HONDA CB400 SS - Thông số kỹ thuật

takafumi

Xe tải
Có con nc36 sang tên được cụ có cần thông tin không
Cảm ơn bác,
Em đã làm con xe mới cứng luôn rồi, dòng khác, tiếc là nhiều tiền mà mình lại không đi mấy nên không hiệu quả. Được cái là mua cho nó thỏa cái sở thích sở hữu thôi. Trước chạy 1 con shadow có giấy đàng hoàng, nhưng sang tên lại phải qua câu lạc bộ vì giấy tên câu lạc bộ nên cũng không khoái, nên bán đi.
Em cũng có quan tâm muốn tìm hiểu thông tin thôi, là nc36 này sang tên được thì tầm tiền bao nhiêu, đời năm bao nhiêu?

mutang1967

Xe tăng
Cảm ơn bác,
Em đã làm con xe mới cứng luôn rồi, dòng khác, tiếc là nhiều tiền mà mình lại không đi mấy nên không hiệu quả. Được cái là mua cho nó thỏa cái sở thích sở hữu thôi. Trước chạy 1 con shadow có giấy đàng hoàng, nhưng sang tên lại phải qua câu lạc bộ vì giấy tên câu lạc bộ nên cũng không khoái, nên bán đi.
Em cũng có quan tâm muốn tìm hiểu thông tin thôi, là nc36 này sang tên được thì tầm tiền bao nhiêu, đời năm bao nhiêu?
Em chỉ biết có xe sang tên được thôi chứ em cũng không nhu cầu xe này nên em cũng không hỏi giá.
NC36 là bản đặc biệt chỉ sản xuất vào năm 1998
Giá cả thì nếu giấy tờ thanh lý xịn chắc cao hơn vtec3 tý ạ

tieulongmieu

Xe đạp
Vị trí em nó nằm là chỗ này cụ nhé. Nhà cháu không cần phải giải thích nữa ạ.
( Hình minh họa để cụ dễ tìm)

Cám ơn cụ nhé,nó nằm dưới lốc máy bên trái (cần đạp số), phải bò xuống mới thấy, cụ kiếm được xe mới chưa ạ!!

bourdinnguyen

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Cám ơn cụ nhé,nó nằm dưới lốc máy bên trái (cần đạp số), phải bò xuống mới thấy, cụ kiếm được xe mới chưa ạ!!
Chưa cụ ạ, dạo này đi nhiều quá nên cũng chưa có thời gian để kiểm tra và tìm. Cũng đã xem vài xe nhưng đang định lên T100 nên cũng chưa quyết.

NAKIO

Đang đủn xe...
Em muốn mua 1 chiếc đời 2005-2007 giấy tờ chuẩn có thể sang tên được.

Bác nào biết chỉ giúp em nhé.