[Thảo luận] Hôm nay em đã thắng xxx ạ! J

hungbme

Xe hơi
Các anh thích em nói thật hay nói dối, phụ nữ có cách trả lời rất hay bảo làm sao đàn ông k qua được ải mỹ nhân!

Pham Thai Hoang

Xe tải
Không phải tại mợ là gái, cũng không phải là xxx không biết phân biệt xe, chỉ tại mợ ... xinh quá. ka ka, bằng chứng là xxx hỏi chị làm ở đâu, câu sau nữa là chị cho xin sdt. he he.:-|
Chuẩn... lỗi của mợ là do mợ xinh quá o:-)

mrcc

Xe đạp
Theo em thì Mợ không thắng xxx vì trước đó, khi nhìn thấy xe Mợ-mà chính xác là nhìn thấy Mợ, hai xxx bàn với nhau làm sao dừng xe để ngắm Mợ một tý, nếu tiến triển tốt thì xin số đt và xxx đã làm được-Mợ thua rồi.

Không Biết Lùi

[Tịch thu bằng lái]
Em mà là mợ thì em tốc váy lên chửi cho xxx cả ngày luôn

customer

Xe tải
Vodka cho mợ

vihali

Xe container
em nghĩ thắng ở đây là vì:
Thứ nhất XXX là người có quyền đi phạt người khác nếu họ vi phạm, nếu vậy XXX phải tự trang bị kiến thức đúng và đủ để bắt lỗi người khác, còn khi XXX còn lơ mơ thì đừng tuýt còi dân đen rồi sau đó bị hớ và nhận ra mình sai, có nghĩa XXX đã thua, có thể họ ko thua em nhưng họ thua chính họ, thua cái danh hão mà nhân dân đang công nhận họ là XXX cụ ạ.

Còn nói thật mình ko rắn, kiểu gì XXX cũng bắt lỗi vì xe em đứng tên Sói.....

Nói thật với cụ bị XXX bắt lỗi sai em ko ức bằng cmt của cụ đâu, diễn đàn là nơi chia sẻ kinh nghiệm, có thể cụ lái lụa rồi thì thấy tầm thường chứ cụ xem Gấu nhà cụ và nhiều chị em mới lái xem tâm lý họ như nào. Chán, haizzzzzzz
Nói chung là làm csgt thì có thể ban đầu tốt nhưng sau một thời gian có quyền soi người khác, họ quên mất tính nhân văn của con người, coi mình là bố tướng thiên hạ. À mà hình như cái thói Cao Cầu này có thể khái quát cho một bộ phận xyz dân ta.

Máu Lạnh

Xe đạp
Website
me.zing.vn
Các anh thích em nói thật hay nói dối, phụ nữ có cách trả lời rất hay bảo làm sao đàn ông k qua được ải mỹ nhân!
Thường thì em qua được nhưng không còn đủ sức khỏe thôi :D

Nghĩa móm

Xe hơi
em nghĩ thắng ở đây là vì:
Thứ nhất XXX là người có quyền đi phạt người khác nếu họ vi phạm, nếu vậy XXX phải tự trang bị kiến thức đúng và đủ để bắt lỗi người khác, còn khi XXX còn lơ mơ thì đừng tuýt còi dân đen rồi sau đó bị hớ và nhận ra mình sai, có nghĩa XXX đã thua, có thể họ ko thua em nhưng họ thua chính họ, thua cái danh hão mà nhân dân đang công nhận họ là XXX cụ ạ.

Còn nói thật mình ko rắn, kiểu gì XXX cũng bắt lỗi vì xe em đứng tên Sói.....

Nói thật với cụ bị XXX bắt lỗi sai em ko ức bằng cmt của cụ đâu, diễn đàn là nơi chia sẻ kinh nghiệm, có thể cụ lái lụa rồi thì thấy tầm thường chứ cụ xem Gấu nhà cụ và nhiều chị em mới lái xem tâm lý họ như nào. Chán, haizzzzzzz
vodka cụ phát này. ai lai kịt ( i like it) :D

Billduy

Xe tăng
e mà là xxx cứ mợ lái xe nào beauty là e vẫy vào để...... sorry rồi xin số đt nhể

one way street

Xe buýt
e mà là xxx cứ mợ lái xe nào beauty là e vẫy vào để...... sorry rồi xin số đt nhể
Ơn Đ.ảng, ơn Chính Phủ, cuối năm vừa rồi em đã đc Sói đổi cho xe AT, từ ngày đổi xe, trộm vía ko bị XXX vẫy ạ! Chắc xe cũ của em là spark nên dễ nhầm với dòng van! Cảm ơn cụ baominhngoc đã khai quật thớt này lên ạ :D

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Spark mà bảo là xe bán tải thì cũng chịu xxx đấy, chắc thấy mợ xinh thật

Vũ Ngọc Hg

Xe tăng
Em thấy XXX vẫy mợ Ko ngoài mục đích làm quen.

LeHoang3010

Xe hơi
Vẫy xong cho xem giấy tờ không cần nói gì chắc xxx cũng cho đi chứ nhỉ?

one way street

Xe buýt
Spark mà bảo là xe bán tải thì cũng chịu xxx đấy, chắc thấy mợ xinh thật
Chắc cụ chưa biết đến spark van, y chang spark bình thg nhg chỉ có 2 chỗ. Thường thì trc đây khi biển 4 số, ko có sự phân biệt biển số 2 loại này, nhg từ khi triển khai biển 5 số, dòng van có biển D ạ! XXX mà bắt đc xe van, và độ thêm ghế thì chết với các chú ý :))

Chỉnh sửa cuối:

DuyThanh102

Xe tải
Website
zenoffice.vn
Bài của mợ hay quá, chắc tại mợ đi xe mới bóng và xinh gái nên xxx muốn trò chuyện giao lưu với mợ thôi, Vodke cho má mợ thêm hồng nhé :-*

thucmet

Xe đạp
Website
www.hasicco.com.vn
Tại nhìn mợ xinh quá ý mà...định gọi xuống làm quen rồi xin SĐT thôi. Lại như vụ nữ doanh nhân ở Hải Dương bị xxx nó xxx...? may mà mợ tỉnh táo.