Hội VIT báo cáo: Buổi OUTING đầy ngẫu hứng - CN 01/11/2009

vitara73

Xe buýt
Đã ra hỏi, giảm giá nhất là 200k/đôi
Báo giá và địa chỉ cửa hàng nhé

(b)

phuong_doc

Xe tải
Báo cáo là hàng LD thì vô số loại và vô số xuất sứ nên cần kiểm định và so sánh với nhà bác Phượt bên trên. có lẽ cần cử đại diện đi kiểm định. em bận quá chưa có time đi:'(

Em đã alo và đặt hàng 01 đôi vải rằn ri cao cổ size 39 + 01 bộ sĩ quan + mũ; hôm sau lấy đc hàng em mang cho các bác xem , nếu Ok ae mình đặt 1 loạt theo cỡ luôn nhé, đề nghị các bác cho số đo chièu cao và cân nặng nhá

Chỉnh sửa cuối:

viper2007

Xe điện
Báo cáo là hàng LD thì vô số loại và vô số xuất sứ nên cần kiểm định và so sánh với nhà bác Phượt bên trên. có lẽ cần cử đại diện đi kiểm định. em bận quá chưa có time đi:'(

Em đã alo và đặt hàng 01 đôi vải rằn ri cao cổ size 39 + 01 bộ sĩ quan + mũ; hôm sau lấy đc hàng em mang cho các bác xem , nếu Ok ae mình đặt 1 loạt theo cỡ luôn nhé, đề nghị các bác cho số đo chièu cao và cân nặng nhá
Nhất trí, đặt bao lâu có hàng vậy bác, hàng đó rõ nguồn gốc dc đấy :67:

EZdong

Xe điện

Em đề xuất thế này cho tiện:
Sau khi phuong_doc có trang phục, inform cho anh em VIT & em sẽ mang bộ trong ảnhcủa em (áo+quần+mũ) ra cùng kiểm chứng, tập thể cho ý kiến & thường là Lãnh đạo (nhà Đèn KTS, tầm nhìn tốt ???) kết luận .......... các bác nhể? Rồi cứ theo nhu cầu mà đáp ứng. Riêng cái tiêu chí đo đỏ trên theo em là hơi khó chuyển hóa vào trang phục. Hôm em may đo không thấy có cái cân nào cả !:21::21::21::21: Thông tin chuyển cho 1 XN may đo chỉ thấy cm, cm, cm, & cm..... Nếu vận dụng được cân nặng vào trang phục thì một số XN có thể phải đổi tên là XN may cân các bác nhể???

Chỉnh sửa cuối:

phuong_doc

Xe tải
Em đề xuất thế này cho tiện:
Sau khi phuong_doc có trang phục, inform cho anh em VIT & em sẽ mang bộ trong ảnhcủa em (áo+quần+mũ) ra cùng kiểm chứng, tập thể cho ý kiến & kết luận........... các bác nhể? Rồi đáp ứng theo nhu cầu, em thấy cái tiêu chí đo đỏ trên khó làm ra phết, hôm em may đo không thấy có cái cân nào cả mà:21::21::21::21:
Tại người bác chuẩn thì chỉ quan tâm chiều cao chứ em chưn ngắn bụng (mà khối lão đi Vit cũng thế). mà thôi, lan man quá, topic này là để cho phượt (mình chỉ gọi là Phượt đã là tốt lắm rồi chứ còn tít tắp mới là off road). lập topic gọi là trang bị cho dân phượt đi VIT nhá(b)

toanco_k32

Xe tăng
Nhà tiu_tit nghe mọi người nhắc đến tên toanco_k32 thôi chứ toanco_k32 hôm nay nghe nói đang họp hành gì ấy ở tận Đồ Sơn:21::21::21::21:

Nhiều ảnh quá, nhưng máy ở nhà lề giề quá (máy 386 mà) nhưng mà em đang chạy bộ sang chỗ phuong_doc nhờ up lên cho nó nhanh
Oạch! Mấy hôm nay em cứ nóng ruột, hóa ra các bác nhắc tên em suốt trong thớt này. Chui vào xem ảnh tiếc hùi hụi, hy vọng một hôm nào khác được góp vui cùng các bác.
@bác EZdong: May quá hôm đó em đi cùng gấu gặp hội cựu học sinh MGU, bằng chứng ngoại phạm rất chắc chắn. Chứ bác cứ nói thế này là chết em:102::102::102::102: :'(:'(:'(:'(
@bác phuong_doc: Vịt nhà bác có giàn đèn quá khủng. Em nghe nói lắp lốp 235 đi bay xe hơn lốp zin, bác thấy có đúng không?

