hội những người mua nhà ở Sun grand city - 69 Thuỵ Khuê

À, chú Hoà hả :)) a hỏi cho bạn a mua nhg sale các chú báo toàn ba lăng nhăng. Thông tin thì chả update. Để thằng ko làm cho Sun như a lấy thông tin còn net hơn :)) a khuyên các chú nên theo sát tình hình sản phẩm mình bán ra trước khi muốn tư vấn cho khách. Chuyên nghiệp lên tí đi
Chỉ là a "thâm" hậu thôi. Còn e báo giá nào là đúng giá đấy ( trừ cắt máu) còn cđt thay đổi chính sách phải đc thể hiện bằng văn bản. a check giá chuẩn xong chạy lên cđt để "xin" suất ngoại giao trong khi thằng Sun này vớ vẩn về chính sách cho sale k chuẩn như Vin nên tầm a cũng thế thôi.

uuiza

Xe tải
Chỉ là a "thâm" hậu thôi. Còn e báo giá nào là đúng giá đấy ( trừ cắt máu) còn cđt thay đổi chính sách phải đc thể hiện bằng văn bản. a check giá chuẩn xong chạy lên cđt để "xin" suất ngoại giao trong khi thằng Sun này vớ vẩn về chính sách cho sale k chuẩn như Vin nên tầm a cũng thế thôi.
Thế sao a có văn bản trước e tận 2 tuần cơ à? A đã hỏi đi hỏi lại ( đúng thời điểm a hỏi là đã có văn bản cua cdt từ 2 tuần rồi nhé ) mà e vẫn chắc chắn giá như thế với a. Thôi, ko tranh cãi. Chỉ muốn nhắn vs sale bọn e nắm giá thật sát, chủ động thăm dò nhiều kênh của các sàn khác nữa, chứ như bọn e làm là chậm hơn sàn khác rồi. Đương nhiên khách giờ nó khôn lắm e ạ, thông tin ngta nắm còn chuẩn hơn a e mình nhiều

uuiza

Xe tải
A đã cho thằng ôn con sale bên titan 1 phát tát nổ đom đóm mắt vì tội dám báo giá láo cho khách của a ( bố của bạn a ). Cam kết giá rẻ hơn sàn khác 3-400tr. Vừa làm khách a mất thời gian mà a còn bị mang tiếng vì đưa thông tin sai ( trong khi thông tin a đưa là văn bản của cdt ). Ko hiểu các ông bên Sun training cho đội sale kiểu gì luôn. Hi vọng e ko phải trong tp kiểu sale ntn

Thế sao a có văn bản trước e tận 2 tuần cơ à? A đã hỏi đi hỏi lại ( đúng thời điểm a hỏi là đã có văn bản cua cdt từ 2 tuần rồi nhé ) mà e vẫn chắc chắn giá như thế với a. Thôi, ko tranh cãi. Chỉ muốn nhắn vs sale bọn e nắm giá thật sát, chủ động thăm dò nhiều kênh của các sàn khác nữa, chứ như bọn e làm là chậm hơn sàn khác rồi. Đương nhiên khách giờ nó khôn lắm e ạ, thông tin ngta nắm còn chuẩn hơn a e mình nhiều
anh ạ. Anh k phải là trường hợp khách hàng đầu tiên vào trường hợp ntn, Sun gruoup k phải là CĐT nhỏ và Đất Xanh Miền Bắc cũng k phải sàn thiếu uy tín, danh tiếng. Là sale mà k sát dự án là k ổn rồi nhưng những quyết định thay đổi bên em có đc vào thời điểm nào bên e sẽ đưa ra đúng, đầy đủ và bao vệ khách hàng đến cùng nhé. Vì em là người Đất Xanh Miền Bắc.

pupil

Xe điện
Bàn giao thô là đã có đầy đủ đầu nguồn, đường dây điện, điều hòa âm trần, hệ thống cửa ạ
Bàn giao thô xong họ có qui định gì cho những chủ nhà muốn tự hoàn thiện không bác? Tôi đang quan tâm 1 căn 2 PN hướng Hồ Tây!

