[HĐCĐ] hỏi về phí xe oto qua và về campuchia

tungpvkg

Xe đạp
chào ae,
e có kế hoạch phượt campuchia bằng con xe oto cỏ của e , cho e nhập cảnh xe vào campuchia hết bao tiền và chuyến về có lấy tiền nữa ko ạ. dự định e đi cửa Hà Tiên.
các thủ tục như GPLX quốc tế, giấy liên vận, pasport , booking e đang thực hiện

Mũi tên bạc

Xe container
EM đi Lào nhiều thì em thấy: Mình lái xe của mình sang thì không cần GPLX quốc tế và phía đóng dấu hải quan đâu đó mất mấy trăm k thôi cụ ạ. Em không rõ qua Cam thế nào nhưng chắc cũng rứa!

tungpvkg

Xe đạp
EM đi Lào nhiều thì em thấy: Mình lái xe của mình sang thì không cần GPLX quốc tế và phía đóng dấu hải quan đâu đó mất mấy trăm k thôi cụ ạ. Em không rõ qua Cam thế nào nhưng chắc cũng rứa!
cụ thể bạn đưa nhiêu xèng , chuyến về có xin nữa ko

tungpvkg

Xe đạp
e đang lọ mọ làm hết mấy thủ tục : liên vận Viet - Cam , pasport , GPLX QT trên dịch vụ công . giờ chỉ cần xác định vé của chiếc oto qua và về nhiêu tiền nữa là quất luôn, bác nào đi campuchia rồi cho e xin thông tin giá xe qua với

tungpvkg

Xe đạp
e lần đầu mang xe qua Campuchia nên plan e sẽ đi gần gần thôi, cụ thể là từ Hà Tiên qua Kép tắm biển xong chiều kịp về lại Hà Tiên , ko kịp thì kiếm nhà nghỉ gần biên giới ngủ .
giờ chỉ băn khoan chiếc oto cỏ qua và về các a lấy bao xiềng

lamdh_08

Xe tải
e lần đầu mang xe qua Campuchia nên plan e sẽ đi gần gần thôi, cụ thể là từ Hà Tiên qua Kép tắm biển xong chiều kịp về lại Hà Tiên , ko kịp thì kiếm nhà nghỉ gần biên giới ngủ .
giờ chỉ băn khoan chiếc oto cỏ qua và về các a lấy bao xiềng
Ko biết bên Cam thế nào chứ Lào chạy xe sang free cụ nhé, sang nước bạn thì nên mua bảo hiểm cho người và xe, ở Lào bảo hiểm này giá 150k VNĐ