[Funland] Hỏi về FE Credit

dtt1122

Xe đạp
Bọn này lãi cao như tín dụng đen

Lần trước em xem có bài phỏng vấn kêu nó đúng luật ko làm gì được , chả hiểu dư nào nữa
Tầm 2-3% bác ạ . Em chịu được khoản lãi nên ko có vấn đề gì . Do nhu cầu cần gấp thôi ạ .
Thế thì chả vấn đề gì, có dấu hiệu quỵt bùng thì nó mới gọi người thân.
Nhưng dùng dịch vụ của Prudential finance thấy chúng nó có vẻ tử tế hơn, ít nhất là giọng điệu của mấy đứa. Ít gọi điện nhành nhạch.
Prudencial Finance thủ tục có rắc rối không ạ , bác dùng chưa ạ . Bác có thể cho em biết về lãi suất hay 1 chút ít thông tin không ạ

kogenzo

Xe buýt
cụ gg Fe credit ý, có nhiều bài chửi hay lắm :D

Phi Công F1

[Tịch thu bằng lái]
Cụ alo em hỗ trợ vay nhé.Lãi suất thấp.Nhắc nợ bằng tin nhắn, không gọi điện nhắc nợ làm phiền

khonglaaica

Xe điện
Quan trọng là FE có cho cụ vay hay không ?

dtt1122

Xe đạp
Quan trọng là FE có cho cụ vay hay không ?
Dạ em chắc chắn là có ạ :) . Em thu nhập ổn định hàng tháng , có sao kê lương , hộ khẩu các thứ giấy tờ đàng hoàng mà cụ :D
Cụ alo em hỗ trợ vay nhé.Lãi suất thấp.Nhắc nợ bằng tin nhắn, không gọi điện nhắc nợ làm phiền
Hỗ trợ vay là vay theo hình thức nào , ở đâu ạ . Giấy tờ thủ tục như thế nào ạ . Cụ nói qua cho em chút được không ạ

Ngoaigiaotre

Xe tăng
Cụ vay Prudential ổn hơn Fe đấy. Nhưng vay đâu vẫn cần hộ khẩu, đến thẩm định địa chỉ nữa nên gia đình ít nhiều cũng biết.
Cụ đi làm có lương ck k? Nếu có vay các ngân hàng lãi thấp hơn.

dtt1122

Xe đạp
Cụ vay Prudential ổn hơn Fe đấy. Nhưng vay đâu vẫn cần hộ khẩu, đến thẩm định địa chỉ nữa nên gia đình ít nhiều cũng biết.
Cụ đi làm có lương ck k? Nếu có vay các ngân hàng lãi thấp hơn.
Em vừa ra VP Bank xong . Hồ sơ em đủ ạ . Em vừa ra làm sao kê lương thấy có cái VP Bank nó bảo em đủ để vay ở VP Bank . Thực địa thì nó chỉ qua công ty xem em có làm ở đấy không thôi ạ :) . Còn thực địa tại nhà thì em ko muốn ạ

Ngoaigiaotre

Xe tăng
Em vừa ra VP Bank xong . Hồ sơ em đủ ạ . Em vừa ra làm sao kê lương thấy có cái VP Bank nó bảo em đủ để vay ở VP Bank . Thực địa thì nó chỉ qua công ty xem em có làm ở đấy không thôi ạ :) . Còn thực địa tại nhà thì em ko muốn ạ
Cụ tham khảo thêm các ngân hàng khác xem, công việc cụ chuẩn, vay lại ít chắc k khó đâu.
Vp để làm p.án cuối cùng vì có điều tiếng thì cứ nên tránh.
Việc thẩm định tại nhà cụ k muốn thì cứ đề cập thẳng vs các ngân hàng xem họ bảo sao, ok thì mình vay.

quanggialai

Xe điện
con nợ của nó đây. vay 40tr tính lãi theo 40tr thì dưới 50% 1 năm tuy nhiên khi nhận tiền lại bắt buộc tốn thêm 2tr cho khoản bảo hiểm tiền vay nữa ( mặc dù lúc tư vấn nó đếch nói - nên khi nhận tiền về lại phải kiếm thêm 2tr bù vô) lấy 40tr trừ đi còn 38 tr. Lấy 38tr này truy ngược lãi thì trên 50% luôn ( bằng tín dụng đen nhé ).
lúc em cần gấp thì không nghĩ đến nhưng khi xong việc rồi tính toán lại thấy hãi, trả hơn 1 năm kiểm tra lại thấy trả nợ gốc mới hơn 12 tr nên thay vì vay hết 36 tháng em kiếm đường thoát gấp.

