Honda Civic đi tốn xăng

vinhbe0

Xe máy
Tùy vào tai mỗi người thôi, âm thanh của Civic em thấy bình thường, mua xe làm đủ các bước phun gầm, dán cách nhiệt này nọ nữa thì ko thành vấn đề. Còn chuyện ăn xăng thì em thấy Civic con hiện tại đi đường tp kẹt xe mà tầm chực 10L là em thấy cũng bình thường rồi.

phongngominh

Xe hơi
H chuyện tốn xăng còn phải xét đến nhiều thứ, đường xá, kẹt xe, chạy hay nhấp thắng... em thấy cụ thớt mang đi vô hãng chỉnh rồi thì mọi chuyện lại bình thường thôi. Còn vụ tiếng ồn thì càng ko bàn, mỗi cụ một ý kiến, riêng em em thấy em nó chấp nhận được.

nghinguyen0101

Xe hơi
Căn bản xe khi xuất xưởng đều đã được kiểm tra hết các chỉ số kĩ thuật đảm bảo ở mức độ an toàn rồi nên vụ ồn em thấy cũng còn tùy vào cảm nhận của các cụ.

hoangmailinh

Xe máy
Chuyện ăn xăng nếu kt ko vấn đề gì thì phụ thuộc nhiều nhất là kĩ năng của các cụ và đường xá các cụ đi. Bất kể con nào ko riêng civic em thấy đi đường Vn đều mức nhiên liệu tiêu tốn cũng cao hơn so với báo cáo cả. Quan trọng là ngồi civic trong những lúc kẹt xe vẫn thấy khá thoải mái, rộng rãi.

Visionblack

Xe máy
Chuyện ăn xăng nếu kt ko vấn đề gì thì phụ thuộc nhiều nhất là kĩ năng của các cụ và đường xá các cụ đi. Bất kể con nào ko riêng civic em thấy đi đường Vn đều mức nhiên liệu tiêu tốn cũng cao hơn so với báo cáo cả. Quan trọng là ngồi civic trong những lúc kẹt xe vẫn thấy khá thoải mái, rộng rãi.
Ưu điểm lớn nhất của Civic chính là cái thiết kế em nó và nội thất bên trong, vừa mạnh mẽ vừa thể thao. Không gian bên trong cũng khá tốt, kẹt xe ngồi đợi cũng ko khó chịu mấy :))

Makoto81

Xe tải
Mình thì chỉ theo dõi cho vài lần đầu hồi mới lấy xe để biết đc e nó ăn uống tn, còn về sau thì ko để ý nữa. Để ý thì cũng có gq đc j đâu, cứ định kỳ bd là đc.