[Thảo luận] Hôm nay em lại chiến đấu với đám Đầy tớ Từ Liêm để giải cứu chú Taxi

Ducloidsn

Xe tải
Nhà e gần đó, lần nào đi qua đấy e cũng phải chửi đổng bọn nó một câu. Thứ nhất là cắm biển sai như cụ bẩu. Thứ 2 là cắm ở vị trí rất khó quan sát, khi đi tới đó hầu hết mọi ng đều quay mặt sang trái để nhìn xe đi tới trong khi cái biển lại đặt ở góc vát tam giác chỉ nhìn đc khi tới gần nó.

kentdju

Xe điện
Công nhận cụ chủ nói năng rất sắc bén và chuẩn xác, vodka cụ.

su30mkk

Xe buýt

container0607

Xe tải
Website
nguyentandung.org
Các comment vừa đúng, vừa sai vì thiếu thông tin trên đoạn đường này.
Cụ chủ làm lại cái Clip về đoạn này và hệ thống biển báo để anh em comment cho chuẩn.
À mà hôm đó là XXX Từ Liêm hay đội 6 vậy cụ chủ???

Chỉnh sửa cuối:

su30mkk

Xe buýt
Các comment vừa đúng, vừa sai vì thiếu thông tin trên đoạn đường này.
Cụ chủ làm lại cái Clip về đoạn này và hệ thống biển báo để anh em comment cho chuẩn.
À mà hôm đó là XXX Từ Liêm hay đội 6 vậy cụ chủ???
Vâng, đợi lúc nào em qua đó quay lại đoạn này để các cụ chém nhé. Bắt hôm đó là xxx Từ Liêm cụ ạ.
Hôm đó đang bực em còn mắng xxx vụ cắm biển cấm ô tô ở đường Cổ Nhuế vào HVTC nhưng không có biển nhắc lại khi quA ngã ba, ngã tư, các đ/c đấy hoàn toàn công nhận sai ở chỗ này. Cho nên cụ nào bị tóm khi ló mặt ra PVD thì cứ cãi thoải mái, chỉ sợ xxx rình bắt ngay đoạn đường tàu thì chịu

Transporter 999

Xe buýt
Cụ chủ nghiên cứu Luật chắc quá, đọc bài của cụ mà em thấy đỡ run hẳn. Em phải học thêm luật để chiến đấu với xxx cụ nhỉ?

container0607

Xe tải
Website
nguyentandung.org
.
Hôm đó đang bực em còn mắng xxx vụ cắm biển cấm ô tô ở đường Cổ Nhuế vào HVTC nhưng không có biển nhắc lại khi quA ngã ba, ngã tư, các đ/c đấy hoàn toàn công nhận sai ở chỗ này. Cho nên cụ nào bị tóm khi ló mặt ra PVD thì cứ cãi thoải mái, chỉ sợ xxx rình bắt ngay đoạn đường tàu thì chịu
3 năm trước em cũng bị ở ngã 4 Cổ nhuế khi vừa từ CN rẽ phải ra PVD nhưng ko biết cãi.
Bây giờ đoạn ấy( ngã 4 CN) là XXX TL hay đội 6 hả cụ??

su30mkk

Xe buýt
3 năm trước em cũng bị ở ngã 4 Cổ nhuế khi vừa từ CN rẽ phải ra PVD nhưng ko biết cãi.
Bây giờ đoạn ấy( ngã 4 CN) là XXX TL hay đội 6 hả cụ??
Vẫn là 2 thằng TL bắt em hôm đó, đám đấy lượn qua lại mấy chỗ này thường xuyên, Có hôm em đi chiều vào thấy tổ chức đoàn khoảng gần chục xxx đón lõng ngay chỗ đường tàu, trường hợp này thì hết cãi cụ ạ

Escape98

Xe tải
Vâng, đợi lúc nào em qua đó quay lại đoạn này để các cụ chém nhé. Bắt hôm đó là xxx Từ Liêm cụ ạ.
Nhà e ở ngay chân cầu noi ,nhiều lần không dám đưa con đi học nữa (Vì con học ngay trường mầm non gần đường tàu )thỉnh thoảng lại nhìn thấy mấy chú áo xanh đứng ngay đường tàu đấy các cụ nhé ?

audiobook

Đi bộ
Bác chủ thớt rất bình tĩnh ứng biến, em sẽ theo các thread của bác để học hỏi KN.
Chúc bác mạnh khỏe, công tác tốt ;)