Chỉnh sửa cuối:

EZdong

Xe điện
Oạch! Mấy hôm nay em cứ nóng ruột, hóa ra các bác nhắc tên em suốt trong thớt này. Chui vào xem ảnh tiếc hùi hụi, hy vọng một hôm nào khác được góp vui cùng các bác.
@bác EZdong: May quá hôm đó em đi cùng gấu gặp hội cựu học sinh MGU, bằng chứng ngoại phạm rất chắc chắn. Chứ bác cứ nói thế này là chết em:102::102::102::102: :'(:'(:'(:'(

Em đoán mò thế mà chuẩn phết bác nhể!!!!!!! Chúng em cũng hay tổ chức gặp gỡ, hội thảo, họp hành ở đấy mờ:21::21::21:

Chỉnh sửa cuối:

phuong_doc

Xe tải
Tình hình là em lôi cổ topic này lên để anh em vào bạn lậu nhưng buổi chát bụp ngẫu hứng ko càn kế hoạch(y) để khỏi làm nhiễu các topic khác (nói thế thôi chứ các bố cứ chém thoải mái) tình hình là nếu ko vì lý do khách quan hay chủ quan nào:21: thì 4-5h chiều nay Vịt nhà phuong_doc sẽ đc chế tác cái cản mới tại nhà Mr B lếch lác nhá, mời anh em đến chém gí và trà đá bàn luận chuyện ngày mai(b)

Terrano II

Xe hơi
Đội hình VIT chiều 01/11/2009:

Chính diện:

8 VIT, 8 lái - quên mất, em chụp nên không hiện diện

Lốp 235

Hơn hẳn lốp gin:

Cát sa mạc lao xuống hố tăng:

Màu đỏ đun cũng không kém, cậy có cản trước to, ngại chi mấy hòn đá:

Công nhận bác này liều thật, cọ xát nền bê tông trơ cả cốt thép ra:

Rủ rê nhau vào đường tăng, chủ yếu đi bằng phanh, đỏ hết cả đuôi:

Có lúc em dừng để chụp vài kiểu mà không kịp, cứ tưởng đi đâu mất, may mà còn thấy cái nóc - nếu có cái giá nóc hay buộc cái gì trên nóc thì ngon hơn:

Đường sáng không đi, đâm quàng vào chỗ này, trong cứ như là xe auto-driver:

Dũng cảm + Hăng hái quá, thành ra có lúc như thế lày:

May mà em mang theo cái dây kéo dự phòng:

It's not only Moving for.....wards????????

But also Re-Moving for.....wards????????

Rồi lại leo len đến tận đỉnh đồi, nhìn xuống thấy khoái, nhưng hơi rét vì cao quá, gần mặt trăng:

Cụ này còn cố làm phát nữa, cơ mà ở chỗ sạch sẽ rồi, đâm ra ít người theo:

