[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng

tung1311 .

Xe điện
Em hóng xem có gì mới ko

hadu

Xe tăng
Lâu lâu hôm nay e mới có dịp vào Ga thăm anh em và lượn các khu. Phải nói là cảnh quan mấy khu mới ST3, ST4, SD44 được làm quá đẹp. Đợt trước vào nhìn chưa thấy đẹp lắm, đợt này cây cối đưa vào đủ nhìn khác hẳn. Xe vào cổng phụ, bảo vệ hỏi han cẩn thận => an ninh có vẻ cải thiện hơn. Nhiều shophouse bắt đầu hoạt động => dịch vụ nhiều hơn.
Điểm trừ vẫn nằm ở Ban Quản lý quá tệ, tình trạng cơi nới, chuồng cọp nhìn khá phổ biến.
Điểm trừ tiếp theo là tiến độ các con đường chậm. Rất đáng tiếc khi vào 1 khu đẹp nhất nhì HN mà đường vào như đường làng. Hy vọng thời gian tới đường xá sẽ được đẩy nhanh tiến độ thì Ga thực sự là nơi đáng sống.

Chỉnh sửa cuối:

T.arc

Xe tải
Tuỳ thôi. E vào thử ko đưa thẻ vẫn mở bình thường. BQl thì coi như là ko có rồi. :). Dân muốn làm ji thì làm.
Lâu lâu hôm nay e mới có dịp vào Ga thăm anh em và lượn các khu. Phải nói là cảnh quan mấy khu mới ST3, ST4, SD44 được làm quá đẹp. Đợt trước vào nhìn chưa thấy đẹp lắm, đợt này cây cối đưa vào đủ nhìn khác hẳn. Xe vào cổng phụ, bảo vệ hỏi han cẩn thận => an ninh có vẻ cải thiện hơn. Nhiều shophouse bắt đầu hoạt động => dịch vụ nhiều hơn.
Điểm trừ vẫn nằm ở Ban Quản lý quá tệ, tình trạng cơi nới, chuồng cọp nhìn khá phổ biến.
Điểm trừ tiếp theo là tiến độ các con đường chậm. Rất đáng tiếc khi vào 1 khu đẹp nhất nhì HN mà đường vào như đường làng. Hy vọng thời gian tới đường xá sẽ được đẩy nhanh tiến độ thì Ga thực sự là nơi đáng sống.

hahaha111

Xe máy
Em thấy cụ comment rất công bằng và chuẩn đấy. Đây cũng là các điểm + và - lớn của Gamuda hiện nay.

hahaha111

Xe máy
Em có trao đổi với 1 vài anh chị bên toà chung cư The Two thì được biết sau khi nhận bàn giao, làm xong thủ tục PCCC, Vinmart T1 sẽ bắt đầu thi công.
Hi vọng cuối năm sẽ xong để các cụ tha hồ sắm tết :D

Tại sao mình thấy đã có 2 vinmart rồi bây giờ lại thêm 1 cái to đùng nữa. Tự hỏi có thấy thừa thãi không?

hahaha111

Xe máy
Ảnh cập nhật tiến độ đường 40m thông ra ngõ 727 Tam Trinh đoạn Gelexia. Em mời các cụ nghía ạ.

Mình thấy bạn cứ post ảnh đang xây dựng để quảng cáo làm gì. Mọi người đều biết là vẫn đang làm rồi. Nhưng vấn đề tiến độ đến đâu thì có trả lời được không? Những bức ảnh thế này mang tính chất sale quá nhiều, đề nghị hạn chế!

hahaha111

Xe máy
e chỉ thấy ng ta sợ thiếu tiện ích , chỗ mua sắm chứ cụ? cụ lo thay cho Vinmart k bán được hàng rồi =))
Cũng không hẳn thế. Nếu nhiều brand khác nhau thì sẽ có nhiều option hơn cho người dùng. Ý em ở đây là việc có xây dựng thêm cái vinmart ở tầng 1 khu the two cũng chẳng có tác động gì lắm đối với cư dân. Đơn giản vì bh đã có vinmart rồi. Các bạn sale cứ quảng cáo thêm vinmart xây mới để làm gì không biết :)) Có gì hay ho hơn thì các cụ hãy quảng cáo nhá :D

sunflower1327

Xe máy
E thấy cụ nói linh tinh nhiều quá, e đang rãnh e vào trêu cụ tí thôi :D . Cụ chê cứ chê, sự thật nó như nào khách hàng đến tìm hiểu mua đều tự cảm nhận được và thực tế là hiện tại tốc độ bán hàng quá tốt, trung bình 1 ngày hơn 1 giao dịch rồi cụ à :)) . Từ đầu tháng đến giờ mới bán được 28 căn ST5 thôi :D
43 căn tháng này rồi cụ nhé.

pop

Xe máy
Cũng không hẳn thế. Nếu nhiều brand khác nhau thì sẽ có nhiều option hơn cho người dùng. Ý em ở đây là việc có xây dựng thêm cái vinmart ở tầng 1 khu the two cũng chẳng có tác động gì lắm đối với cư dân. Đơn giản vì bh đã có vinmart rồi. Các bạn sale cứ quảng cáo thêm vinmart xây mới để làm gì không biết :)) Có gì hay ho hơn thì các cụ hãy quảng cáo nhá :D
Vinmart với vinmart plus nó khác nhau chứ cụ. Vinmart plus tiện nhanh hơn, nhưng vinmart nhiều đồ nhiều lựa chọn hơn chứ ;))

T.arc

Xe tải
Tại sao mình thấy đã có 2 vinmart rồi bây giờ lại thêm 1 cái to đùng nữa. Tự hỏi có thấy thừa thãi không?
ở time cũng có cái vinmart to đùng rồi mà ở trên vẫn có hơn chục cái vinmart nhỏ cụ ợ :)

banbuongiayvnxk

Xe tải
Mình thấy bạn cứ post ảnh đang xây dựng để quảng cáo làm gì. Mọi người đều biết là vẫn đang làm rồi. Nhưng vấn đề tiến độ đến đâu thì có trả lời được không? Những bức ảnh thế này mang tính chất sale quá nhiều, đề nghị hạn chế!
E mua đc 1 năm 26 ngày và ở đc 3 tháng 16 ngày rồi mà đường nó chẳng thấy có dấu hiệu thông. Ko biết có phải là chờ bên Vimefulland ko nữa

huytct

Xe tăng
Có cụ nào thanh lý biệt thự hoặc liền kề khu này ko ạ? Có ông anh muốn mua cho các cụ về ở ạ

A Quang Minh

Xe tăng
Em ký hợp đồng, đóng tiền xong rồi mà vẫn chưa được cầm hợp đồng đây ạ, phải chờ tận 15 ngày để đợi A Mã ký

tung1311 .

Xe điện
Em ký hợp đồng, đóng tiền xong rồi mà vẫn chưa được cầm hợp đồng đây ạ, phải chờ tận 15 ngày để đợi A Mã ký
oh cụ nhảy vào hố vôi rồi ah :D cụ mua khu st hay sd? cụ mua theo chính sách nào thế?

Ms.Huyen

Xe tải
Trạng thái
Thớt đang đóng