Resort kd nghỉ dưỡng giành cho những người thích nghỉ ngơi yên tĩnh, còn những người mua đất dự án thì cứ xác định xây lên để dưỡng già thôi cụ nhé, ko kd đc đâu, cứ nhìn vào những người đang xây và KD tại GB thì rõ ko cần phải nói nhiều, đó là thực tế, mà đất chỉ để dưỡng già ko kd đc thì nó chỉ có giá của dưỡng già thôi cụ.....

Jiren198

Xe điện
Cụ chịu khó chờ rồi sẽ có giá dưới giá cụ mong muốn, cách đây
mấy tháng giá lên cao do bọn sale cò nó bơm thổi, nhiều cụ còn nghĩ nó còn lên nữa đâm đầu mua vào...sau đó thị trường chững lại, giá giảm, nhiều người cọc100tr - 200tr còn bỏ cọc...và bây giờ thì đóng băng ko có giao dịch, cứ nhìn bọn sale, cò , buôn bán và mấy ông ôm đất thì biết, cứ thấy ai đăng tin hoặc nói trái triều trên cái nhóm đầu tư trên FB là nhảy bổ vào cắn xé người ta, đuối lý ko phản biện đc lại thì nói cùn, quy chụp, tâm địa như thế thì sao mà khá lên đc. Khu Bãi Dài này chỉ phù hợp cho Resort kd nghỉ dưỡng giành cho những người thích nghỉ ngơi yên tĩnh, còn những người mua đất dự án thì cứ xác định xây lên để dưỡng già thôi cụ nhé, ko kd đc đâu, cứ nhìn vào những người đang xây và KD tại GB thì rõ ko cần phải nói nhiều, đó là thực tế, mà đất chỉ để dưỡng già ko kd đc thì nó chỉ có giá của dưỡng già thôi cụ.....
Chắc phải cho mỹ thuê cam ranh may ra gb mới cơ hội mở spa;))

hợp tác kd

[Tịch thu bằng lái]
Chắc phải cho mỹ thuê cam ranh may ra gb mới cơ hội mở spa;))
Đất xung quanh Cam Ranh này gần nơi nhạy cảm là Cảng Cam Ranh nên nó rất nhạy cảm liên quan yếu tố quốc phòng
Ngoài khơi thì Trung Quốc liên tục quấy phá cướp đảo
Nên khu này sẽ chỉ phát triển khi Mỹ và châu Âu EU vào đầu tư
Lúc đó tư bản Mỹ đổ tiền phát triển Cam Ranh vs Cam Lâm.
Cao ốc xây nên hàng trăm tòa 50 tầng như Miami, Florida, California thì rất VIP
Nhưng vấn đề là Việt Nam sợ Mỹ vào rồi diễn biến hoà bình thay đổi chế độ nên chắc cơ hội đó không xảy ra đâu ạ.
Chứ chơi Mỹ vs EU vấn tốt hơn là chơi với Tàu Khựa
Dân Mỹ EU tụi nó vẫn văn minh vs lịch sự hơn dân Tàu ồn ào mất dạy điếm lác

Như em ở Hội An thì phục vụ dân Du lịch EU Mỹ nó vẫn thích hơn tiếp thu văn minh, thấy tính cách tụi Âu Mỹ nó vẫn hay hơn tụi khách Trung Quốc tạp nham, phức tạp ồn ào xả rác dơ bẩn.
Dọn phòng khách sạn cho khách Âu Mỹ rất sạch chúng nó rất có ý thức
Còn dọn phòng cho tụi Khách Trung Quốc ôi thôi chúng nó phá tanh banh, xả rác dơ bẩn khắp phòng
Chúng nó phá cho lại tiền khách sạn
Nên nói chung tụi Âu Mỹ mà phục vụ thì vừa có tiền vừa học hỏi được tính cách của tụi nó
Còn tụi Trung Quốc này mất dạy và không có ý thức lắm
Em từng phục vụ khách sạn ở Hội An có dịp phục vụ đoàn làm phim Tây Âu có thằng này được nói chuyện với nó rất thú vị các cụ ạ.
Dù rằng nó là sao hạng A nhưng nói chuyện rất vui vẻ bình dị.
Gerarl Butler
Dân gốc Scotland ngồi Hải sản Cửa Đại Hội An uống rượu Single Malt Scotland Lagavulin 16 năm.

Dangkhoi2302

Xe máy
Ông anh này có vẻ dìm khu này quá nhỉ

Được gửi từ iPhone 6 Plus - Otofun

tolia82

[Tịch thu bằng lái]
Đất xung quanh Cam Ranh này gần nơi nhạy cảm là Cảng Cam Ranh nên nó rất nhạy cảm liên quan yếu tố quốc phòng
Ngoài khơi thì Trung Quốc liên tục quấy phá cướp đảo
Nên khu này sẽ chỉ phát triển khi Mỹ và châu Âu EU vào đầu tư
Lúc đó tư bản Mỹ đổ tiền phát triển Cam Ranh vs Cam Lâm.
Cao ốc xây nên hàng trăm tòa 50 tầng như Miami, Florida, California thì rất VIP
Nhưng vấn đề là Việt Nam sợ Mỹ vào rồi diễn biến hoà bình thay đổi chế độ nên chắc cơ hội đó không xảy ra đâu ạ.
Chứ chơi Mỹ vs EU vấn tốt hơn là chơi với Tàu Khựa
Dân Mỹ EU tụi nó vẫn văn minh vs lịch sự hơn dân Tàu ồn ào mất dạy điếm lác

