[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng

T.arc

Xe tải
e thấy mail cddt bàn giao mấy vị trí đất cho thành phố. ko biết có lô nào trong khu thấp tầng khộng các cụ nhỉ? mấy bãi đất trống trong khu mà làm thành công viên thì hay quá, quy hoạch ban đầu là trường mầm non chắc bỏ rồi, e thấy mầm non nó cũng ko hợp lý :D
mail

Đào Tử Thi

Xe container
e thấy mail cddt bàn giao mấy vị trí đất cho thành phố. ko biết có lô nào trong khu thấp tầng khộng các cụ nhỉ? mấy bãi đất trống trong khu mà làm thành công viên thì hay quá, quy hoạch ban đầu là trường mầm non chắc bỏ rồi, e thấy mầm non nó cũng ko hợp lý :D
mail
Mục số 2 trong ảnh giờ làm đến đâu rồi cụ?

hahalulu

Xe hơi
Sale chứ lập trình viên cái gì? :))
Lập trình viên mà dốt đến mức không biết search Google, Facebook xem giá/diện tích/vị trí Ga/Royal chênh 1 trời 1 vực thì đáng bị đuổi việc lâu rồi =))
Bố ông auto chửi, thấy thread nào cũng vào gây war. :)) Tôi việc gì phải bốc phét.Royal giá 40, times cũng 40, htrc đi xem gamuda cũng 38-41 lận. Đều same giá nên phải so sánh chứ. Ko biết thì bớt gây war đi, nói lung tung quê bm =)))

hahalulu

Xe hơi
haha bác ví dụ 2 khu xa nhau quá :((
E tưởng lăn tăn GA với Time city thôi chứ :D
2 ngủ thì tầm 2,3 tỷ là mua đc the TWO ạ
Em cũng đang xem cả times nữa, vì em làm trong times luôn. Thấy thằng em ở Royal bảo chất lượng hơn bên Times. Phía ấy nhiều trường học cho con nữa nên đang xem trước, gần chỗ vợ đi làm. Có cái đợt này thấy giá cc bị tăng cao hẳn so với hồi đầu năm, chắc lại đợi từ giờ tới cuối năm xem sao. Qua gamuda xem cuối tuần rồi nhưng chưa ưng vụ đường xá lắm

clpharm

[Tịch thu bằng lái]
Bố ông auto chửi, thấy thread nào cũng vào gây war. :)) Tôi việc gì phải bốc phét.Royal giá 40, times cũng 40, htrc đi xem gamuda cũng 38-41 lận. Đều same giá nên phải so sánh chứ. Ko biết thì bớt gây war đi, nói lung tung quê bm =)))
Same same?!? =))
Ga zen 2 ngủ chỉ 2.5-3 tỷ hết mứt. Two, one còn rẻ nữa., 1.5-2.5 tỷ.
Royal 3.5-4.5 tỷ. Chênh nhau 1-1.5 tỷ mà same-same?
Nói linh ta linh tinh =))

hahalulu

Xe hơi
Same same?!? =))
Ga zen 2 ngủ chỉ 2.5-3 tỷ hết mứt. Two, one còn rẻ nữa., 1.5-2.5 tỷ.
Royal 3.5-4.5 tỷ. Chênh nhau 1-1.5 tỷ mà same-same?
Nói linh ta linh tinh =))
Bên times có ô bạn mới mua 40tr/m khu T. Bên royal đợt trc hỏi là 40 giờ lên cao hơn nên ko biết :). Nhà đất ko phải knowledge của tôi và có nhu cầu thì tôi lên đây hỏi. Có vấn đề j mà phải đâm chọc xong nói ngta là sale:)) bớt xl đi bác

Hatinhnghean

Xe máy
Em cũng đang xem cả times nữa, vì em làm trong times luôn. Thấy thằng em ở Royal bảo chất lượng hơn bên Times. Phía ấy nhiều trường học cho con nữa nên đang xem trước, gần chỗ vợ đi làm. Có cái đợt này thấy giá cc bị tăng cao hẳn so với hồi đầu năm, chắc lại đợi từ giờ tới cuối năm xem sao. Qua gamuda xem cuối tuần rồi nhưng chưa ưng vụ đường xá lắm
Vợ bác mà làm trên gần royal thì bác ở times đi , về GA làm gi. Đường xấu lắm, ít cũng phải 3 4 năm nữa :D
đường minh khai làm xong thì đi times lên royal có xíu.

Bác nào biết khu đất trống chỗ Gamuda (đang trồng cây). Mấy nay thấy chặt hết cây cho thoáng/hay là sắp xây gì ạ :D
Hôm kia thấy Gamuda ký kết với đại học quốc gia Hà Nội. tặng 1000 cây xanh trồng trên Hòa Lạc. e nghĩ đánh cây nên trông chứ chắc chưa xây gì đâu

mail
Vậy là các quỹ đất xây trường học, nhà trẻ còn lại giao cho thành phố rồi ạ. K biết sau biến thành cái gì nữa

hathai1977

Xe máy
Vậy là các quỹ đất xây trường học, nhà trẻ còn lại giao cho thành phố rồi ạ. K biết sau biến thành cái gì nữa

TH1 và TH2 vào tay mấy a thành phố thì dễ cắm chung cư ở đó lắm. Quy hoạch lại sửa lại thôi. Được cái may là nó ko nằm trong tường rào khu thấp tầng chứ ko lại bung bét hết.

chuyengiaxe

Xe máy
TH1 và TH2 vào tay mấy a thành phố thì dễ cắm chung cư ở đó lắm. Quy hoạch lại sửa lại thôi. Được cái may là nó ko nằm trong tường rào khu thấp tầng chứ ko lại bung bét hết.
Ông nào mà thay đổi được quy hoạch này với dân Gamuda có mà ngồi bóc lịch

hathai1977

Xe máy
Cụ không biết là vụ này họp lên họp xuống ah? đổi lại dân Ga được thêm Clubhouse mới. Ga cũng tốn vào đó cớ 2-3 triệu USD
Phía ngoài là giao lại cho thành phố cụ ah. Anh thành phố mà quyết thì sao. 2-3tr usd nó chén ngay. Đất của tp, quy hoạch cũng của tp nên điều chỉnh hay ko là do họ thôi.

chuyengiaxe

Xe máy
Phía ngoài là giao lại cho thành phố cụ ah. Anh thành phố mà quyết thì sao. 2-3tr usd nó chén ngay. Đất của tp, quy hoạch cũng của tp nên điều chỉnh hay ko là do họ thôi.
Ở đây chưa có trường cấp 3, xây thêm một trường cấp 3 cũng được.

Trạng thái
Thớt đang đóng