[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

buicongchuc

Xì hơi lốp
Em ủn thớt để các cụ chia sẻ các vấn đề thầm kín nhắm làm cho người mình yêu được hạnh phúc hơn, gia đình viên mãn.

Dacia90

Xe tăng
E đã từng làm họ chảy thành dòng. Có lúc giật mình e tưởng của e. Mà k phải. Xuất không khác gì nam giới ạ. Nhưng mỗi cái là k đều. Có lần khởi động kỹ đã thấy ra rồi. Có lần phải lâu tầm 30p. Nhưng cơ bản là ... k đc thấy nhiều như thế. Cũng k hiểu tại sao
Ở tư thế đứng là chảy tới gót chân.

TN1805

Xe điện
Có thớt 36 tuổi đã suy giảm tình dục :

Bên thớt đó, rất nhiều cụ có quan điểm : Nam chỉ cần 3-4 phút, "oánh" cấp tập liên tục là cả 2 đều thoải mái.
Theo các cao nhân thớt này thì quan điểm đó có đúng không ?

buicongchuc

Xì hơi lốp
Có thớt 36 tuổi đã suy giảm tình dục :

Bên thớt đó, rất nhiều cụ có quan điểm : Nam chỉ cần 3-4 phút, "oánh" cấp tập liên tục là cả 2 đều thoải mái.
Theo các cao nhân thớt này thì quan điểm đó có đúng không ?
Tình dục mà tính giờ tính phút thì em cũng chịu. TD là cả hai cùng chiến thắng.

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em ủn thớt để các cụ chia sẻ các vấn đề thầm kín nhắm làm cho người mình yêu được hạnh phúc hơn, gia đình viên mãn.
Các cụ đưa ra chủ đề để bàn luận đi. Tới giờ có vẻ đã trao đổi hết các nội dung rồi.

buicongchuc

Xì hơi lốp
Các cụ thông thái của em,

Em hỏi các cụ tuổi mãn với, thế bây giờ các mợ mãn rồi mà chúng ta chưa mãn thì sao nhỉ? Em chưa hiểu tâm lý các mợ tuổi này. Khi mà nhu cầu của các mợ =0, thì các mợ có nhu cầu chia sẻ, ôm ấp, tâm sự không nhỉ? Tuổi này sao lại cứ trốn chồng như trốn giặc dù vẫn có vẻ yêu thương cơm nước chăm chút đầy đủ???

Cho em xin chút kinh nghiệm đi các cụ!
Em chưa chứng kiến giai đoạn ấy nên chưa biết thế nào? Đàn ông thì bao giời cắt đầu gối không còn giọt máu thì mới thôi thích :D

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Các cụ thông thái của em,

Em hỏi các cụ tuổi mãn với, thế bây giờ các mợ mãn rồi mà chúng ta chưa mãn thì sao nhỉ? Em chưa hiểu tâm lý các mợ tuổi này. Khi mà nhu cầu của các mợ =0, thì các mợ có nhu cầu chia sẻ, ôm ấp, tâm sự không nhỉ? Tuổi này sao lại cứ trốn chồng như trốn giặc dù vẫn có vẻ yêu thương cơm nước chăm chút đầy đủ???

Cho em xin chút kinh nghiệm đi các cụ!
Khi tới tuổi mãn thì nhu cầu không có, tắt kinh, khô nước và trong nhiều trường hợp khi quan hệ có thể gây đau, có thể sẽ gây các vấn đề như đái dắt, đái buốt.

Cũng chính vì không còn ham muốn, dễ bị khô, bị đau mà các bà sẽ ngại các hành động ôm ấp, vuốt ve vì lúc đó chồng có thể sẽ phát sinh ham muốn và muốn quan hệ. Từ đó sẽ dẫn đến việc cơm nước chăm sóc vẫn chu đáo nhưng thường tránh né các đụng chạm cơ thể và các khoảng thời gian nằm cạnh nhau.

Tuy nhiên nếu chồng không đòi hỏi thì có thể các bà vẫn muốn nằm cạnh, có thể ôm, có thể gác.

MuathuHN252

Xe lăn
Khi tới tuổi mãn thì nhu cầu không có, tắt kinh, khô nước và trong nhiều trường hợp khi quan hệ có thể gây đau, có thể sẽ gây các vấn đề như đái dắt, đái buốt.

Cũng chính vì không còn ham muốn, dễ bị khô, bị đau mà các bà sẽ ngại các hành động ôm ấp, vuốt ve vì lúc đó chồng có thể sẽ phát sinh ham muốn và muốn quan hệ. Từ đó sẽ dẫn đến việc cơm nước chăm sóc vẫn chu đáo nhưng thường tránh né các đụng chạm cơ thể và các khoảng thời gian nằm cạnh nhau.

Tuy nhiên nếu chồng không đòi hỏi thì có thể các bà vẫn muốn nằm cạnh, có thể ôm, có thể gác.
Đúng là khô, nhưng nếu đủ yêu thương ck, cảm động thật sự và muốn chiều chuộng ck. Thì h có nhiều phương tiện hỗ trợ vd như gel bôi trơn cụ ah. Mấu chốt vẫn là nếu các ông muốn chén thì fai tâm lý chút, mua cả mấy đồ này về, rồi tìm đủ cách thuyết phục mợ bà thôi

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Đúng là khô, nhưng nếu đủ yêu thương ck, cảm động thật sự và muốn chiều chuộng ck. Thì h có nhiều phương tiện hỗ trợ vd như gel bôi trơn cụ ah. Mấu chốt vẫn là nếu các ông muốn chén thì fai tâm lý chút, mua cả mấy đồ này về, rồi tìm đủ cách thuyết phục mợ bà thôi
Vẫn có thể dùng thêm đồ hỗ trợ, tuy nhiên độ pH trong âm đạo thay đổi nên dễ bị dính các bệnh đường sinh dục.

Vẫn có thể có khả năng kích thích ham muốn của các bà nhưng nói chung là khó, nhất là những trường hợp đã vài lần bị đau, bị bệnh đường sinh dục kéo dài (vd nấm, đái dắt).

Trong trường hợp các bà bị đau trong quá trình quan hệ cũng dẽ dẫn đến ông chồng sẽ "chột", cố thì ngang hiếp nhau, sướng gì đâu.

MuathuHN252

Xe lăn
Vẫn có thể dùng thêm đồ hỗ trợ, tuy nhiên độ pH trong âm đạo thay đổi nên dễ bị dính các bệnh đường sinh dục.

Vẫn có thể có khả năng kích thích ham muốn của các bà nhưng nói chung là khó, nhất là những trường hợp đã vài lần bị đau, bị bệnh đường sinh dục kéo dài (vd nấm, đái dắt).

Trong trường hợp các bà bị đau trong quá trình quan hệ cũng dẽ dẫn đến ông chồng sẽ "chột", cố thì ngang hiếp nhau, sướng gì đâu.
Vâng. Nhưng e tưởng có tình cảm vào nó vẫn có tý ty ướt nhờ

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com

MuathuHN252

Xe lăn
Thì cố vẫn có thể được mà mợ, có điều dễ mất hứng cả ở 2 phía.
Thôi đến tầm ý tính sau. Tầm ý giữ làm gì, ck muốn đi thì đi. Đừng để gái nó lừa là dc

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Thôi đến tầm ý tính sau. Tầm ý giữ làm gì, ck muốn đi thì đi. Đừng để gái nó lừa là dc
Nói thế chứ thực hiện khó đấy mợ. Cái câu "đừng để" kia nó sẽ có 3 chấm với 1 danh sách dài dằng dặc.

MuathuHN252

Xe lăn
Nói thế chứ thực hiện khó đấy mợ. Cái câu "đừng để" kia nó sẽ có 3 chấm với 1 danh sách dài dằng dặc.
Em mới 32+ nhưng mà sau già, lão ck khó tính là em bỏ lên ở cùng con cháu. Ổng muốn theo ai thì theo

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em mới 32+ nhưng mà sau già, lão ck khó tính là em bỏ lên ở cùng con cháu. Ổng muốn theo ai thì theo
Mợ mới 32 mà đã lo cho chuyện 20 năm sau à. Không cần lo lắng sớm quá thế đâu.

Lão Túng cũng TMK rồi mà đâu có nghĩ ngợi gì, vãn đang chém ầm ầm trong thớt đây này.

MuathuHN252

Xe lăn
Mợ mới 32 mà đã lo cho chuyện 20 năm sau à. Không cần lo lắng sớm quá thế đâu.

Lão Túng cũng TMK rồi đâu có thể nghĩ ngợi gì, vãn đang chém ầm ầm trong thớt đây này.
Em cũng ko lo, sự thật tuổi ấy em nghĩ em cũng ko ham muốn gì nữa, như cụ nói, chỉ mong ck ko đụng vào ng thôi.
Thấy cccm rôm rả nên em vào góp lời theo hiểu biết của e thôi ợ