Như em ở Hội An thì phục vụ dân Du lịch EU Mỹ nó vẫn thích hơn tiếp thu văn minh, thấy tính cách tụi Âu Mỹ nó vẫn hay hơn tụi khách Trung Quốc tạp nham, phức tạp ồn ào xả rác dơ bẩn.
Dọn phòng khách sạn cho khách Âu Mỹ rất sạch chúng nó rất có ý thức
Còn dọn phòng cho tụi Khách Trung Quốc ôi thôi chúng nó phá tanh banh, xả rác dơ bẩn khắp phòng
Chúng nó phá cho lại tiền khách sạn
Nên nói chung tụi Âu Mỹ mà phục vụ thì vừa có tiền vừa học hỏi được tính cách của tụi nó
Còn tụi Trung Quốc này mất dạy và không có ý thức lắm
Em từng phục vụ khách sạn ở Hội An có dịp phục vụ đoàn làm phim Tây Âu có thằng này được nói chuyện với nó rất thú vị các cụ ạ.
Dù rằng nó là sao hạng A nhưng nói chuyện rất vui vẻ bình dị.
Gerarl Butler
Dân gốc Scotland ngồi Hải sản Cửa Đại Hội An uống rượu Single Malt Scotland Lagavulin 16 năm.

à thì ra ý cụ là ra hội an mùa này rét cóng , ngồi nhìn biển động sóng lừng đổ trắng xoá từng cơn vẫn là hơn nha trang tắm biển sóng êm và phơi nắng phà phà mặc quần sooc đi giầy lười dạo chơi phỏng cụ ?
thế cụ có mảnh nào hay đưa luôn lên đi !

hợp tác kd

[Tịch thu bằng lái]
à thì ra ý cụ là ra hội an mùa này rét cóng , ngồi nhìn biển động sóng lừng đổ trắng xoá từng cơn vẫn là hơn nha trang tắm biển sóng êm và phơi nắng phà phà mặc quần sooc đi giầy lười dạo chơi phỏng cụ ?
thế cụ có mảnh nào hay đưa luôn lên đi !
Em nhà ở Hội An có bán đâu cụ
Đất xưa giờ ở mà
Em vào có làm vài lô ở Nha Trang rồi.
Đất em mua chứ có bán đâu mà cụ nói lạ thế
Về đánh giá thì em vẫn cho rằng Nha Trang vẫn là số 1 về du lịch biển nghĩ dưỡng
Bằng chứng là khách Nga nhiều nhất Việt Nam

Còn vùng Bãi Dài vẫn rất tiềm năng
Vì có sân bay quốc tế Cam Ranh
Đất trống dân số ít vs nền bằng phẳng nên dễ quy hoạch lại toàn bộ
Vấn đề là chính sách của vùng này nằm gần nơi Nhạy cảm về quốc phòng nên chưa phát triển mạnh được
Dù rằng tiềm năng Bãi Dài là nhất nhì Việt Nam
Vị trí nằm cạnh sân bay quốc tế Cam Ranh quá tốt
Khách Nga đến rất nhiều Nha Trang
Còn Đà Nẵng Hội An khách Nga gần như không có
Thời tiết thì Nha Trang Cam Ranh ấm nóng hơn Hội An nhiều

Nhưng nên nhớ Hội An nó có Phổ cổ di sản văn hoá thế giới nên khách Âu Mỹ rất thích đến khám phá văn hóa.
Còn Bãi Dài thì văn hóa chẳng có con mọe gì mà để khám phá cả.

Jiren198

Xe điện
Em nhà ở Hội An có bán đâu cụ
Đất xưa giờ ở mà

Em vào có làm vài lô ở Nha Trang rồi.
Đất em mua chứ có bán đâu mà cụ nói lạ thế
Về đánh giá thì em vẫn cho rằng Nha Trang vẫn là số 1 về du lịch biển nghĩ dưỡng
Bằng chứng là khách Nga nhiều nhất Việt Nam

Còn vùng Bãi Dài vẫn rất tiềm năng
Vì có sân bay quốc tế Cam Ranh
Đất trống dân số ít vs nền bằng phẳng nên dễ quy hoạch lại toàn bộ
Vấn đề là chính sách của vùng này nằm gần nơi Nhạy cảm về quốc phòng nên chưa phát triển mạnh được
Dù rằng tiềm năng Bãi Dài là nhất nhì Việt Nam
Vị trí nằm cạnh sân bay quốc tế Cam Ranh quá tốt
Khách Nga đến rất nhiều Nha Trang
Còn Đà Nẵng Hội An khách Nga gần như không có
Thời tiết thì Nha Trang Cam Ranh ấm nóng hơn Hội An nhiều

Nhưng nên nhớ Hội An nó có Phổ cổ di sản văn hoá thế giới nên khách Âu Mỹ rất thích đến khám phá văn hóa.
Còn Bãi Dài thì văn hóa chẳng có con mọe gì mà để khám phá cả.
So sánh với hội an thì mọi thứ quá khập khiễng rùi, vs đà nẵng gần như quá hoàn hảo , toàn diện, nha trang e cảm giác từ con người , đến cơ sở đều thua đà nẵng, xô bồ , nhộn nhạo.... quy hoạch tùm lúm...cmt của bác đọc vui tai vãi , kkkkk

Hung Phuc

Xe điện
Ông anh này có vẻ dìm khu này quá nhỉ

Được gửi từ iPhone 6 Plus - Otofun
Chắc cụ đang ôm đất Bài Dài à ? Cụ hiểu ntn là dìm hàng? Nhà hàng mở đc 3 ngày ko kd được đóng cửa là sự thật. Vậy cụ bảo tôi phải thông tin ntn cho đúng, hay là phải nói đang kd tốt lắm, đông khách lắm, một nơi đáng sống ...abcz....để cho vừa lòng mấy ông đang ôm đất thoát hàng ?

Trạng thái
Thớt đang đóng