Điện thoại nhiều quá, đi rửa xe rồi còn kịp về nhà

Mệt quá các cụ ợ, dưng mà vui, an toàn.
Để lần tới đạt hiệu quả cao, em có mấy í thế lày:
1. Chuẩn bị 1 bộ quần áo, áo lính là tốt nhất (em đã có 1 bộ rồi nhá!!!);
2. Dây rợ phải chắc chắn hơn, dây của em tẻo rồi;
3. Nước uống đầy đủ (nhỡ ra over night trong đó);
4. Khăn lau...> khăn tắm, khăn to, khăn bé, tất, áo mưa............... nói chung là cho nó an toàn, sạch sẽ
5. Máy ảnh (món này mà đầy đủ thì ọp rốt lần tới sẽ chắc chắn phong phú hơn nhiều. Lo nhất là nhỡ ra hết pin là chỉ có cách tả cảnh, lúc ấy chẳng ai tin!!!!)
6..... Các cụ VIT bổ sung thêm.
PS: Hôm nào nhờ các bác hướng dẫn em lắp thêm cái chi tiết vitara73 nhặt được sau khi VIT nhà em trườn qua cái gờ toàn bùn í. Thanks bác nhiều nhé!!!!!!!!!!!!
Em kết cái cản Inox của nhà kụ phuong_doc quá, kụ nào biết ở đâu bán cản đó & rổ giá thế nào chỉ em với, mấy hôm nữa về HN nhận Vit đỏ trong SG gửi ra em đi lắp luôn (b)

EZdong

Xe điện
Em kết cái cản Inox của nhà kụ phuong_doc quá, kụ nào biết ở đâu bán cản đó & rổ giá thế nào chỉ em với, mấy hôm nữa về HN nhận Vit đỏ trong SG gửi ra em đi lắp luôn (b)
Kụ quote tất tần tật, làm anh em cứ tưởng có ảnh mới!!!!!!!!! Sớm tẹo nữa và nhanh hơn nhà shinobi thì kụ có free luôn cái cản nhà phuong_doc rồi:21::21::21:

Viking

Xe điện
Cản đó giờ hiếm lắm, muốn mua cũng không có đâu.
Cụ muốn lắp cản đó giờ cả VN chỉ có 1 cách, đổi beer.
Cụ ra Hiếu Béo rửa xe rồi gọi cả hội VIT đến, không được quên nhà PHUONG_DOC.
Nhà đó sẽ ra sau cùng và chở theo cái cản trước đó.
Úng beer xong, cụ chở cản về. :6::6::6::6::6:

Viking

Xe điện
Kụ quote tất tần tật, làm anh em cứ tưởng có ảnh mới!!!!!!!!! Sớm tẹo nữa và nhanh hơn nhà shinobi thì kụ có free luôn cái cản nhà phuong_doc rồi:21::21::21:
Ô thế ra nhà NINJA ăn con cản đấy rồi à???

Chưa thấy beer nhỉ :^):^):^):^):^):^):^):^):^)

Nói cho cụ Tè Ra Lỗ đỡ tiếc nhé, con cản đó xấu lắm, chán lắm, tệ lắm, chả hay ho gì đâu :P :P :P

Terrano II

Xe hơi
Ô thế ra nhà NINJA ăn con cản đấy rồi à???

Chưa thấy beer nhỉ :^):^):^):^):^):^):^):^):^)

Nói cho cụ Tè Ra Lỗ đỡ tiếc nhé, con cản đó xấu lắm, chán lắm, tệ lắm, chả hay ho gì đâu :P :P :P
Vưỡn tiếc lắm kụ ợ, hôm trước em alo cho kụ phuong_doc thì mới biết nhà shinobi nhanh tay hơn rồi :102::102:
Vẫn thích cái cản này, kụ nào biết ở đâu bán chỉ em với ah (b)

EZdong

Xe điện

tptitoe

Xe tăng
Các bác cho thứ tự các nick trên hình này cái nhỉ?
Nhà cháu biết mỗi NamVu đứng thứ 2 thôi (Qua các hình của các thớt trong OF):

tiu_tit

Xe tải
Các bác cho thứ tự các nick trên hình này cái nhỉ?
Nhà cháu biết mỗi NamVu đứng thứ 2 thôi (Qua các hình của các thớt trong OF):
Narva, Nam Vũ, Tiu_tit, Vitara73, Phuong_doc, XXX(hôm nọ em nhìn thấy bác này trong Bộ GTVT), Viking

tptitoe

Xe tăng
Cám ơn tiu_tit. Đội VIT trông toàn anh tài và hiền lành cả.:41::41::41::69::69::69:
Chào các bạn.(b)(b)(b)