[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tuanvh39

Xe buýt
Giá tầm 7 tỷ sau khi trừ chiết khấu cho các căn tiêu chuẩn cụ ạ. Mình mua từ năm ngoái đến giwof hình như vẫn giá đấy chưa có lên đâu, bây giờ cụ xuống tiền là lợi nhất đấy
Những căn này đã bán hết từ lâu rồi. Muốn thì phải mua lại của các Cụ đã mua trước đó. Giờ còn toàn căn trên 8 tỷ thôi.

Quân PN

Xe đạp
Các cụ cần tìm hiểu thêm thông tin chuẩn về Gamuda cứ inbox em phát nhé! Nói thật nhiều cụ sale chả có tâm với nghề, bốc phét, bịp khách nhiều cũng ảnh hưởng lớn đến những sale chân chính. Sang tháng 8 này sẽ có nhiều đợt ưu đãi và mở bán lớn cho các cụ đang quan tâm và cả các cụ đã mua rồi tham gia vui chơi nhé :)

minhngq

Xe đạp
Em đang có nhà Biệt thự ở bên ngoài khu Gamuda, đất rộng ~100m2 xây 1 hầm + 5 nổi, có thang máy trong nhà, cửa gỗ (lim) kiểu ngoài chớp trong kính. Nhà ngay mặt đường, mặt tiền >8m, sân >100m2 trước nhà; giá khoảng 1x.xx tỏi (x be bé thôi). Có cụ nào có nhu cầu mua để ở luôn hoặc đầu tư lâu dài không ạ?

Tuanvh39

Xe buýt
Các cụ cần tìm hiểu thêm thông tin chuẩn về Gamuda cứ inbox em phát nhé! Nói thật nhiều cụ sale chả có tâm với nghề, bốc phét, bịp khách nhiều cũng ảnh hưởng lớn đến những sale chân chính. Sang tháng 8 này sẽ có nhiều đợt ưu đãi và mở bán lớn cho các cụ đang quan tâm và cả các cụ đã mua rồi tham gia vui chơi nhé :)
Cụ làm sales mà nói thế này liệu có ổn không nhỉ? Cụ có biết tháng 7 đối với Gamuda có ý nghĩa gì không? Tại sao tháng 8 lại có ưu đãi lớn, mở bán lớn? Có khu mới sắp chào bán à. Cụ không phải sales của Gamuda này rồi.

Website
hoaphatgroups.com.vn

Tuanvh39

Xe buýt
Quỹ đất chung của HN chung Hoàng Mai nói riêng càng ngày càng thu hẹp và nhu cầu càng tăng lên cộng với lượng tái chính tích lũy dần theo năm tháng sợ chưa chắc đã còn vị trí đẹp để cụ mua. Sợ lúc ý cụ lại phải gặp 5 cụ trong này đã từng mua với giá khác. :D
2 năm nữa đương nhiên giá sẽ cao hơn hiện nay rồi.

Tuanvh39

Xe buýt
Nhưng sợ thời điểm sau 2 năm nữa các cụ đã từng mua thay đổi quyết định không bán nữa thì ... :D
Phần lớn những người mua ở đây là để ở, rất ít người đầu tư. Nhưng hiện nay, với mặt bằng giá này, so sánh với những dự án lân cận, nếu có tiền mua đầu tư cũng ok rồi đấy.

danaminhtuan

Xe tải
Mình mua từ năm ngoái rồi nhưng mà có tin gì hay ho cụ cứ cho lên đây luôn đi, Úp mở như thế thì ai gọi là có tâm

hadu

Xe tăng
Nhà cháu muốn bán đây cụ ơi, không biết hơn 1 năm rồi nếu nhà cháu bán căn tiêu chuẩn hướng Nam LK04 8X thì bây giờ được bao nhiêu? Cháu mà kiếm được hộp sữa cho F1 là cháu tiễn luôn
Một số cụ có vẻ vất vả với việc bán căn LK của mình nhỉ. Hqua em vừa làm xong thủ tục gd bán 1 căn LK04 trong vòng có 30 phút. Lãi đc có khoảng 100 củ nhưng mới nộp tiền đợt 1 hơn 700 củ. Căn này tỷ suất LN ko cao nhưng để em test tính thanh khoản khu này. GD thực nên có trên hệ thống của Gamuda, các cụ hỏi sale biết ngay căn nào. Cụ mua lại của em cũng rất happy vì ko còn căn nào vị trí như vậy. Nhìn chung thanh khoản đợt này khá hơn nhiều. Đang ngắm xem có cụ nào chán hoặc ko chịu nổi nhiệt nộp tiền cắt lỗ em mua lại :))

Tuanvh39

Xe buýt
Một số cụ có vẻ vất vả với việc bán căn LK của mình nhỉ. Hqua em vừa làm xong thủ tục gd bán 1 căn LK04 trong vòng có 30 phút. Lãi đc có khoảng 100 củ nhưng mới nộp tiền đợt 1 hơn 700 củ. Căn này tỷ suất LN ko cao nhưng để em test tính thanh khoản khu này. GD thực nên có trên hệ thống của Gamuda, các cụ hỏi sale biết ngay căn nào. Cụ mua lại của em cũng rất happy vì ko còn căn nào vị trí như vậy. Nhìn chung thanh khoản đợt này khá hơn nhiều. Đang ngắm xem có cụ nào chán hoặc ko chịu nổi nhiệt nộp tiền cắt lỗ em mua lại :))
Cụ đã test thanh khoản rồi đấy à. Cụ nhanh nhạy thật. Chúc mừng Cụ nhé.

hadu

Xe tăng
Quan trọng phải biết chọn hướng, vị trí như Cụ. Còn căn kia Cụ có test tiếp không?
Căn kia chênh 500 chồng tiền ngay nhưng em chọn để ở nên ko bán. Bây giờ canh mua lướt LK thôi cụ. Mua lại căn nào vị trí đẹp hoặc vị trí ko đẹp thì giá phải cắt sâu đủ hấp dẫn thì em mua. Quan trọng là thị trường khu này có khách thực chứ ko phải khách đi xếp hàng ảo :))

Tuanvh39

Xe buýt
Căn kia chênh 500 chồng tiền ngay nhưng em chọn để ở nên ko bán. Bây giờ canh mua lướt LK thôi cụ. Mua lại căn nào vị trí đẹp hoặc vị trí ko đẹp thì giá phải cắt sâu đủ hấp dẫn thì em mua. Quan trọng là thị trường khu này có khách thực chứ ko phải khách đi xếp hàng ảo :))
Cụ về làm hàng xóm với anh em cho vui. Có căn LK nào hay cụ cho em lướt cùng với nhé.

Tuanvh39

Xe buýt
Tuần trước, có cụ người Thái Nguyên chốt căn ST3 hướng Nam cũng được mấy trăm củ đấy. Như vậy, thị trường thứ cấp - kể từ khi Hadu về đây đã bắt đầu hoạt động rồi đấy. Kèm theo đó là cảnh quan, hạ tầng, tiện ích,... sẽ ngày một tốt hơn.

Vậy cụ bán hộ em đi, căn này năm ngoái mua được chiết khấu 350tr giờ em bán chỉ xin lại 50tr thôi, đã đóng xong đợt 4 luôn rồi cụ nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng