Hỏi về đường vào khu Sunshine Garden vĩnh tuy

TẠ ĐỊNH

[Tịch thu bằng lái]
Sunshine city- Ciputra Bắc từ Liêm- Hà Nội
Website
www.facebook.com
Chắc là Amber Riverside ngõ 622 Minh Khai bạn ơi.

Sent from my POCOPHONE F1 using Tapatalk
Hôm nay vừa đi qua đó thấy khá nhộn nhịp còn đường sang sunshine hiện tại vẫn chưa thông phía sau là hàng bạch đàn

Sieuxe8888

Xe tải
Em định mua nhà dự án này, đã có đường vào chưa các cụ ơi, hay vẫn đang đi nhờ ạ

Hôm nay vừa đi qua đó thấy khá nhộn nhịp còn đường sang sunshine hiện tại vẫn chưa thông phía sau là hàng bạch đàn

toilatho

Xe tăng
Website
topbds.vn

Subinhaidang

Xe tải
Em định mua nhà dự án này, đã có đường vào chưa các cụ ơi, hay vẫn đang đi nhờ ạ
Cụ múc đc ở đấy chưa, hiện nay thì đg vãn đang đi nhờ nhưng e nghĩ nó sắp làm thôi vì chả có ông nào bỏ ngần ấy tiền ra làm dự án lại đi nhờ đg cả. Về giá và chất luọng e thấy rất ok, e đã mua 1 căn ở đấy đang để ko đợi cho thuê

Tran Minh Hien

Xe hơi
Sao cc ko mua times luôn đi cho tiện. Trước em tìm mua nhà khu này các bạn sales của Hoà Bình Green City cứ gt toà này gần Times, sau này ké được tiện ích của times. Em nghe nó cứ hèn hèn, mà nghĩ kỹ thì cũng chả ké được của nó mấy đâu. Thế nên hồi đó em mua luôn 1 căn bên times, chả cần ké cẩm gì. Theo em giá times cũng không cao hơn là mấy nên cc thấy times nó một đống tiện ích thì cứ nghiên cứu thử xem.

wanting252

[Tịch thu bằng lái]
Cụ múc đc ở đấy chưa, hiện nay thì đg vãn đang đi nhờ nhưng e nghĩ nó sắp làm thôi vì chả có ông nào bỏ ngần ấy tiền ra làm dự án lại đi nhờ đg cả. Về giá và chất luọng e thấy rất ok, e đã mua 1 căn ở đấy đang để ko đợi cho thuê
Bên sunshine palace lĩnh nam cũng hứa hẹn mở đường sang time, ở 3 năm rồi vẫn phải đi cái ngõ gập ghềnh, bọn mất dậy.