em cũng từng vay bên HSBC nữa, so với nó thì nhẹ nhàng hơn nhiều. Có thời điểm chỉ có 9% 1 năm, bình quần loanh quanh 15%. Tuy nhiên hạn mức nó hơi thấp và cũng khắt khe hơn, nhưng được cái là yên tâm và thấy thoải mái.

khonglaaica

Xe điện
Dạ em chắc chắn là có ạ :) . Em thu nhập ổn định hàng tháng , có sao kê lương , hộ khẩu các thứ giấy tờ đàng hoàng mà cụ :D

Hỗ trợ vay là vay theo hình thức nào , ở đâu ạ . Giấy tờ thủ tục như thế nào ạ . Cụ nói qua cho em chút được không ạ
Đời không như mơ đâu cụ

TRANHUONG

Xe tải
vay bọn này dễ nhưng nó nhắc nợ trước 10 ngày, gọi như truy nã. Mình không nghe nó gọi cả cho vợ mình, mẹ mình luôn.
Chắc nhà cụ có điều kiện nên chưa vay bao giờ, nhắc nợ trước 10 ngày là do cụ tưởng tượng ra thôi.

Trăm hoa đua nở

Xe điện
Tầm 2-3% bác ạ . Em chịu được khoản lãi nên ko có vấn đề gì . Do nhu cầu cần gấp thôi ạ .

Prudencial Finance thủ tục có rắc rối không ạ , bác dùng chưa ạ . Bác có thể cho em biết về lãi suất hay 1 chút ít thông tin không ạ
Lãi suất có vẻ thấp hơn và thủ tục phức tạp hơn 1 tý, quan trọng cụ có những gì.
Em thấy ổn so với mấy cty tài chính khác.
Em sử dụng rồi ạ, cụ cứ sớt mạng và alo thẳng cho bên đó thôi.

dtt1122

Xe đạp
Em cám ơn các cụ đã tư vấn . Em sẽ cố xem các ngân hàng trước rồi mới đến công ty tài chính khác

dtt1122

Xe đạp
Lãi suất có vẻ thấp hơn và thủ tục phức tạp hơn 1 tý, quan trọng cụ có những gì.
Em thấy ổn so với mấy cty tài chính khác.
Em sử dụng rồi ạ, cụ cứ sớt mạng và alo thẳng cho bên đó thôi.
Giấy tờ thủ tục thì em có hết ạ . Em chỉ ngại mỗi khoản thẩm định thực địa tại công ty và gia đình . Công ty thì em hơi ngại vì đông người sợ nhòm ngó thôi ạ

Trăm hoa đua nở

Xe điện
Giấy tờ thủ tục thì em có hết ạ . Em chỉ ngại mỗi khoản thẩm định thực địa tại công ty và gia đình . Công ty thì em hơi ngại vì đông người sợ nhòm ngó thôi ạ
Như của em nhân viên chỉ qua nhà chụp cái ảnh, rồi họ gọi về thì họ cũng chỉ bảo bên bán bảo hiểm thôi. Chắc nó thấy em sang choảnh quá nên tin tưởng không cần check kỹ (vì e bán hàng đa cấp mà :)))

fanmu1234

Xe container
Em đang có việc cần gấp 1 khoản vay tầm 20-25tr trong 12 tháng . Hàng tháng em chắc chắn có khả năng chi trả đúng hạn thì em có nên vay của FE Credit không ạ ? Em thấy no dính nhiều phốt đòi nợ quá hạn , các thứ . Nhưng nếu em đóng đúng hạn đầy đủ thì vay có được không ạ :) . Cám cccm nhiều
Nếu cụ đang làm cty, có lương trả qua tài khoản, thì bảo NH làm luôn cho cái thẻ tín dụng 3-4 tháng lương cho nhanh. Lãi suất còn rẻ hơn, mà rút ra rút vào được.

Nếu CIC chưa vay ở đâu, thì làm 3-4 thẻ của nhiều NH cũng được duyệt =))=))=))