Transformers286

Xe buýt
Bàn giao thô xong họ có qui định gì cho những chủ nhà muốn tự hoàn thiện không bác? Tôi đang quan tâm 1 căn 2 PN hướng Hồ Tây!
Có chứ cụ ơi, sau khi bàn giao sẽ có quy định giới hạn thời gian hoàn thiện cho cư dân rơi vào 3-4 tháng, quá thời gian đó sẽ bị phạt hành chính theo ngày đấy ạ, để ko làm ảnh hưởng đến cư dân xung quanh. Căn 2PN hướng Hồ Tây hết lâu rồi cụ ạ, quỹ căn 2PN cũng hết sạch, giờ cụ chỉ có đi mua lại thôi ạ

pupil

Xe điện
Có chứ cụ ơi, sau khi bàn giao sẽ có quy định giới hạn thời gian hoàn thiện cho cư dâ
n rơi vào 3-4 tháng, quá thời gian đó sẽ bị phạt hành chính theo ngày đấy ạ, để ko làm ảnh hưởng đến cư dân xung quanh. Căn 2PN hướng Hồ Tây hết lâu rồi cụ ạ, quỹ căn 2PN cũng hết sạch, giờ cụ chỉ có đi mua lại thôi ạ
Cảm ơn bác, nếu mua lại thì chênh lệch ác rồi. Chịu thôi.

Nguyen Quoc

[Tịch thu bằng lái]
Căn 1PN còn mấy căn bên tòa S1 cụ ạ. rơi vào tầm trên dưới 4 tỷ, cụ có nhu cầu mua để cho thuê ở đây ạ
Cám ơn Mợ
Căn 1p ngủ bên này giá cũng tương đương bên dự án Metropolis nhỉ?
Hôm nay cháu qua dự án xem thấy S1 bí quá

okiela

Xe tải
Phần cơ bản của điện nước là dây và ống nước e thấy dự án này chơi toàn hàng hiệu thôi. Dây thì CADIVI còn ống PPR thì Kelen nhập khẩu.
Ít công trình cao cấp nào chịu chơi như Sun Grand City. Vin Liễu Giai đắt không kém mà dây và ống chơi loại bình dân quá.

Transformers286

Xe buýt
Cụ cố tý mua căn 2PN hơn 90m đi, em có suất ngoại giao đây. Tính ra rẻ hơn bên Metropolis nhiều
Cám ơn Mợ
Căn 1p ngủ bên này giá cũng tương đương bên dự án Metropolis nhỉ?
Hôm nay cháu qua dự án xem thấy S1 bí quá

Transformers286

Xe buýt
Phần cơ bản của điện nước là dây và ống nước e thấy dự án này chơi toàn hàng hiệu thôi. Dây thì CADIVI còn ống PPR thì Kelen nhập khẩu.
Ít công trình cao cấp nào chịu chơi như Sun Grand City. Vin Liễu Giai đắt không kém mà dây và ống chơi loại bình dân quá.
Sun toàn nội thất cao cấp thôi cụ ạ, trần thì xây cao, chất lượng xây dựng ko chê vào đâu được. Vì dự án này là đứa con đầu tiên trong phân khúc chung cư cao cấp của Sun nên làm tỉ mỉ chất lượng để lấy thương hiệu cụ ạ

f1_hn

Xe container
Bên e là nhà cung cấp ống PPR Kelen nhập khẩu 100% từ Áo cho dự án 68 Thụy Khuê của Sun
Cụ/mợ nào mua nhà thô mà làm phần nước thì ới e nhé. Số lượng ít e cũng phục vụ tận nơi.
Tks

okiela

Xe tải
Sun toàn nội thất cao cấp thôi cụ ạ, trần thì xây cao, chất lượng xây dựng ko chê vào đâu được. Vì dự án này là đứa con đầu tiên trong phân khúc chung cư cao cấp của Sun nên làm tỉ mỉ chất lượng để lấy thương hiệu cụ ạ
69 là cái cao cấp nhất của Sun ở HN thì phải