Escape98

Xe tải
Em nể cụ quá, vodka cụ phát. Nhưng mà ở đội 6 cầu giấy thì em xử lý cách khác còn nhanh hơn.
Hôm trước E cũng phải mất 15 phút với đội 6 đấy cụ à ,chẳng là E đi buổi tối (Có bật đèn ) từ Hoàng QUốc việt e rẽ phải để ra Phạm Văn ĐÔng ,E có bât xinhan ,tự dưng có 1 chú xxx ra bắt E ,E ko biết mình bị lỗi gì nữa đèn pha thì e bật ,xinhan thì có bật ,xuống xe chú xx1 ra bảo rằng đèn pha của E không sáng E tức mình bật lên sáng trắng cho chú ta to mắt ra nhìn ,Thấy ko ăn được E chú xxx2 ra giải cứu cho xxx1 ,sau 1 hồi thì các chú ấy cho E đi ,E quay video nhưng mà ấn nhầm nút ko quay tý nào được ,chú xx2 ra bảo A cứ tắt máy quay đi có gì mình giải quyết được hết mà ,lúc này e ko biết nói thế nào nữa .Rất cảm ơn bác chủ nhé đọc bài của bác e đã có thêm kinh nghiệm để đối phó với xxx bắt láo rùi .

HaJolie

Xe buýt
Em cứ gọi đường Tân Xuân 1 và 2, tính từ trái sang.
Nếu xét về mặt phân tích thì xe từ Tân Xuân 2 vẫn rẽ trái được vào Hoàng Tăng Bi, do đó không có lý do gì mà xe từ HTB không cắt ngang qua Tân Xuân 1. Do đó không hề cản trở giao thông tí nào luôn. Cái này hệt như chỗ em đã nói là từ Đầm Trấu rẽ trái đi Nguyễn Khoái, nhưng chỉ cấm rẽ trái vào đường ngược chiều thôi, rất nhiều bác không hiểu Luật cứ rẽ phải rồi đến chỗ cây xăng quay đầu??? Cái việc quay đầu nó còn gây ách tắc hơn nhiều so với việc rẽ trái.
Cụ nói chuẩn. Hèn gì cái vụ "Tràng Tiền" ra đi trong im lặng :D

su30mkk

Xe buýt
Hôm trước E cũng phải mất 15 phút với đội 6 đấy cụ à ,chẳng là E đi buổi tối (Có bật đèn ) từ Hoàng QUốc việt e rẽ phải để ra Phạm Văn ĐÔng ,E có bât xinhan ,tự dưng có 1 chú xxx ra bắt E ,E ko biết mình bị lỗi gì nữa đèn pha thì e bật ,xinhan thì có bật ,xuống xe chú xx1 ra bảo rằng đèn pha của E không sáng E tức mình bật lên sáng trắng cho chú ta to mắt ra nhìn ,Thấy ko ăn được E chú xxx2 ra giải cứu cho xxx1 ,sau 1 hồi thì các chú ấy cho E đi ,E quay video nhưng mà ấn nhầm nút ko quay tý nào được ,chú xx2 ra bảo A cứ tắt máy quay đi có gì mình giải quyết được hết mà ,lúc này e ko biết nói thế nào nữa .Rất cảm ơn bác chủ nhé đọc bài của bác e đã có thêm kinh nghiệm để đối phó với xxx bắt láo rùi .
Chỗ này thì chuyên gia trò đó rồi, nhưng em thấy chủ yếu vồ 2 bánh là chính, chỗ này xuống cụ cứ phủ đầu cho em là buông thôi

su30mkk

Xe buýt

su30mkk

Xe buýt
Nhà e ở ngay chân cầu noi ,nhiều lần không dám đưa con đi học nữa (Vì con học ngay trường mầm non gần đường tàu )thỉnh thoảng lại nhìn thấy mấy chú áo xanh đứng ngay đường tàu đấy các cụ nhé ?
Con cụ học ngay đó thì lấy xe máy mà đi cho nhanh, đi 4 bánh ra đó làm gì. Bình thường em chả bao giờ đi đường đó cả, chủ yếu đi đường K3 ra Cầu Diễn cho lành, đi đường đó vừa đông vừa không an toàn

Chỉnh sửa cuối:

Stormwater

Xe tải
Em cũng trong Cổ Nhuế, cái biển ấy gây bao nối phiền toái. Em định viết đơn cho GTCC để họ gắn thêm cái biển cấm theo giờ nhưng không biết có khả thi không. Cụ có quen ai bên GTCC không?

su30mkk

Xe buýt
Em cũng trong Cổ Nhuế, cái biển ấy gây bao nối phiền toái. Em định viết đơn cho GTCC để họ gắn thêm cái biển cấm theo giờ nhưng không biết có khả thi không. Cụ có quen ai bên GTCC không?
Nhưng em nghĩ nếu không có cái biển đó thì không hiểu có đi ra được PVD không, đường này mà 2 chiều đi ô tô thì không hiểu đi vào chỗ nào. Em nghĩ cấm theo giờ như cụ đề xuất là hợp lý, tầm 21h đường đó qua lại tương đối thông thoáng